CUỘC SỐNG HÔN NHÂN & GIA ĐÌNH

[Hỏi han] Mua nhẫn cầu hôn [Hà Nội]

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.88K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

• 436 Bài viết

• 939 Được cảm ơn

Câu hỏi như tiêu đề ạh :Smiling:
    Em chả đeo nhẫn bao jờ, mà cũng chưa cầu hôn bao jờ nên gà vụ này lắm :Sad:
    Các bố, mẹ có kinh nghiệm chỉ cho em vụ này với. Chọn thế nào? Mua ở đâu? Giá rổ thế nào? ...

//Hi vọng lần sau sẽ khá hơn rooling: (j/k)

@ Mod: cho em post nhờ topic này ở đây để hỏi ý kiến các bố, mẹ đã trải qua rồi. mod đừng move/del nhé. thanks :Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Giúp mình về việc mua nhẫn cầu hôn

Mình định mua 1 cặp nhẫn hoặc 1 cái dành cho vợ sắp cưới của mình và cầu hôn, nhưng đang gặp trở ngại sau, bác nào trải qua rồi tư vấn dùm mình nhé! Khi cầu hôn phải có nhẫn cưới, tốt nhất là có cả cặp, nhưng bây giờ ra ngoài mua nhẫn thì ko biết họ có cho đổi lại cái khác hay ko vì mình ngại 2...

• Cho em hỏi chỗ mua yếm lụa ở Hà Nội

Chào các bác, Em đang ở Nhật, tết này về ăn tết 1 tháng nên đang muốn tìm mua yếm lụa mang sang. Hehe vừa để mặc vì thấy nó rất là thích vừa để giới thiệu cho bạn em về 1 trang phục truyền thống khác của Việt Nam. Em k biết ở Hà nội thì tìm nó ở đâu. Các bác giúp em với nhé. Em cảm ơn mọi người...

• Báo động thoái hóa khớp và cách ngăn ngừa nguy cơ tàn phế hiệu quả

Ngay cả tại những quốc gia có nền y tế hiện đại, vẫn có rất nhiều người đang phải đối mặt với thoái...

• Đàn ông ai cũng ngoại tình sao?

Vợ chồng mình lấy nhau đã 9 năm có con 8 tuổi,mình thuộc tiếp khá xinh và biết chưng diện hợp mốt...

• Cái giá của sắc đẹp

Ánh nắng chiều le lói, bầu trời nhuộm một màu vàng ruộm. Sài Gòn vào hè với không gian oi bức và...

• 227 Bài viết

• 424 Được cảm ơn

Ra mấy cửa hàng trang sức đá quý thì thiếu gì. Sang thì có hãng Unique hoặc vào mấy cái Plaza thế nào cũng có, thường thì vào Bảo Tín, SHJ, bla bla...
    Chỉnh sửa lần cuối bởi meomeo111; 24/05/2010 vào lúc 07:19 PM.

• 250 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gik_nguyen Xem bài viết
    Câu hỏi như tiêu đề ạh :Smiling:
    Em chả đeo nhẫn bao jờ, mà cũng chưa cầu hôn bao jờ nên gà vụ này lắm :Sad:
    Các bố, mẹ có kinh nghiệm chỉ cho em vụ này với. Chọn thế nào? Mua ở đâu? Giá rổ thế nào? ...

//Hi vọng lần sau sẽ khá hơn rooling: (j/k)

@ Mod: cho em post nhờ topic này ở đây để hỏi ý kiến các bố, mẹ đã trải qua rồi. mod đừng move/del nhé. thanks :Rose:
    Bạn thử qua Phú Cường xem họ có nhiều mẫu nhẫn kim cương khá đẹp
    www.vangtrangsuc.vn
    • 526 Bài viết

• 352 Được cảm ơn

Ngưỡng mộ, ngưỡng mộ anh gik, nóng lòng lắm rồi nhá
    • 436 Bài viết

• 939 Được cảm ơn

@ vịt bầu: bài này từ năm ngoái rồi em ơi