CUỘC SỐNG HÔN NHÂN & GIA ĐÌNH

Làm gì để kỷ niệm 1 năm ngày cưới ???

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.56K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 117 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Ngày kỷ niệm 1 năm ngày cưới sắp tới rồi vc e muốn làm gì đó cùng nhau mà nghĩ mãi chưa ra. mẹ nào có kinh nghiệm cho e xin ít ạ??? k thì các mẹ cứ kể ngày kỷ niệm đầu tiên của các mẹ như thế nào cho e học hỏi với ạ. e kê dép ngồi chờ các mẹ ...
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thanhthuy11188; 25/10/2012 vào lúc 04:50 PM.
    Cưới: 19/12/2011

Con là hạt yêu thương, bố gieo vào lòng mẹ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hôm nay 1 năm ngày cưới của mình. Vui, 1 năm sống bên chồng yêu rồi đó!
    • 606 Bài viết

• 834 Được cảm ơn

Mình kỷ niệm 1 năm ngày cưới cách đây khoảng 1 tháng. Hôm đấy chồng báo trước phải đi tiếp khách về muộn, mình ở nhà hào hứng nấu mấy món ngon ngon chồng thích. Đến 7h hơn chồng về, say lả lướt, kêu "vợ ơi anh say rồi". Mình phải lăn lưng ra chăm sóc chồng. Mình cứ hỏi chồng là hôm nay anh có nhớ ngày gì không, chồng thì cứ tủm tỉm cười ảnh chả nhớ. Điên tiết, mình khóc tu tu. Chồng đang say vội vàng cuống quýt dậy dỗ mình, xin lỗi rối rít, bảo rằng anh chỉ nhớ ngày âm Mình vừa tức vừa buồn cười, vặc lại chồng: "có phải ngày giỗ đâu mà nhớ ngày âm!" . Đã cười rồi thì chả nhẽ khóc tiếp, thôi đành nín vậy, bắt chồng ăn hết đồ ăn mình làm. Chồng ăn được 1 bát cháo, len lén quay ra nhìn mình hỏi "Em ơi anh no quá rồi, để đêm anh ăn tiếp được không?". Mình buồn cười quá nên tha cho hắn, dọn dẹp qua 1 bên rồi lên giường đi ngủ sớm
    • 797 Bài viết

• 362 Được cảm ơn

Mình cũng mới kỷ niệm 1 năm ngày cưới cách đây được 2 hôm
    Mình có bầu nên bị nghỉ việc, tiền chẳng có, chẳng mua đc gì tặng chồng. Trước hôm đó 2 vc còn cãi nhau nảy lửa, mình buồn kinh khủng. Nhưng cũng vì ngày kỉ niệm nên 2 vc làm lành với nhau... Hôm ý 2 vc đi ăn, xong đi qua pub 1 lúc xong về khổ thân chồng, âu yếm vợ nhưng vợ bụng to 6 tháng rồi, abc thì khô hạn, chẳng làm ăn gì được, đành dùng cách khác giúp chồng hihi...Hôm sau 2vc lại dắt nhau đi xem phim.
    Nói chung là cũng ko đặc sắc như mình tưởng tượng, vì mình đang có bầu mà. Thôi kỷ niệm ngày cưới có con chứng kiến là hạnh phúc rồi các mẹ nhỉ
    http://mgod.webtretho.com/forum/f275...-that-1623339/
    các mẹ qua xem hàng VNXK giá rẻ mà chất tốt nhé, CHẤT LƯỢNG phải đặt lên hàng đầu ạ, vì con em chúng ta
    • 660 Bài viết

• 920 Được cảm ơn

Vc m kỉ niệm 1 năm ngày cưới thì con được 6m. Quyết định chụp 1 bộ hình làm kỉ niệm, mời bạn nhiếp Anh chup hình hôm cưới về chụp trong nhà/ngoại cảnh trong 1 buổi. 1 năm trước chỉ có 2 vc. 1 năm sau có thêm 1 cậu nhóc, chup 2vc, chụp với con, mời cả oba Nội ngoại qua chụp đại gia đình lễ kỉ niệm Thanh "của chung" rất vui!
    Tối La khoảng tg của riêng 2 vc, làm vài trò sến rện rồi ....
    Mong ngóng đến lễ kỉ niệm tiếp theo