• 0 Lượt chia sẻ
  • 114K Lượt đọc
  • 684 Trả lời

32 Người đang theo dõi

• 1,797 Bài viết

• 1,291 Được cảm ơn

Không biết ở đây có bạn nào hàng tháng tổ chức gây yêu với chồng để đời nó bớt lạc không nhỉ? Em đây rất thích thú với cái trò này, nhưng nhiều khi lỡ tay biến thành gây thật.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cái giá của sắc đẹp

Ánh nắng chiều le lói, bầu trời nhuộm một màu vàng ruộm. Sài Gòn vào hè với không gian oi bức và...

• Cách chăm sóc trẻ có thể trạng gầy yếu

Hỏi: Con tôi được 21 tháng tuổi, thể trạng gầy yếu. Xin hỏi: có thể dùng sữa với mật ong được không, theo liều lượng như thế nào, dùng trong thời gian bao lâu? (Thu Hien - Gò Vấp, TP.HCM) Đáp: Bé 21 tháng tuổi uống sữa pha với mật ong ngoài yếu tố dinh dưỡng còn mang tính thay đổi mùi vị cho...

• Sữa chữa nhà như thế nào là hợp lí.

Mình dạo này cứ bị vợ nhắc đi nhắc lại chuyện sửa nhà . Nhà mình mới xây được khoảng hai năm thôi...

• Anh sắp mất tất cả với tôi rồi, chồng ạ. Anh nên bỏ tôi càng sớm càng tốt đi.

Tôi thật không hiểu sau ngần ấy năm chung sống, anh đã hiểu được những gì về tôi mà còn dám liều...

• Con gầy yếu

Tôi đang đau đầu vì con quá. Bé nhà tôi năm nay 6 tuổi, bắt đầu vào lớp 1. Sức khỏe kém từ bé, tháng nào cũng ho, mũi họng liên tục. Hôm qua khám sức khỏe ở trường được có 20kg, sút đi mất 2kg từ hồi bắt đầu đi học. Về hôm qua lại còn bị đi ngoài nữa chứ :Sigh:Không hiểu ở trường cho ăn gì nữa. ...

• 1,797 Bài viết

• 1,291 Được cảm ơn

Chị em nào có sáng kiến về cách gây yêu nhớ gởi bài đến cho em nhé.
    • 62 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

HIểu chết liền
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,797 Bài viết

• 1,291 Được cảm ơn

Gây yêu= giả bộ gây gỗ, giận hờn vu vơ, rồi chồng dỗ ngọt.
    2 vợ chồng kiếm cớ khen nhau bằng những cuột gây gỗ.
    Đại khái là vậy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,077 Bài viết

• 1,077 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sellman1988 Xem bài viết
    Gây yêu= giả bộ gây gỗ, giận hờn vu vơ, rồi chồng dỗ ngọt.
    2 vợ chồng kiếm cớ khen nhau bằng những cuột gây gỗ.
    Đại khái là vậy.
    hiểu được mình cũng chết luôn. :Thinking:
    • 344 Bài viết

• 280 Được cảm ơn

:Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Laughing: :Laughing::Laughing:
    Tiền là chuyện nhỏ - Hết tiền mới là chuyện lớn
    • 5,532 Bài viết

• 12,912 Được cảm ơn

Làm gì phải gây yêu, cứ lây nhau đi, cứ có con đi, rồi sẽ phát sinh những cuộc gây gổ, hờn rỗi, ghen tuông, cũng sẽ được dỗ ngon dỗ ngọt, thậm chí dỗ bằng đòn roi cũng có.
    Chỉ mẹ mới hiểu
    http://www.webtretho.com/forum/f3162...Pampers_subbox

Anh Bill và con là tình yêu lớn của đời mẹ! Bố Kute là tình yêu nhỏ thôi.
    • 647 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

gây yêu cũng cỡ cỡ như nhõng nhẽo đó hả sellman ?
    tớ nghĩ cái này chỉ hợp với couple nào mà romantic tý . gặp ông nào tính lạnh lạnh hay là lỡ " gây yêu" k đúng lúc thì chết người mất
    • 138 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

bó tay với topic này:Thinking:
    • 181 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

trời ơi chắc đau bụng chít mất:Laughing:
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bí quyết: Ở nhà chủ nhật, Gặp nhau cuối tuần. Cảm thấy nhạt thì một ba lô anh vác lên vai... xong.
    Nhớ, quay về. Bài ca ở nhà chủ nhật, gặp nhau cuối tuần.

Lưu ý:
    1) Đi xa về mệt, nhớ phải xoa dầu khắp người. Ngộ nhỡ gặp mẹ cháu mặt cười hớn hở, các cháu chơi nhà hàng xóm. Lúc đó không còn lý do mà từ chối.
    2) Về gần nhà, thấy văng vẳng tiếng du dương của mẹ cháu mắng các cháu. Lượn nhanh. Kẻo thò mặt về, 2 thằng thành 3 thằng thì khổ.
    • 6 năm
    • 1,714 Bài viết

• 742 Được cảm ơn

Đây gọi là thừa giấy vẽ voi
    Nhàn cư vi bất thiện
    Rửng mỡ!

BƯỚNG VÔ ĐỊCH !!!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 34 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Dù sao cũng cảm ơn chủ top vì được trận cười:Laughing::Laughing::Laughing:
    • 129 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Chủ topic à, ngôn ngữ của các hạ thật là vãi chưởng. Tại hạ bội phục
    • 1,797 Bài viết

• 1,291 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muaxuanve84 Xem bài viết
    bó tay với topic này:Thinking:
    Anh xã nhà tớ thì chả rô man tịc gì cho lắm, ưng kiếm chuyện cười cho vui thôi.
    • 1,797 Bài viết

• 1,291 Được cảm ơn

Chuyện gây yêu gặp tai nạn là thế này.
    Bữa đó tớ giả đò hỏi, anh ơi ai là mối tình đầu của anh vậy? Chắc cô này đẹp lắm anh nhể? (Mình đợi chờ câu trả lời "chỉ có em là đẹp nhất của lòng anh thôi").

Chồng- Bạn gái đầu tiên của anh là Lily Akiston, cao lắm em ạ, ơn met8. (Mình mới met52 :Nottalkin. Lilly có 1 thân hình hoàn hảo và 1 nụ cười yêu đời. Anh ta còn lăng tăng, đem hình 2 người tung tăng vui chơi ở bãi biển.

Mình- (ghét quá tưởng tượng 1 người yêu cho hơn) Nhắc đến cao em mới nhớ, người yêu của em là 1 anh Việt Nam cao met9, cao to đẹp trai, và con nhà giàu nhất thành phố. Anh ta học Harvard. Thân hình anh ta tuyệt nhé.... (Vậy mà anh ta cũng tin có người ấy).

Chồng- Đủ rồi đấy nhé, trướt mặt chồng mà cô khen người ta vậy đấy hả?
    Mình- Ừ, tôi thích vậy đấy, làm sao nào?

Giận nhau hết 10 ngày. Quý vị tránh gây yêu kiểu trời hành này.
    • 5,350 Bài viết

• 2,742 Được cảm ơn

Khổ quá đọc thì lại tưởng viết nhầm chính tả của 2 từ Gay yêu. Hăm hở vào vì bụng bảo dạ. Ghớm bây giờ trên này thoải mái quá. Lại có cả Topic của Gay. :Thinking::Thinking::Thinking:
    Ghớm yêu thi cứ yêu, mà gây thì gây lại còn gây....yêu. Gây yêu sau 1 hồi lại thành Gây thật thì bỏ đời.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nikita24480; 27/06/2009 vào lúc 11:46 PM.
    • 1,797 Bài viết

• 1,291 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nikita24480 Xem bài viết
    Khổ quá đọc thì lại tưởng viết nhầm chính tả của 2 từ Gay yêu. Ghớm yêu thi cứ yêu, mà gây thì gây lại còn gây....yêu. Gây yêu sau 1 hồi lại thành Gây thật thì bỏ đời.
    Chào chị Nikita, chính tả thì em cố gắng khắc phục rồi, chuyện nhà cũ bỏ qua nhé (nghỉ lại thấy nhảm nhí quá). Welcome chị đến nhà mới nhé. Gây yêu cho đời nó kích thích chị ạ. Còn chuyện "Gay", em nào dám bàn.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi sellman1988; 27/06/2009 vào lúc 11:48 PM.
    • 5,350 Bài viết

• 2,742 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sellman1988 Xem bài viết
    Chào chị Nikita, chính tả thì em cố gắng khắc phục rồi, chuyện nhà cũ bỏ qua nhé (nghỉ lại thấy nhảm nhí quá). Welcome chị đến nhà mới nhé.
    Ấy chị ko nói gì em đâu. Chị ko để ý là bài của em, vào rồi, post rồi mới để ý ID. :Laughing::Laughing::Laughing:Chị thề, chị hứa, chị đảm bảo
    • 1,797 Bài viết

• 1,291 Được cảm ơn

Chị cứ ở đây chơi, cho chị em hàn thuyên tâm sự (em nói thật đấy), em hết giận rồi vì chuyện nhà cũ rồi (nghĩ lại thấy vô duyên quá).