• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.17K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cac chi e oi! e dang rat buon k biet tam su cung ai,e lay chong da duoc gan 2 nam roi truoc khi cuoi chung e quen nhau 4 nam,e va a ay gap nhau o co quan anh ay lam quen em truoc va chung e quan he khi vua quen nhau dc 2 thang (lan quan he nay e k tu nguyen do a dung suc manh ep e) nhung lan sau do la do e tu nguyen vi so a bo e, k phai vi yeu ma vi "phong lao fai theo lao" cu nhu the keo dai 4 nam cung co chut tinh cam nhung do rang buoc vi e da that than voi a nhiu hon,e da pha thai 3 lan vi a bao gd chua chiu cuoi vo cho a ma a thi k co du tien cuoi, nhung lan do e toan di 1 minh, co 1 lan di ve bi bang huyet phai cap cuu khi do me e moi biet va me khoc that nhiu (me e la giao vien) me da keu a den va yeu cau anh noi ba me a qua lam dam cuoi nhung a hua voi me e nhung k dua ba me a qua moi viec keo dai 2 nam sau khi e that su muon chia tay va da noi chuyen thang than voi a thi a dua ba me anh qua noi chuyen voi ba me e, em co noi la e k con yeu anh nua nhung ba me e tuong e gian anh nen noi vay, con gia dinh thi noi e quen anh 4 nam roi lai bi nhu vay k lay anh thi lay ai nen em da lam vo anh, dam cuoi do tui e tu lo, ba me a cho muon tien dat tiec sau khi tan tiec ve la ba me anh tu kiem tien roi noi la lo 30trieu nen em lay vang cuoi dua a tra ba me anh, sau do ho cung doi xu tot voi e. cho den gan day sau khi sinh con xong, con em bi kho khe tu khi moi sinh nen be om yeu va an hay oi moi lan con bi nhu vay anh deu la mang e,mac du e k muon vay,con e rat om ba me anh keu em dem ve ong ba cham nhung duoc vai bua ong ba chui em "lam bieng nhu quy sang k day som nau chao dut con an roi di lam ai nau san cho" chieu e đi lam ve hoi muon thi bi chui "di lam k lo ve som voi con giao het cho tao tao con phai nau com nau nuoc k nau thi lay gi cho tui bay dong vo hong" e buon lam nhung rang nhin nhuc vi o nha ngoai thi k ai trong con e, phan anh ay thi luc dau cung noi do cho e vai loi nhung cang ve sau anh thay e can o nha anh nen anh cung giong ba me anh la mang quat thao e, e chan k muon noi chuyen voi ai het, o nha e thi e cham con ca ngay anh di lam ve la cham ga da va cham chim canh cua anh, e buc boi co lon tieng voi anh con o nha anh e dau co bo be con cai ma anh doi xu voi e nhu vay, cung nhiu thang roi e va anh quan he vo chong rat it chi vai lan do anh ay co nhu cau nen tu gan gui em dc vai tieng cung cai nhau thoi, em nan lam roi e k co cm giacgi voi anh ay nua, gan chong ma e cam giac nhu 2 con thu dang lam tinh theo ban nang thoi chu k co tinh cam gi het, luong thang a ay luc dua luc k, het tien anh xai tien em vi em thay a di lam k co tien e toi nghiep, co luong thi hoi hoai a cung k dua, a keu tu tu rut luong van con do chu dau roi e tu ai gay lon va a co co xai het 1 minh. bay gio e muon ly di lam nhung khong biet cuoc song sau nay se ra sao ve mac tai chinh em k lo nhung lieu e co o vay nuoi con suot doi k, con em lon len k co cha toi nghiep no ko cac chi, no vo toi ma, con si dien , uy rin cua e va gia dinh, e va anh lam trong co quan nha nuoc ma ban thi it ma be thi nhiu e so bi mia mai lam. giup e voi cac chi oi. e phai lam sao? keo dai cuoc song nay 1 trong 2 se ngoai tinh mat thoi, e co nen niu keo hay quyet dinh chia tay ha cac chi?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 506 Bài viết

• 4,215 Được cảm ơn

Đọc xong muốn lòi con mắt luôn !

Quan trọng nhất là mặt tài chính thì em đã khẳng định là ok rồi thì lăn tăn gì nữa ?

Con dưới 12 tháng thì chồng không được phép ly hôn chứ vợ thì vô tư. Tuy nhiên trước khi làm đơn thì dự tính trước xem “thằng này” còn giá trị sử dụng không, kẻo buông rồi hối! Còn việc làm nhà nước sợ bị ảnh hưởng, trừ khi em là bí thư hoặc dự nguồn năm sau làm chủ tịch nhé, còn lại chẳng ai sống thay em được.
    À ơi ru hời …

Mẹ thương con có hay chăng
    Thương từ khi thai nghén trong lòng
    • 283 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

hic...sao bạn không bỏ dấu hoa mắt quá đọc không nổi!
    • 31 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

chị ah cuộc sống của chị thì do c quyết định, không ai thương bản thân mình bằng mình cả c ơi
    c có công ăn việc làm lo j không nuôi nổi bản thân mình và con, chồng c k giúp được j cho c, cuộc sống
    c ngày càng tồi tệ, khi con c sống trong gia đình k được hp thì trẻ có phát triển toàn diện k
    c nên suy nghĩ kỹ trước khi quyết định, ở đời thiếu j người tốt, quan trọng mình sống tốt thì mới mong
    gặp người tốt với mình, hãy dũng cảm mà sống đừng vì sĩ diện của ai cả, miệng đời nói đã miệng thì chán nghỉ nói
    chị phải sống cho c và con chị. chúc c có những quyết định sáng suốt.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 39 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Muốn đọc để chia sẻ nhưng lười quá. Đọc xong chắc mắt tăng thêm vài độ quá. Mẹ nó cố lên nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)