CUỘC SỐNG HÔN NHÂN & GIA ĐÌNH

Kim lâu là gì ? Có cách nào giúp em với

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 12.7K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 976 Bài viết

• 556 Được cảm ơn

Theo quyết định chính thức năm nay em sẽ lấy chồng vào ngày 19.12 ( 4.11 AL) Mẹ em nói năm nay là Kim Lâu con gái lấy chồng không có tốt lắm . Đồng thời e và xã em tuổi xung khắc nữa chứ . Em 86 và xã em 80. Cho e vài lời khuyên đi ạ. Em xin chân thành cảm ơn và hậu tạ .
    Đúng 7h ngày 20.12 có mặt ở White palace hú em . hehheh

• 399 Bài viết

• 138 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pantoto Xem bài viết
    Theo quyết định chính thức năm nay em sẽ lấy chồng vào ngày 19.12 ( 4.11 AL) Mẹ em nói năm nay là Kim Lâu con gái lấy chồng không có tốt lắm . Đồng thời e và xã em tuổi xung khắc nữa chứ . Em 86 và xã em 80. Cho e vài lời khuyên đi ạ. Em xin chân thành cảm ơn và hậu tạ .
    Bạn nữ này định tìm hiểu về tử vi hay muốn thông báo là mình đãi tiệc cưới ở White Palace ?:Surprise:

• 976 Bài viết

• 556 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuong.minhdo Xem bài viết
    Bạn nữ này định tìm hiểu về tử vi hay muốn thông báo là mình đãi tiệc cưới ở White Palace ?:Surprise:
    Nói vậy là kêu em khoe rồi. không hề tý nào hết . hic... em đang hỏi về tử vi mà :Sad:

• 59 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Kim lâu có nghĩa là Cái kim bọc trong giẻ, lâu ngày cũng lòi ra!
    Thế nên lấy chồng xong làm gì cũng nên nhớ tới Kim lâu em nhé! Cẩn trọng :Rose:

• 976 Bài viết

• 556 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ông lão đánh cá Xem bài viết
    hix, bác nói thế bối rối wá . Chẳng hiểu gì hết .:Crying:

• 141 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ông lão đánh cá Xem bài viết
    :Laughing::Laughing::Laughing:

• 279 Bài viết

• 575 Được cảm ơn

Các bác cứ trêu em nó.Kim lâu là tuổi 21,23,26,28....Tóm lại là tuổi con gái có đuôi là 1,3,6,8 thì k nên lấy chồng,nhưng nếu em cưới vào tháng 11 âm nghĩa là sau đông chí thì k sao,vì lúc đó người ta tính sang năm sau rồi.À,mà tuổi là tính cả tuổi mụ đấy nhé

• 279 Bài viết

• 575 Được cảm ơn

Quên,còn vụ xung khắc thì kệ thôi em ạ,bố mẹ chị cũng tứ hành xung đấy,hơi khắc khẩu chút thôi,chứ k sao đâu em.chúc em hp nhé

• 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào pantoto,

Trong hôn nhân chỉ tính tuổi tam tai của người nam thôi, khi xây dựng nhà cửa mới cần xem hoàng ốc và kim lâu.

• 354 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Ớ, mẹ em thì bẩu "lấy vợ xem tuổi đàn bà, làm nhà xem tuổi đàn ông". Mà là xem tuổi mụ chứ? Chủ top năm nay 24 rồi! Yên tâm :Battin ey:
    I am cute but shrewish, cool but hot-tempered, not single but available. Do you want to find out more???:Laughing::Laughing::Laughing:

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2