CUỘC SỐNG HÔN NHÂN & GIA ĐÌNH

Chồng em đang có những biểu hiện bất thường.

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 19.6K Lượt đọc
  • 67 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
    • DrK
    • 4 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,707 Bài viết

• 2,932 Được cảm ơn

Trời ơi! Có chuyện gì đâu mà các Mẹ cứ sồn sồn lên, chẳng qua là 1 chút "say nắng" hay "trái tim lầm lỡ" thôi mà...:Smiling:

Chắc chủ Top thế nào thì chồng mới như thế chứ
    • 1,491 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DrK Xem bài viết
    Trời ơi! Có chuyện gì đâu mà các Mẹ cứ sồn sồn lên, chẳng qua là 1 chút "say nắng" hay "trái tim lầm lỡ" thôi mà...:Smiling:

Chắc chủ Top thế nào thì chồng mới như thế chứ
    Mẹ này đừg có góp ý kiểu đó, chưa qua nhữg nỗi lo lắg, đau khổ mà ko thể biết rõ thực sự ko thể hiểu đc, mình mog mẹ nó cũg ko trải qua để có thể hiểu đc nhưg đừg làm ng khác thêm khổ tâm nữa
    • 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cũng đã từng thấy chồng ( cũ ) có nhiều biểu hiện bất thường. Một tối, ex nói đi sinh nhật em trai và trở rất khuya. Mình chẳng thắc mắc, mà trước khi ngủ hẹn giờ báo thức. 3, 4h sáng gì đó, lôi ĐT ex ra xem thì thấy các tin nhắn hẹn hò, xưng hô thân mật, hơn cả với mình vào thời điểm đó.

Mình hỏi, ban đầu còn chối, sau thì lật bài ngửa : li dị. Mình đã phí phạm 1 tg ngắn để níu kéo, vì con.

Cũng có lần, mình gọi ĐT cho con kia ( trước đây đã gặp rồi, mà nó toàn cặp kè với bạn trai ), nó trả lời ĐT mình rất lịch sự, chưa kịp nói gì thì đã cáo lỗi bận, sẽ gọi mình nói chuyện sau. Tức thì sau đó là nhận cuộc gọi từ ex, bảo mình đừng có gọi cho con kia. Khi đã bị dính "bùa mê" rồi, thì dù chưa kịp làm gì, mình cũng trở nên thành Sư tử Hà Đông :Smiling:

Sau 1 cuộc nói chuyện và nhận sự từ chối hàn gắn, mình chợt tự hỏi : con người này có xứng đáng để mình phải khổ sở thế này ko ? Và kết quả là sau 3 năm, mình vẫn nghe đi nghe lại những lời nói ân hận, mong mỏi mình quay trở lại...
    Chỉnh sửa lần cuối bởi dkkh; 20/07/2011 vào lúc 12:27 AM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chồng bạn có BỒ đến 99% rồi. Hãy nói chuyện thẳng thắn với ông ấy và cho ông ấy một trận
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tunganh119; 05/04/2012 vào lúc 03:46 PM.
    • 5,679 Bài viết

• 3,083 Được cảm ơn

Mình nghĩ bạn là vợ, ở chung nhà, bạn sẽ có trực giác của người phụ nữ để hiểu chồng mình có NT hay ko? phân tích kỹ xíu vc bạn mới cưới mà 1/2 tháng ko xxx là có vấn đề rồi, trừ khi chồng bạn bị bệnh
    còn dụ tin nhắn, mình ủng hộ làm cho ra lẽ, ko thể để đó làm ngơ coi như ko có gì đc. mình cũng từng vào hoàn cảnh số đt gọi đến ko nghe, trong khi hàng tháng danh sách cuôc gọi và tin nhắn dài hàng trang, mình đã từng cảnh cáo chồng tương lai, + với cô kia, nói chung ai cũng chối bạn ah, nhưng quan trọng mình cảm nhận tình huống đến đâu thôi, mình giờ ổn định lại nhưng nói thiệt lúc nào cũng ko quên những chuyện cũ, mình nghĩ chồng bạn đang say nắng đó, còn đến mức nào thì bạn nên hiểu để kéo chồng về để hàn gắn gia đình, chúc vc bạn giải quyết đc vấn đề nè
    • 732 Bài viết

• 3,044 Được cảm ơn

Chồng chị chủ thớt hệt chồng em cách đây nửa tháng, em canh me bắt tại trận tin nhắn anh iu, em iu nhăng nhít, em làm ầm ỹ lên cho cả 2 gia đình cùng biết rồi bỏ về nhà mẹ. Em tìm hiểu rất kỹ, chồng em và con ranh đó chỉ dừng lại ở tin nhắn và điện thoại chứ chưa hẹn hò gặp riêng nhau bao giờ, chuyện chỉ ở mức hơi hơi thôi nhưng em làm ầm ỹ lên cho hắn tởn luôn.
    Bây giờ thì vợ chồng đã trở lại bình thường, vì họ chưa có gì sâu nặng với nhau nên em đỡ nặng lòng nhưng thực sự thì niềm tin dành cho anh ấy giảm về mo rồi ạ.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình nghĩ bạn nên mềm mỏng để xem xét thấu đáo mức độ nghiêm trọng của sự việc, đừng nóng vội mà đưa ra quyết định sai lầm. chúc bạn sớm đưa ra hướng giải quyết phù hợp
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đọc xong thực sự là thấy đàn ông thật đáng sợ. Giờ chẳng tin ai được ngoài bản thân mình. Haizzz
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4