Chuyện hôn nhân & Gia đình

Hỏi địa chỉ mua vest nam may sẵn ở Hà Nội - chất lượng và giá cả phù hợp

Đến trả lời mới nhất
  • 6 Lượt chia sẻ
  • 36.8K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

• 633 Bài viết

• 561 Được cảm ơn

Các ss có biết nơi nào bán vest nam đẹp, may sẵn ở Hà Nội, giá cả và chất lượng phù hợp (rẻ thì tốt :Silly cho mình địa chỉ với. Cảm ơn các ss nhiều nhiều nhé :Rose::Rose::Rose:
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT TRÊN WEBTRETHO

• 155 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Cửa hàng Thiện Linh- 151 Chùa Bộc. Mình cũng tham khảo địa chỉ của 1 bạn trên diễn đàn này. Ax mình mua 1 bộ có 1.5tr mà vừa đẹp như may :Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bibingoc Xem bài viết
    Các ss có biết nơi nào bán vest nam đẹp, may sẵn ở Hà Nội, giá cả và chất lượng phù hợp (rẻ thì tốt :Silly cho mình địa chỉ với. Cảm ơn các ss nhiều nhiều nhé :Rose::Rose::Rose:
    AX mình thì mua ở Công nghệ Đức, cuối phố Lò Đúc (phía gần Trần Khát Chân) ý, mình quên mất địa chỉ rồi. Giá khoảng 1,8tr bộ, may khá đẹp.
    • 633 Bài viết

• 561 Được cảm ơn

Hỳ... Mình cảm ơn cả nhà nhiều. Mình định đi may cho ox nhưng ox bảo nếu có hàng bán sẵn đẹp thì mua luôn. Chờ may lâu lắm
    • 87 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Hôm qua bọn tớ qua Bảo Hưng may vest cũng chỉ 2tuần là được lấy thui mà đc may đo vừa người bạn ạ
    tskasva4o4eNortjK1UrI0NrU0VrIGXDAS4AKp47
    • 48 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mình mua cho ông xã bộ véc xờ tông ở Made Vn Hàng Hiệu Xuất Khẩu ở đường Trấn Vũ rẽ vào hoăc Ơ Lê Văn Hưu mình không nhớ địa chỉ chính xác, giá khoảng 2 triệu /1 bộ. Đẹp lắm mặc vừa và nhìn rất xịn, nhưng ở đó toàn size to thui ạ. Mẹ nó thử qua xem thê nào.
    • 20 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Em vote cho Thiện Linh ,may đẹp giá hợp lý
    • 1,044 Bài viết

• 1,263 Được cảm ơn

mình thấy Thiện linh chùa Bộc là ok nhất . mua mang đi nước ngoài mặc thấy chẳng thua kém thương hiệu ngoại . có về nước cũng sẽ quay lại Thiện Linh để mua
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Completbaohung - 301 P Bạch Mai, Q Hai Bà Trưng, Hà Nội

Đây là đơn vị veston lâu năm, uy tín, lâu đời tại Hà Nội nhé! - Mẫu mã đa dạng và form cực chuẩn luôn.