CUỘC SỐNG HÔN NHÂN & GIA ĐÌNH

Con gái tuổi canh ngọ 1990 lấy chồng cùng tuổi có hợp k mọi người

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 12.8K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình với ng yêu cùng tuổi,2 đứa cũng có công việc ổn định rùi.bọn mình đag dự định năm sau cưới.Nhưng mình nghe nói con gái sinh năm 90 lấy chồng sớm thường có cảnh ly tán.Mình thấy lo quá.Có nên đợi qua tuổi 25 k mọi người
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• “Thiên đường” bò sữa đang nóng lên?

Sự kiện Tham trang trại bò sữa xuất sắc nhất Việt Nam của Vinamilk đang trở thành tiêu điểm nóng...

• Ngoại tình, mỗi nhà mỗi kiểu !!!

1/ Nga đứng dậy lấy nước cho con uống sau khi cho nó ăn hết phần ăn xế thì chiếc điện thoại trên...

• Con gái sinh năm Ngọ (1990), cung Song tử và chuyện tình duyên?

Chào các anh chị, em sinh năm 90 và là 1 Song tử chính hiệu, được mọi người nhận xét là thân thiện dễ gần, tính tình vui vẻ,vô tư thoải mái, sống tình cảm, qua ý tứ em thấy khá nhiều anh mến em, nhưng mà toàn chỉ thấy đứng từ xa nhìn em thôi và mãi vẫn chưa có anh nào dám thổ lộ tính cảm với em :(...

• Có nên lấy chồng nặng gánh gia đình không mọi người ơi?

Chào mọi người, Em có chuyện này mà cứ lăn tăn mãi chả biết có nên kết hôn hay không:(. Người ta lấy chồng hớn ha hớn hở, sao em thì thấy cứ ngổn ngang chẳng biết đời mình sẽ trôi về đâu, tất cả chỉ vì gia đình người yêu em phức tạp quá ạ :( Em xin giới thiệu sơ qua về em và người yêu của em...

• Nỗi buồn nàng dâu

Lấy chồng rồi mình mới biết nếu không có độc lập tự do thì sẽ chẳng bao gìơ có hạnh phúc cả.Mẹ...

• 53 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Thì năm sau bạn cũng 24 tuổi , có sớm gì nữa đâu bạn, ông bà xưa có câu :"vợ chồng bằng tuổi, nằm duỗi mà ăn đấy!". hai bạn đã tìm hiểu thấy hợp với nhau , công việc ổn định thì mình xây dựng gd là quá được rồi! Còn bạn đừng tin và mê tín quá, con người ta có số hết rồi bạn ơi!
    • 86 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

lấy chồng bằng tuổi được mà chị, nhưng cao số nên để qua 25
    • 127 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

K SAO ĐÂU BẠN, MÌNH CŨNG 90 CƯỚI TỪ T6 RỒI :d
    - I am Jenny -
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cùng tuổi thì vui mà bạn, nhưng mình thấy vẫn nên để qua 25t đi, cho nó an tâm. Có kiêng có lành đó bạn
    • 78 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Minh sn 90 nè, sang nam 26 roi ma bo me van bao tuoi nay lay ck cang muon cang yoy, chua cjo cuoi ck
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cùng tuổi nằm duỗi mà ăn mà bạn ơi.