CUỘC SỐNG HÔN NHÂN & GIA ĐÌNH

cần tìm bạn nữ tâm sự những lúc buồn,vui

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.07K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 41 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

cuộc sống nơi đất khách lạ lẫm và nhiều cám dỗ.
    mình mong muốn gặp được một người phụ nữ hiểu biết và quan tâm đến tâm sự của nhau.
    chẳng biết đên khi nào mình sẽ tìm được một người như vậy.buồn quá cuộc sống không tình yêu quả thật là rất khổ tâm
    gia đình chỉ ó 2 chị em.chị thì đi lấy chồng mình vào sài gòn lập nghiệp.bố mẹ lo cho mình nên cũng đi theo vào sài gòn sinh sống.đôi khi có những tâm sự chẳng biết phải nói cùng ai.nhiều lúc thấy tủi thân chẳng giám ra đường.lũi thủi 1 mình nơi dất khách xa lạ.công việc ở công ty thì chỉ làm ó 8 giờ mỗi ngày thời gian rãnh dỗi chẳng biết làm gì.cũng may có sư phụ nhận làm đệ tử để truyền nghề.có lẽ ra tết mình sẽ đi dạy rồi không biết sẽ thế nào nữa.không biết có gặp phải học sinh quái dị ko.hihi gặp phải học sinh quái dị chắc bỏ nghề luôn.mong sao xin vào được câu lạc bộ thì dạy đỡ phièn hơn.hi
    Bạn nào muốn tâm sự với mình thì hãy liên lạc qua số diện thoại 0938358932 hoặc 0908514771 faebook traivungquechungtinh88vl@yahoo.com
    chúc các bạn, các chị, các mẹ luôn vui vẻ và hạnh phúc
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• tìm phụ nữ tâm sự

mình ở đà nẵng,cần tìm phụ nữ để tâm sự và chia sẻ kinh nghiệm trong cuộc sống liên lạc vào yahoo nguyenkhang_dn ủa mình nhé

• Cần tìm bạn nữ ở ghép

Em mình (Girl) mới thuê được 1 căn nhà tại Phố Bùi Xương Trạch rộng rãi, thoáng mát, sạch sẽ. Tổng diện tích sử dụng là 70m2, 1 phòng tắm và vệ sinh ngăn cách với phòng bếp, 1 phòng ngủ, 1 phòng khách rộng, 1 gác xép rộng khoảng 20m2, giá là 3trieu, riêng chủ, điện giá nhà nước. Tóm lại là mình...

• Chữa mất ngủ cho tình thân

Là con cái, ai cũng mong muốn dành tặng cha mẹ kính yêu của mình những món quà thật ý nghĩa và...

• Cái giá của sắc đẹp

Ánh nắng chiều le lói, bầu trời nhuộm một màu vàng ruộm. Sài Gòn vào hè với không gian oi bức và...

• Mới cưới một tháng đã bị chồng đánh

Các chị ở diễn đàn thân mến, thật sự là mấy ngày nay tâm trạng em rất tồi tệ! Để các chị có thể...

• 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cần tìm bạn già hay bạn trẻ sao nhà kia không nói rõ ra
    • 232 Bài viết

• 297 Được cảm ơn

Mới hơn 20 tuổi, độc thân làm gì mà lắm tâm sự. Chịu khó năng động đi tán gái đi chứ ngồi há miệng chờ sung có mà chết già. Ở nước ngoài sợ bất đồng ngôn ngữ đành chịu. Đừng có kết bạn kiểu online nữa vì không đủ độ tin cậy. Cứ add friend kiểu facebook nhưng là ở đời thực ý. Tớ vừa nhận qđ ly hôn 1 tháng đã tìm đc bạn gái rồi. Vitamin g quan trọng phết.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 41 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

già hay trẻ với mình chẳng quan trọng.quan trọng là hãy lắng nghe ts của tôi những lúc buòn,vui.hihi.
    • 157 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Tết ở nhà rảnh k đi chơi đâu thì ol nc với t, qua cái nick hình như bạn này bằng tuổi mình. Tết này ốm cũng ở nhà ôm lap ol thôi
    • 472 Bài viết

• 1,818 Được cảm ơn

@zeiy: nhanh nhẩy! Năm mới người mới, cách sống mới! Khâm phục ghê! Chúc vui duyên mới nhé!
    Just because it burns doesn't mean you're gonna die
    You've gotta get up and try and try and try!
    • 1,604 Bài viết

• 3,154 Được cảm ơn

Ngày xưa tui cũng bắt chước cậu này mà giờ phải trả giá nè. Ha ha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 41 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

sao vậy bạn?mình ko hiểu lắm nòi rõ giúp mình được ko?
    • 1,604 Bài viết

• 3,154 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trinhxuangiabao Xem bài viết
    sao vậy bạn?mình ko hiểu lắm nòi rõ giúp mình được ko?
    Thôi từ từ tìm hiểu cậu ơi
    • 133 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Mình cũng cần người nói chuyện , người mà ko biết mình là ai để mình có thể tâm sự những chuyện mình chất chứa trong lòng ko thể kể vs ai....
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

toi cung muon tim ban de nc cho do buon
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

neu ai muon tam su voi toi hay msm nhe 01634984897 minh luon san long hihi
    • 1,604 Bài viết

• 3,154 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thienthanaomong Xem bài viết
    neu ai muon tam su voi toi hay msm nhe 01634984897 minh luon san long hihi
    Là mẹ hay bố? Số đo, cân nặng, sở thích? Phải show ra chứ để khơi khơi vậy ai dám?
    • 292 Bài viết

• 3,864 Được cảm ơn

Được dồi, thế bẹn thích tâm sự kín hay tâm sự hở để mình còn tính nhỉ??? )
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)