CUỘC SỐNG HÔN NHÂN & GIA ĐÌNH

Có nên ngoại tình với người yêu cũ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 11.9K Lượt đọc
  • 145 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• 45 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Em đang gặp phải tình huống thật bối rối cần sự tư vấn của các mẹ. Cách đây đúng 5 năm em gặp và yêu anh ấy khi em đã có chồng và 1 con gái còn anh ấy thì chưa có vợ. Yêu nhau được 1 năm thì gia đình anh ấy biết chuyện và chúng em chia tay. Rồi anh ấy cũng lập gia đình, khi biết anh lấy vợ em cũng mất một thời gian đau buồn nhưng cũng ko thể làm khác đc vì thật sự t.y của cả em và anh ấy khi đó ko đủ lớn để em có thể bỏ chồng, anh ấy vượt qua rào cản của gia đình để đến với nhau. Sau đó em đổi số đt và ko có bất kỳ liên lạc nào với anh ấy nữa. Gần đây qua 1 người quen cũ a ấy biết số đt của em và liên lạc lại. Quả thật khi thấy tin nhắn của anh ấy em đã rất bất ngờ và cảm xúc cũ lại ùa về. Anh ấy muốn chúng em lại yêu nhau như ngày xưa. Em mới chỉ nhắn tin qua lại chứ chưa gặp gỡ, Vì em sợ lại lặp lại sự vụng trộm ngày trước. Nhưng thật sự em cũng không thể không nghĩ đến anh ấy. Mong các mẹ thông thái tư vấn cho em với.

• 865 Bài viết

• 471 Được cảm ơn

nên chứ! lần đầu ko bị phát hiện cơ mà, lần này chắc cũng trót lọt , chúc mẹ nó may mắn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,604 Bài viết

• 2,997 Được cảm ơn

Có gì mà phải tư vấn?? Thích thì nhích thôi

Chắc là "anh ấy" đi chiếc Nissan T màu trắng:Laughing:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi dori030806; 16/12/2010 vào lúc 10:20 PM.
    Không có nghệ thuật nào bằng lòng yêu thương con người!

• 865 Bài viết

• 471 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dori030806 Xem bài viết
    Có gì mà phải tư vấn?? Thích thì nhích thôi

Chắc là "anh ấy" đi chiếc Nissan T màu trắng:Laughing:
    cái đậm đậm đỏ đỏ là cái gì đáy hả mẹ dori?:Silly:

• 119 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Thế lần này, đã đủ sức mạnh để em li di chồng và anh ấy li dị vợ chưa? Mà cũng hay hai cả hai cùng thỏa thuận chúng ta thình thoảng ''làm tí'' cho cuộc sống đỡ buồn tẻ rồi ai lại về nhà đấy...Mất gì của bọ đâu nhỉ..Đã duyệt!

• 425 Bài viết

• 477 Được cảm ơn

Làm rồi giờ lại lên đây hỏi gì nữa.:Sigh:

• 1,747 Bài viết

• 6,627 Được cảm ơn

Trường hợp này có gì đâu mà em phải bối rối. Nhắm mắt đưa chân đại đi em, trong đầu thích quá rồi còn gì. Nhớ mua sẵn mẫu đơn li hôn để khi chồng bắt được thì có mà dùng nhé. Mua bảo hiểm y tế luôn phòng khi chị vợ anh ấy bắt được đánh cho liểng xiểng.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 3,773 Bài viết

• 1,975 Được cảm ơn

Một tên trộm chuyên nghiệp đi gặp cảnh sát và hỏi: Tôi làm nghề ăn trộm, giờ thấy 1 con LX không khóa vứt ở bờ Hồ, có nên lấy hay không?
    Cảnh sát: !!!
    Mẹ yêu ba bố con nhà Gấu:Kiss:

• 1,052 Bài viết

• 2,215 Được cảm ơn

ha ha

hỏi ngoại tình có nên hay không đã buồn cười rồi

lại còn ngoại tình với tình nhân cũ nữa chứ

chả khác gì một chị chạy vào bếp ăn vụng xong chạy ra bảo bạn: ngon quá, vẫn thèm, có lên làm thêm miếng nữa không nhỉ ?
    Áo vàng chẳng tiếc mà chi

Tiếc chăng là thuở xuân thì chóng phai
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 88 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Não em là không thể tiến hóa kịp để mà hỏi được câu như chị chủ top. Hỏi 1 câu như vậy mà cũng hỏi.

Em nghĩ chị cứ về chị hỏi chồng chị, con chị thì có câu trả lời chính xác nhất đấy. Chồng, con chị duyệt thì cứ ok tiến hành thôi.

Bó tay!!!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hahuyen5912; 17/12/2010 vào lúc 08:02 AM.