CUỘC SỐNG HÔN NHÂN & GIA ĐÌNH

Hỏi địa chỉ mua vest nam may sẵn ở Hà Nội - chất lượng và giá cả phù hợp

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 14.9K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

• 528 Bài viết

• 412 Được cảm ơn

Các ss có biết nơi nào bán vest nam đẹp, may sẵn ở Hà Nội, giá cả và chất lượng phù hợp (rẻ thì tốt :Silly cho mình địa chỉ với. Cảm ơn các ss nhiều nhiều nhé :Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 154 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Cửa hàng Thiện Linh- 151 Chùa Bộc. Mình cũng tham khảo địa chỉ của 1 bạn trên diễn đàn này. Ax mình mua 1 bộ có 1.5tr mà vừa đẹp như may :Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bibingoc Xem bài viết
    Các ss có biết nơi nào bán vest nam đẹp, may sẵn ở Hà Nội, giá cả và chất lượng phù hợp (rẻ thì tốt :Silly cho mình địa chỉ với. Cảm ơn các ss nhiều nhiều nhé :Rose::Rose::Rose:
    AX mình thì mua ở Công nghệ Đức, cuối phố Lò Đúc (phía gần Trần Khát Chân) ý, mình quên mất địa chỉ rồi. Giá khoảng 1,8tr bộ, may khá đẹp.
    • 528 Bài viết

• 412 Được cảm ơn

Hỳ... Mình cảm ơn cả nhà nhiều. Mình định đi may cho ox nhưng ox bảo nếu có hàng bán sẵn đẹp thì mua luôn. Chờ may lâu lắm
    • 87 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hôm qua bọn tớ qua Bảo Hưng may vest cũng chỉ 2tuần là được lấy thui mà đc may đo vừa người bạn ạ
    • 48 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mình mua cho ông xã bộ véc xờ tông ở Made Vn Hàng Hiệu Xuất Khẩu ở đường Trấn Vũ rẽ vào hoăc Ơ Lê Văn Hưu mình không nhớ địa chỉ chính xác, giá khoảng 2 triệu /1 bộ. Đẹp lắm mặc vừa và nhìn rất xịn, nhưng ở đó toàn size to thui ạ. Mẹ nó thử qua xem thê nào.
    • 20 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Em vote cho Thiện Linh ,may đẹp giá hợp lý
    • 242 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Shop m bán rất nhiều mẫu, b lên google search vest SHop harilama nhé
    • 242 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

shop e có bán nhé, c lên google search shop vest Harilama là ra shop e nha:

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chọn cho mình một bộ vest là điều không khó đối với các quý ông. Hiện nay, cùng với xu thế của thị trường thì những trang phục vest là những trang phục không thể thiếu của các quý ông trong tủ đồ nhà mình.
    Vest Việt với đa dạng phong cách và kiểu dáng các bạn có thể thoải mái lựa chọn phong cách của riêng mình.
    Phong cách bên em là kiểu giáng tre trung hơi ôm nhé
    các mẹ hãy nhanh đến cửa hàng của em để chọn cho xã một bộ thật ưng ý nhé
    có 9size nên không lo là không có bộ vừa nha
    về chất lượng vải, lót, đường kim mũi chỉ thì các mẹ các bố đến tận nơi mắt thấym tay sờ rồi cho ý kiến
    và cuối cùng giá của sản phẩm là 2tr2 cho 1 vesvesst ưng ý
    khuyến mãi 1 sơmi OWEN+1cavat khi mua bộ vest
    giảm thêm 5% cho thành viên WTT
    ĐC :86 NGÕ 155 TRƯỜNG CHINH THANH XUÂN HÀ NỘI
    Hotline: 0989010807

• 1,037 Bài viết

• 1,222 Được cảm ơn

mình thấy Thiện linh chùa Bộc là ok nhất . mua mang đi nước ngoài mặc thấy chẳng thua kém thương hiệu ngoại . có về nước cũng sẽ quay lại Thiện Linh để mua