• 1 Lượt chia sẻ
  • 47.5K Lượt đọc
  • 128 Trả lời

Xem Kết quả bình chọn:

Số người bỏ phiếu
0. Bạn không có quyền bình chọn.
  • 0 0%

8 Người đang theo dõi

• 720 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Loa Loa Loa... Lấy chồng xong có 1001 thứ lo toan, bận bịu. Mọi người làm gì để duy trì sự lãng mạn ( điều mà trước khi cưới không bao giờ thiếu)? Mọi người kỉ niệm ngày cưới của mình như thế nào?

• 668 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hadungtdh3
    Loa Loa Loa... Lấy chồng xong có 1001 thứ lo toan, bận bịu. Mọi người làm gì để duy trì sự lãng mạn ( điều mà trước khi cưới không bao giờ thiếu)? Mọi người kỉ niệm ngày cưới của mình như thế nào?
    Ở đây có một chút này

cái này mới cực kỳ thú vị.

• 3,792 Bài viết

• 1,427 Được cảm ơn

Đây mới nhau được 2 năm thì năm đầu tiên mẹ cháu vừa mới sinh em bé , năm thứ 2 thì 2 mẹ con về HN chơi để bố cháu chèo queo 1 mình. Không biết lần 3 thì như thế nào đây???

• 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Lấy chồng xong ma có con ngay thì quả là khó duy trì sự lãng mạn. Nhưng thôi cũng đành phải tập dần thói quen sống thự tế hơn mức bình thường để khi sự lãng mạn đi vắng hoặc ra đi mãi mãi thì cũng đỡ bị "shock" phải không mọi người?!!! Kỷ niệm ngày cưới của mình thì giản dị thôi: 01 bó hoa thật đẹp cắm trong lọ và một món gì đó ngon hơn ngày thường một chút, chứ hoàn toàn không có "nhiều ngọn nến lung linh" như nhiều người đâu!!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chán thật,hôm nay là kỉ niệm ngày cưới mà chẳng biết làm gì cả.Thôi đành VTàu 1 mình vậy.
    CHÚC EM VÀ CON MAU ĂN CHÓNG NHỚN

• 65 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em mới kết hôn hơn 1 năm , kỉ niệm ngày cưới lần đầu tiên của vợ chồng em là , vợ ở nhà 1 mình chồng đi làm thật khuya mới về mệt lăn ra ngủ khì cho đến sáng ,thức dậy rồi vợ mới hỏi "chồng anh có biết hôm là ngày gì kô?" , chồng mới giật mình trả lời "thật xin lỗi anh bận quá nên quên mất đi kỉ niệm ngày cưới của tụi mình rồi , thôi em đừng giận năm sau anh sẽ cố gắng bù lại cho em "
    Chữ ký đã được sửa vì cao hơn 150 pixels - Admin

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kỉ niệm ngày cưới hả?
    Cả ngày đi VT,chiều về Majestic lên sân thượng ngồi ngắm sông SG.Thật trùng hợp khi TV đang chiếu trận VN gặp SVHQ.Tôi quay xuống tiếp tân đặt đúng số phòng hôm đấy,tắm rửa sạch sẽ rồi lên giường vừa xem bóng đá vừa ôm ....... 5 "em ken".chơi luôn 1 lượt 5 em thế là say bét nhè chẳng nhớ gì nữa.....
    CHÚC EM VÀ CON MAU ĂN CHÓNG NHỚN

• 622 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Nhà mình vừa kỷ niệm 3 năm ngày cưới tuần trước. Cũng không có gì đặc biệt lắm. Hai VC đưa nhau đi ăn tối. Sau đó lên Panorama uống nước và ngắm Hồ Tây. Kế hoạch là định "overnight" ở KS hôm làm đám cưới nhưng sau đó nghĩ đến Cún nên lại đi về...

Bọn mình có một "thoả ước" là mỗi năm, để kỷ niệm ngày cưới, sẽ mua một bộ ga gối :4:. Bây giờ thì mỗi lần dùng bộ nào vẫn nhớ bộ đó là năm thứ mấy. Nhưng sau này chắc... không nhớ nổi

• 70 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

to me KIbo. cho mẹ cháu hỏi khí không phải làm sao mà copy được album ảnh vào chữ ký cho mọi người xem nhỉ? Làm ơn chỉ giúp đi. mình vừa xem ảnh Bin xong. KHoai nhà mình cũng có album photbucket mà ko biét làm sao, đưa vào phàn chữ ký được. kém quá nhỉ
    Có vàng , vàng chẳng hay phô
    Có con, con nói trầm trồ mẹ nghe

• 432 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Năm đầu tiên kỷ niệm ngày cưới, mình đang "kỳ ở cữ" trên quê ngoại. AX tấp tểnh nghỉ làm sớm vượt gần 100 km để về với hai mẹ con.
    - Quà của Bi này!
    - Còn đây là quà của mẹ Bi này!
    Mẹ cháu lập cập giở ra. Một tờ gấp nho nhỏ với 3 dòng chữ: Chúc mừng hạnh phúc ba mẹ. Kỷ niệm 1 năm ngày cưới. và Kết quả đâ....yyyyyyyy!!!! (kèm theo hình của cậu con giai lúc 1 tháng tuổi)
    Mẹ cháu rưng rưng quá!
    Không biết năm nay thì thế nào?
    www.theuviet.vn - Chuyên cung cấp mẫu thêu chữ thập - 093.2275898