CUỘC SỐNG HÔN NHÂN & GIA ĐÌNH

Chồng em đang có những biểu hiện bất thường.

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 19.1K Lượt đọc
  • 67 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 5/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
  • 6
  • ...
  • 7
    • 1,947 Bài viết

• 3,273 Được cảm ơn

Tôi ủng hộ unin 7278 , tuy hơi mạnh nhưng khỏi lâu .
    các bạn gái mới có chồng nên học và làm theo :
    thay đổi một chút là,với chông thì bênh còn gái nào gọi điện à ơi thì hành gái ấy ngay . Đừng để đến khi họ thân nhau quá mơi tháo gỡ thì muộn .
    (mang tiếng một chút nhưng an toàn cho hạnh phúc gia đình )
    chồng mình thì mình phải giữ, khi nào chồng nói không còn yêu vợ nữa thì có cố giữ cũng không được , khi ấy thì mình đi nhanh cho thoải mái .
    Em gái vội vàng quá nên không còn đủ bình tĩnh ,tỉnh táo mà sử lý mọi việc . Em cố bình tĩnh lai nhé , thế nào cũng có cách .

• 597 Bài viết

• 350 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaiphong07 Xem bài viết
    Kinh nghiệm của mình là:
    - Hãy hỏi thẳng tình cảm của chồng với cô gái kia. Nếu chồng vẫn chối thì hãy tiếp tục gặp gỡ và nói chuyện với cô gái đó.
    - Cả hai cùng chối thì sẽ tổ chức cuộc nói chuyện tay ba. Lúc đó xem chồng chọn ai, và cũng cho chồng biết là mình không bao giờ chấp nhận san sẻ tình cảm của chồng cho bất kỳ người thứ 3, và mình cũng có thể rời bỏ anh vì điều đó.
    Một người chị bạn của mình đã kể chuyện của bạn chị ấy như sau trong việc giải quyết việc ngoại tình của chồng như sau. Mình xin kể lại để các bạn cùng tham khảo: (Theo mình thì cách giải quyết này rất quyết liệt và hơi có phần....)
    Vợ, chồng và người tình của chồng ra quán nói chuyện. Chị ấy hỏi thẳng hai người nếu hai người thực sự thương yêu nhau thì chị ấy sẵn sàng ký đơn giải thoát cho anh ngay tại chỗ. Và tất nhiên là lúc đó anh chồng không đồng ý. Vậy là chị ấy nói hai người đến với nhau không phải vì tình cảm mà chỉ vị tình dục. Chị ấy lập tức tính tiền 200K/lần anh ấy đến với người tình và trả cô kia tổng số tiền tương ứng với số lần anh ấy đến cô ta (tất nhiên anh ấy đã nói trước với chị ấy là anh ấy đã gặp cô ta bao nhiêu lần).
    Tất nhiên là sau đó sóng yên biển lặng.
    Chi ơi!thế nhỡ số lần đến với nhau vượt ngân sách của mình thì sao?:Thinking: :Thinking: :Thinking:
    @all: kể cho cả nhà nghe. Em có quen 1 anh bạn, là chuyên gia cặp bồ. Vợ đẹp, con ngoan nhưng vẫn thích cặp kè bên ngoài(khốn nạn thế đây). Anh ta có nói với em là: chẳng có 1 thằng đàn ông nào muốn bỏ vợ, chỉ có thêm chứ chẳng bao giừo bớt. Còn đàn bà các em , đừng bao giờ có dại mà bỏ chồng mà nếu có bỏ chỉ bỏ thằng nào nó nghiện ngập hoặc nó đánh đập các em suốt ngày thì mới bỏ thôi. Vì khi bỏ chồng rồi, người sau đến với mình nó chỉ lợi dụng mình về thể xác thôi chứ chẳng thằng nào nó muốn lấy mình đâu.
    Các chị nghĩ sao, em có nên cho nó 1 trận ko?

• 597 Bài viết

• 350 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cu_Zin Xem bài viết
    Em ko làm được như bác này.
    Em nghĩ cũng ko gọi điện chửi kẻ thứ 3 làm gì, đó là trường hợp xấu nhất, đàn ông tính tự ái cao, mình cứ giải quyết trong nội bộ đã.
    tớ chửi kẻ thứ 3 còn bị nó bật lại: Thế chồng chị có vợ rồi thì ko được có bạn nưa ah?

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Giải tán đi khi chưa muộn vì đàn ông mà có tính đó thì khỏi phải bàn tính đó ăn vào máu rồi. Bây giờ chưa có con thì còn bỏ được chứ có con rồi không bỏ được đâu. Mà thằng cha này chắc chắn có vấn đề rồi nhưng thằng đàn ông nào có vấn đề cũng đều nói với vợ là: đa nghi vớ vẩn, ghen bóng ghen gió vì những thằng không bồ bịch không nói thế đâu mà sẽ nói khác.

• 1,716 Bài viết

• 2,155 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rubygirl Xem bài viết
    Chi ơi!thế nhỡ số lần đến với nhau vượt ngân sách của mình thì sao?:Thinking: :Thinking: :Thinking:
    Chồng đã nói số lượng lúc ở nhà rồi mà. Mà vượt quá ngân sách làm sao được. Phải lấy ngân sách / số lần rồi mới phát đơn giá chứ. :Laughing: . Nếu nó kêu giá thấp thì bảo em rẻ tiền chỉ chừng ấy thôi nhỉ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ba30 Xem bài viết
    Em nghĩ chị nên bình tĩnh. Đầu tiên chị hãy nói chuyện với chồng cho rõ ngọn ngành Nếu chồng chị vẫn tiếp tục kô giải thích cặn kẽ, vẫn kô làm chị hết nghi ngờ, chị hãy thuê người theo dõi để tìm bằng cớ. Nếu có bằng cớ xác thực rồi, chị hãy giải quyết: 1. Chia tay. 2. Khuyên chồng hãy cùng nhau xây dựng lại. E nghĩ hạ sách là chưa có bằng cớ xác thực mà chị đã làm căng với chồng, đặc biệt là nếu chị gọi điện cho cô gái kia và làm ầm ĩ. "Nói có sách, mách có chứng" chị à, kẻo lúc kô phải thì tội cho chồng chị, tội cho cô gái kia mà tự nhiên lại hạ thấp mình. Cứ bình tĩnh chị ạ.
    Theo mình thì bạn chẳng cần gặp cô ta làm gì vì nó chẳng giúp thêm được gì cả. Chủ yếu là ở chồng của bạn. Bạn nên tìm thêm chứng cứ và nói chuyện thẳng thắn với chồng bạn, yêu cầu giải thích, nếu chưa nghiêm trọng, nên tha thứ và yêu cầu chấm dứt với con nhỏ kia vì nó ảnh hưởng tới hạnh phúc gia đình hiện có. Nếu chồng bạn còn thương gia đình, ngay lập tức mình nghĩ sẽ chấm dứt vì nó nguy hiểm tới hạnh phúc của ông ấy. Chứ bạn gặp con nhỏ kia mà ông chồng bạn vẫn không chịu chấm dứt thì cũng vô hiệu thôi. Dẹp loạn trong nhà là tốt nhất đấy bạn, Con nhỏ kia nó sẽ tự khắc xấu hổ vì rõ ràng ông chồng bạn sẽ bỏ rơi nó, lúc đó mình đứng trong thế là người cao thượng ấy.

• 46 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

lên www.thamtuso1.com để thuê thám tử xem có đúng chồng bạn ngoại tình hay không hehehehe...

xin lỗi Mod tí nhé, cho em ké quảng cáo một chút

• 1,458 Bài viết

• 485 Được cảm ơn

Phải quyết liệt thôi bạn ạ, đừng nhân nhượng, phải biết giành lại hạnh phúc (nếu có chuyện chồng ngoại tình thật).Mấu chốt bây giờ là phải làm cho ra sự thật rồi mới tính tiếp được.Bình tĩnh nhé.Xin chia sẻ với bạn.
    không ký kết chi nữa

• 2,178 Bài viết

• 1,058 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rubygirl Xem bài viết
    tớ chửi kẻ thứ 3 còn bị nó bật lại: Thế chồng chị có vợ rồi thì ko được có bạn nưa ah?
    Đúng đấy em cũng gặp TH này đấy nó cũng nói lại có gia đình thì ko có bạn nữa ah? em quát nó ngay có bạn kiểu như mày tao mà gặp tao đập cho dẹp mỏ. Nó sợ, chồng em cũng sợ chỉ có thằng con là cười toe hì..hì :Laughing: :Laughing:

• 1,384 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Mẹ nào có chồng léng phéng cứ "ấy" như câu chuyện này cho anh:

Bị hoạn "của quý" vì khoe bồ nhí với vợ

- Ngày 6/6, BV Đa khoa Rạch Giá - Kiên Giang đã chuyển lên cấp cứu BV Chợ Rẫy một ca bị vợ hoạn vì ghen.

Trước đó một ngày, anh Trần V. S., 32 tuổi, đã khoe bồ nhí trước mặt vợ. Không kiềm chế được, chị vợ đã dùng dao "cắt" ngay dương vật của chồng mình. Sau đó, chị vợ đã hốt hoảng gọi xe đưa chồng vào cấp cứu ở BV Đa khoa Rạch Giá - Kiên Giang.

Ngay lập tức, việc nối dương vật cho bệnh nhân đã được tiến hành. Nhưng do đoạn dương vật bị cắt trở nên tụ máu, bầm tím, gây đau nhức nên bệnh nhân S. đã được chuyển lên BV Chợ Rẫy.

Theo các bác sĩ Ngoại Tiết niệu - BV Chợ Rẫy, phần máu bầm đã được hút sạch. Các bác sĩ sẽ tiếp tục xử lý sau khi nhận đủ thông tin bệnh án từ BV Rạch Giá.

Theo lời kể của người vợ, vợ chồng anh chị sống với nhau đã được 10 năm và có hai đứa con. Anh qua Cần Thơ tìm việc làm rồi lập "phòng nhì" ở đó. Chị đã nhắc nhở anh nhiều lần nhưng anh vẫn tiếp tục quan hệ bất chính, thậm chí còn đánh đập vợ.

Từ năm 1994 - 2006, Khoa Tiết Niệu của BV Chợ Rẫy đã tiếp nhận 13 trường hợp đứt lìa dương vật. Trong đó, 9 trường hợp bị cắt dương vật do ghen tuông, mâu thuẫn trong tình yêu, hôn nhân.

• Trang 5/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
  • 6
  • ...
  • 7