CUỘC SỐNG HÔN NHÂN & GIA ĐÌNH

Con gái tuổi canh ngọ 1990 lấy chồng cùng tuổi có hợp k mọi người

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.06K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình với ng yêu cùng tuổi,2 đứa cũng có công việc ổn định rùi.bọn mình đag dự định năm sau cưới.Nhưng mình nghe nói con gái sinh năm 90 lấy chồng sớm thường có cảnh ly tán.Mình thấy lo quá.Có nên đợi qua tuổi 25 k mọi người
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Đàn ông ai cũng ngoại tình sao?

Vợ chồng mình lấy nhau đã 9 năm có con 8 tuổi,mình thuộc tiếp khá xinh và biết chưng diện hợp mốt...

• Có nên lấy chồng nặng gánh gia đình không mọi người ơi?

Chào mọi người, Em có chuyện này mà cứ lăn tăn mãi chả biết có nên kết hôn hay không:(. Người ta lấy chồng hớn ha hớn hở, sao em thì thấy cứ ngổn ngang chẳng biết đời mình sẽ trôi về đâu, tất cả chỉ vì gia đình người yêu em phức tạp quá ạ :( Em xin giới thiệu sơ qua về em và người yêu của em...

• Đánh giá sức khoẻ của bé qua quá trình tăng cân

Tăng cân đều đặn là một trong những dấu hiệu chứng tỏ bé có một sức khỏe tốt và mẹ đang cung cấp...

• Không phải ai ngoại tình đều xấu xa

Người yêu của mình hiện tại đã li dị vợ. Trước đây lúc gặp và yêu mình, anh ấy vẫn chưa li hôn nên...

• Các CD canh ngọ 90 lấy chồng Nhâm thìn vào chia sẻ nhé!

Tình hình là thấy các chị cùng tuổi lập topic cùng nhau chia sẻ thấy cũng thích quá, mình nghĩ chắc cũng có nhiều CD trẻ người non dạ mà lấy chồng bỏ cuộc chơi sớm như mình nên lập topic này để cùng tâm sự về những vui buồn, lo toan cho đám cưới. Các CD mạnh dạn góp ý kiến nhé. Mình cuối tháng 7...

• 53 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Thì năm sau bạn cũng 24 tuổi , có sớm gì nữa đâu bạn, ông bà xưa có câu :"vợ chồng bằng tuổi, nằm duỗi mà ăn đấy!". hai bạn đã tìm hiểu thấy hợp với nhau , công việc ổn định thì mình xây dựng gd là quá được rồi! Còn bạn đừng tin và mê tín quá, con người ta có số hết rồi bạn ơi!
    • 86 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

lấy chồng bằng tuổi được mà chị, nhưng cao số nên để qua 25
    • 117 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

K SAO ĐÂU BẠN, MÌNH CŨNG 90 CƯỚI TỪ T6 RỒI :d
    - I am Jenny -