CUỘC SỐNG HÔN NHÂN & GIA ĐÌNH

Dấu hiệu nhận biết khi các ông chồng đi "linh tinh" về ???

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.6K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 920 Bài viết

• 504 Được cảm ơn

Bản thân em mới lấy chồng được vài tháng nhg có em bé luôn nên việc xxx với chồng không đều lắm ! Hồi còn yêu nhau , em đã phát hiện ra 1 lần ng yêu mình (chồng bây giờ) đi massage (nhg k biết có đi tới bến k ) mà về nói dối mình là đến nhà bạn !

vậy có topic này để các mẹ share thử xem kinh nghiệm của các mẹ là j để biết được chồng mình mới "đi" về ??? thx
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,225 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Úi giời chuyện này các bố có nhiều bài lắm bạn ơi.....
    Sự sống nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc hiện hình từ trong những hy sinh, gian khổ, ở đời này không có con đường cùng, chỉ có những ranh giới, điều cốt yếu là phải có sức mạnh để bước qua những ranh giới ấy...
    • 722 Bài viết

• 238 Được cảm ơn

ko lấy chồng thì buồn...................mà lấy chồng rồi thì phiền nhỉ:Nottalkin:
    Tâm Tịnh........cõi tịnh........:Rose::Rose::Rose:
    Blog: http://360.yahoo.com/profile-i97bOFM...2G4Sn_A--?cq=1
    • nguoi_la
    Trích dẫn Nguyên văn bởi poohiu Xem bài viết
    vậy có topic này để các mẹ share thử xem kinh nghiệm của các mẹ là j để biết được chồng mình mới "đi" về ??? thx
    Ý mẹ hỏi "đi" là "đi" đâu cơ? :Battin ey:
    • 1,045 Bài viết

• 656 Được cảm ơn

Bản thân em mới lấy chồng được vài tháng nhg có em bé luôn nên việc xxx với chồng không đều lắm ! Hồi còn yêu nhau , em đã phát hiện ra 1 lần ng yêu mình (chồng bây giờ) đi massage (nhg k biết có đi tới bến k ) mà về nói dối mình là đến nhà bạn !

Cái này em hỏi thật lòng chị đứng quang dép em ..
    Anh chị có bầu rồi mới phải cưới đúng koh ?
    Em nghĩ chỉ vì như vậy mà ông kia cưới chị thì mới đổ đốn ra như vậy .
    Anh nói ! sẽ đưa e đi hết cuộc đời .. sao giờ đây ...

• 33 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

khó biết lắm nếu các ông cố tình giấu, nhưng nếu chồng đi nhiều lần thì mình sẽ linh cảm được.
    Cả nhà ta cùng thương yêu nhau
    • 1,478 Bài viết

• 436 Được cảm ơn

Có tổng cộng 37 dấu hiệu chứng tỏ các ông vừa đi linh tinh về. Nhưng nhất quyết là không khai cán bộ trong đống rơm . Phải bảo vệ bọn xấu chứ, hè hè hè.
    • 247 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Theo thói quen của exmình ngày xưa nhé, cứ hôm nào thấy về đến nhà cứ ư ử hát 1 mình là y như rằng mới đi Karaoke về hehehe (giờ thì em ko bận tâm về mấy vụ này nữa vì mỗi người 1 ngả roài)

Em nói các mẹ đừng buồn nhé, em đã từng chứng kiến cảnh mấy ông bạn thân lâu ngày gặp gỡ, giao lưu, sau khi ôn lại những kỷ niệm xưa, thêm vài chén rượu vào là đến màn đi hát hò văn nghệ. Lúc đi hát thì bf của em gọi điện rủ em đến hát cùng. Nghe cái địa chỉ em biết ngay là quán đó có vấn đề. Vì tò mò muốn xem các bố ý làm gì ở đó với lại cũng chưa được chứng kiến các em cave hành nghề tiếp khác ra sao nên cũng hăm hở đi luôn :cool:. Đến nơi bf của em phải xuống tận dưới chỗ gửi xe bảo lãnh vì quán này chỉ tiếp khách nam thôi nhé! Lên đến phòng hát thì ôi thôi, mỗi anh 1 em. :Laughing::Laughing:. Sau màn chào hỏi giới thiệu xong thì mỗi cặp hát đc 1 vài bài rồi cứ từng cặp ra đi có việc, mỗi lần đi cũng mất hút luôn các mẹ ạ (chắc tại hôm đó có em ở đó chứ ko thì bf của em cũng rứa thôi). Lúc về em cũng cấu, nhéo, vặn vẹo, tra khảo bf em đủ kiểu sau khi biết rõ rằng mấy ông bạn kia ông nào ông nấy đều vợ con đoàng hoàng hết cả rồi nhé!

Nói tóm lại là các giá trị đạo đức xã hội gần như đảo lộn hết cả rồi. Muốn gia đình êm ấm thì các mẹ phải tập khuất mắt trông coi thôi, miễn sao các ông bố đừng có lộ liễu quá, công khai quá mà ảnh hưởng đến hạnh phúc gia đình. Thử hỏi trong số những người đàn ông đã có gia đình, liệu có đc bao nhiêu người chưa từng "linh tinh" với người đàn bà khác ko phải là vợ hay người yêu của mình??? Giờ em mất niềm tin vào đàn ông hoàn toàn. :Sad: :Sad: :Sad:
    .....
    Man get and forget - Woman give and forgive :Angel::Angel::Angel:
    • 59 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Bạn đừng lăn tăn nhiều quá cho mệt mà anh hưởng thai nhi. Phụ nữ đang mang bầu thường thay đổi nội tiết tố dẫn đến nhạy cảm, tự ti..... Còn kiểm tra thì có nhiều cách nhưng ngược lại cũng nhiều cách đối phó lại tránh sự kiểm tra. Tốt nhất, không nhìn thấy tận mắt coi như không biết. Thế thôi.
    • 56 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thường thì ít có nhu cầu gần vợ hơn, lười làm chuyện đó hơn, cảm giác thấy sự thay đổi về cách ăn mặc của chồng, thấy thời gian vắng nhà ngoài giờ làm việc cũng nhiều hơn, v.v.... nhiều lắm
    • 634 Bài viết

• 617 Được cảm ơn

Em thì nghĩ nếu đã yêu nhau, lấy nhau thì nên tin tưởng nhau , đừng dò la bắt bẻ xét nét người ta làm gì mà mệt cả hai . Một cuộc hôn nhân mà người trong cuộc luôn nghi ngờ dằn vặt người kia thì thử hỏi còn ý nghĩa gì ? Hôn nhân ngày nay đâu phải do cha mẹ sắp đặt, đều là do cả 2 đã tìm hiểu chán chê rồi mới lựa chọn đấy chứ, chẳng lẽ các mẹ các chị tự ti đến thế, kô tin tưởng chồng mình đến thế ?

Như em vẫn bảo BF là em tin tưởng hắn vô điều kiện, vì cảm thấy có thể tin tưởng ở hắn nên em mới chọn hắn, cho nên đừng có làm gìảnh hưởng đến niềm tin đó của em, một khi niềm tin mất có nghĩa là kô còn gì hết ! Hic … còn phải chờ 17 tháng nữa mới được gặp honey … buồn quá T_______T
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)