CUỘC SỐNG HÔN NHÂN & GIA ĐÌNH

Canh ngọ nữ (24/08/1990) có được yêu người cùng tuổi (canh ngọ 23/07/1990)

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 24.5K Lượt đọc
  • 34 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mọi người cho em hỏi,là hai cái tuổi này có yêu nhau và thành vợ chồng được không.hix vì dì em nói nuế hai tuổi này mà yêu nhau là 1 trong 2 người sẻ bị die sớm lắm.hix mà ai biết được đau bây giờ lỡ yêu nhau thắm thiết rồi biết làm răng chừ.
    ai có kinh nghiệm về chuyện thì tư vấn giùm em nha,và sẻ có hậu tạ!!!!!:Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

uh dạo này khổ wa mấy bác ơi.vì là thằng con một,nên cứ rảnh ra là mẹ lại nói chuyện cưới xin suốt ngày à,mà cái khó ở đây là người yêu mình củng tuổi mới mệt chứ,mẹ nói hai tuỗi này không hợp nhau,(sát tuổi gì đó.là khi cưới về thì 1 kuden sẽ die sớm.nghe mà khiếp)kuden sinh ngày 23/07 người ấy sinh ngày 24/08 .hix
    ai có kinh nghiệm tư vấn giúp kuden với.
    vì làm bên âm anh ánh sáng,nên suốt ngày leo mấy cái tụ đèn.tối về nhà lại nghe chuyện này nửa,mấy mệt mỏi biết bao,ai có kinh nghiệm thì tư vấn giúp nha,có hậu tạ!!1
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

sao ko ai tư vấn giúp em vậy nè
    không có gì là không biết.chỉ có điều là chưa biệt
    • 102 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

ko kể đến chuyện đấy..nhưng bằng tuổi mà bạn trai bạn ko trưởng thành sớm hoặc suy nghĩ chín chắn thì rất nhiều chuyện sẽ xảy ra..dừng dựa vào bói toán mà hãy thực tế và lý trí đi
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

uh mình cũng không tin vào mấy cái me tín đó.nhưng mà người nhà đưa ra nhiều chuyện có thật lắm bạn à,mình lo lắm.mọi người khuyên mình bỏ.mà bỏ sao mà nghe dễ dàng vậy,yêu nhau chứ đau phải là gì đau mà thích là yêu,mà bỏ là bỏ ,
    hix buồn wa đi thôi,biết làm răng đây hè
    • 123 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

mình cũng 90 hehe, cũng lo lắng k biết 2 tuổi lấy nhau hợp k nữa hihi
    nghe bảo bằng tuổi thì sướng, nhưng hình như năm canh ngọ của mình thì k tốt hihi, còn điểm bị die sớm thì mình k rõ

Đợt trc có vào mấy trang bói (bói kiểu tính toàn cơ sở ý ạ) thấy 2 ng sn 90 mà sinh con 2015 thì gia đình cực kỳ hạnh phúc
    bạn xem tiến hành lấy nhau 2015 dc k đi thì cứ thế múc thoai bạn ạ suy nghĩ nhiều làm gi ghihihih
    The first word I said was not MOMMY. It was MONEY.....

:cool::LoveStruc::cool::LoveStruc::cool::LoveStruc ::cool::LoveStruc:
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cái này nghe khoái khoái nha,nhưng mà gia đình làm khó wa,cứ ngăn cản hoài à,canh ngọ là gì mà khồ thế chứ
    • 65 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Bạn ơi không cần fải lo đâu! Canh ngọ 1990 đồng tuổi lấy nhau fạm Ngũ Quỷ tức là hay gây gỗ xíu thôi (khắc khẩu), không hề phạm Họa Hại hay Tuyệt mệnh đâu mà sợ có người die sớm. Bạn cứ yên tâm đi nhé! Còn về khắc khẩu thì không nguy hiểm j hết vì vợ chồng mà, đó là chuyện không tránh khỏi, nếu cả hai yêu nhau và thông cảm nhau thì cũng hóa giải dc thôi.
    Chúc bạn hạnh phúc nhé! ^^ Cứ yên tâm mà tiếp tục yêu nha! ^.^
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 65 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Hai bạn là Canh Ngọ thì nên cưới vào tháng 6, 12 ÂL vì hai tháng này sẽ mang lại rất nhiều may mắn về đường tài lộc và hạnh phúc cho hai bạn đó! ^^ Cam đoan 100% với bạn rằng cả hai bạn sẽ không bị như dì bạn nói đâu. Nếu bạn không có dịp đi hỏi thầy thì bạn cũng có thể dễ dàng tìm kiếm thông tin về vụ này trên các website đó ^^ Bạn ơi, Canh Ngọ đồng tuổi lấy nhau ko những chẳng ai die sớm mà còn đạt Tam Vinh Hiển và con cái dễ nuôi nữa. Nếu sau này các bạn có nhà riêng, kết hợp phong thủy tốt thì sẽ gặp rất nhiều may mắn!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đấy,mình cũng canh ngọa mới chít chứ lại,cũng chả mê tín đâu mà sợ lữ già lam thôi :Silly:
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4