CUỘC SỐNG HÔN NHÂN & GIA ĐÌNH

Cho em hỏi tẩy nốt ruồi laser tiêu tốn khoảng bao nhiêu

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 20K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mặt tớ có nhiều nốt ruồi, khoảng hơn 30 cái đó, mà là nuối ruồi liền với da chứ không nổi lên trên bề mặt da, tớ định đi bắn tia laze, không biết ai kinh nghiệm về vấn đề này tư vấn dùm mình với.
    Xin các bạn cho các địa chĩ ỡ HCM nhé nếu ai biết cho mình biết giá cả luôn :-ss .
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 49 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mẹ nó vào bệnh viện lớn nào cũng có mà, mà mẹ nó đừng khai là sẽ bắn hết một lúc, cứ vào phòng đưa bác sĩ thêm ít tiền thì yêu cầu bắn hết cũng được,
    Giá trước đây mình bắn là khoảng dưới 500k, cách đây 3-4 năm gì đấy.
    Về nhớ bôi thuốc trị sẹo nhé.
    • 289 Bài viết

• 115 Được cảm ơn

Chỗ đường 3-2 mới mở cái salon, thấy để biển là tẩy nốt ruồi laser 50k, chỗ này đối diện Maximax 3-2 thấy cũng sang trọng và to lắm.
    • 74 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Mình mới đi tẩy nốt ruồi được 10 ngày nhưng mình ở Hà Nội .Mặt mình có tận 25 nốt ruồi mình tẩy ở thẩm mỹ viên Thanh Bình hình như trong HCM có một chi nhánh đấy.mình làm họ không tính nốt chỉ kiểm tra rồi nói trọn gói là 2,5 triệu .Mình thấy mọi người bảo bình thường giá không đến thế vì là nốt ruồi chân nó nông thì giá khoảng 50k một nốt thôi.Nhưng hôm đó mình xuống viên 108 họ không làm việc nên mình đến đó làm luôn, họ bảo 3 đến 6 tháng đến kiểm tra nếu còn chân họ sẽ bảo hành lại cho.Bạn thử tham khảo cơ sở trong đó xem sao để tư vấn cụ thể vì có những nốt chân sâu phải tẩy mấy lần mới hết? Mấy nốt của mình cũng đã ổn định rồi sẹo cũng không có chỉ mờ mờ thôi.
    • 126 Bài viết

• 423 Được cảm ơn

Vào viện công bạn nhé, như ở bệnh viên da liễu hay một vài bệnh viện có khoa thẩm mỹ là họ có cái này. Giá tương đối rẻ ,tầm 100-300/nốt to, nhiều như bạn thì có thể họ sẽ không tính theo từng nốt , nhưng giá cả hợp lý chấp nhận được, đừng ra tư nhân nhé, sợ đắt lắm
    • 36 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

sống chung với...nốt ruồi. mặt mình đầy luôn, em lớn em nhỏ tùm lum. nốt ruồi cũng có cái duyên của nốt ruồi.
    • 59 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Tẩy nốt ruồi bằng tia laser nên vào bệnh viện Da Liễu, giá phải chăng và an toàn vì ở đấy có bác sĩ chuyên khoa Da, họ sẽ biết nốt nào bỏ được và nốt nào không nên đụng đến (vì có thể để lại sẹo lồi hoặc có nguy cơ biến thành ung thư).
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ồ, em có cái nốt ruồi ở trên mặt, cơ mà ở phần gò má, cơ địa lại là sẹo lồi chứ, e cũng đang tính đi tẩy nó đi, nhưng mà cũng lo sợ quá, nếu để lại thì cũng hơi mất thẩm mỹ tẹo, thấy mọi ng bảo đến viện 108 làm cũng tốt lắm, mà e chưa biết ntn cả
    • 65 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Mình tẩy 3 cái mụt ruồi oy nè, tẩy ở salon tóc do nhỏ bạn giới thiệu, 30k/1 nốt, mình thấy cầm cái cây bắn tia lên nốt ruồi với cầm cái bông ráy tai thấm nước, khi bắn nghe xèo xèo như cháy thịt zị đó hihi nhưng ko đau lắm, bây giờ tẩy được gần nửa năm rồi mà nhìn phần chân nút ruồi màu da hơi khác so với vùng da khác, nhưng mà cũng ko rõ lắm nếu ai tẩy mụt ruồi nhỏ, mụt ruồi mà diện tích hơi lớn thì mình nghĩ cái sẹo nhìn rõ, ko nên tẩy.
    Với trước khi tẩy thì mấy bạn coi nút ruồi nào tốt thì đừng tẩy, cái nào coi mà xấu thì tẩy đi. Mình tẩy mấy cái dưới mắt vì ngta nói đó là nút ruồi lệ, khóc vì tình (đúng thiệt), tẩy phát trai theo quá trời lun hihi nhưng chẳng yêu ai hết nên chưa biết là có khóc vì tình nữa hay ko. Hơi mê tín tý mà thấy cũng đúng á

Cách tốt nhất để không phải nghe những lời nói dối đó là:
    "Đừng Hỏi"
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 413 Bài viết

• 311 Được cảm ơn

huhu không hiểu sao trc khi tẩy nốt ruồi dưới mắt có 1 chấm nhỏ àh, đi TMV tẩy lazer co2 gì đó, 1 tháng sau, nó còn 1 sẹo chấm đen còn to hơn nốt ruồi cũ nữa, giờ nhìn cái sẹo ý như nốt ruồi mà còn to hơn nữa hix hix ko biết tại sao luôn