CUỘC SỐNG HÔN NHÂN & GIA ĐÌNH

Cách liên lạc với chuyên viên tư vấn Lý Thị Mai

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 57.2K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ơi em mệt mỏi và chán nản quá.Em muốn tim một chuyên viên tư vấm tâm lý. Đọc trên diễn đàn thấy có mẹ giới thiệu cô Lý Thị Mai, số ĐT 9320548( ở TP.HCM).Em gọi đến mới biết đây là Trung tâm tư vấn Hồn Việt và cô Mai đã nghỉ hưu rồi.:Sad: Có mẹ nào biết cách liên lạc với cô Mai không chỉ cho em với.

• 2,573 Bài viết

• 863 Được cảm ơn

Tối thứ 6 lúc 10h-11h trên đài FF 99.9 MHz chị gọi lên tư vấn đi. Phải gọi trước giờ đó để đăng kí tư vấn. Công nhận cô Mai tư vấn rất hay.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cảm ơn nhiều, nhiều lắm

• 182 Bài viết

• 235 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hạ Anh Xem bài viết
    Các mẹ ơi em mệt mỏi và chán nản quá.Em muốn tim một chuyên viên tư vấm tâm lý. Đọc trên diễn đàn thấy có mẹ giới thiệu cô Lý Thị Mai, số ĐT 9320548( ở TP.HCM).Em gọi đến mới biết đây là Trung tâm tư vấn Hồn Việt và cô Mai đã nghỉ hưu rồi.:Sad: Có mẹ nào biết cách liên lạc với cô Mai không chỉ cho em với.
    Mình có số cell phone của Cô, nhưng mà ko có ở đây. Để mình nhờ người nhà lục tìm và sẽ cho bạn biết nha. Hi vọng là Cô không đổi số. Lúc trước mình nhớ Cô Mai có tư vấn trên 1080 nữa. Bạn gọi 1080 hỏi thử xem.
    Quả thật là mình rất hâm mộ Cô và mang ơn Cô.

• 165 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Littino Xem bài viết
    Tối thứ 6 lúc 10h-11h trên đài FF 99.9 MHz chị gọi lên tư vấn đi. Phải gọi trước giờ đó để đăng kí tư vấn. Công nhận cô Mai tư vấn rất hay.
    Mình cũng hay nghe những chương trình mà cô tư vấn, phải nói là hợp tình hợp lý, rất thuyết phục.:Smiling:

• 1,803 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Ah, cô Mai là mẹ bạn mình, bi giờ cô ấy mở công ty riêng tại nhà trên đường Nguyễn Trọng Tuyển í. SDT của cô í là 0918045168
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Địa chỉ văn phòng tư vấn của cô Lý Thị Mai:
    CÔNG TY TÂM LÝ HỌC ỨNG DỤNG
    313/14 Nguyễn Trọng Tuyển - Phường 10 - Quận Phú Nhuận - Tp.HCM
    Điện thoại đặt giờ hẹn: 08.8450626
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em cảm ơn các mẹ rất nhiều!

• 475 Bài viết

• 1,007 Được cảm ơn

Hôm nọ em tình cờ qua nhà văn hóa Phụ Nữ (Lý Chính Thắng, Quận 3) biết là ở đây có phòng tư vấn về tâm lý miễn phí, họ có ghi là do cô Lý Thị Mai phụ trách, nhưng làm việc trong giờ hành chính thôi. Chị tìm hiểu xem sao.

Ngoài ra trung tâm giá trị sống (Living Value) do 1 cô người Newzealand (Tristy gì gì đấy, em không nhớ rõ) (hay tham gia chương trình Giá trị sống của VTV2) cũng có tham vấn miễn phí và rất tốt (họ học về tâm lý học, có kinh nghiệm tư vấn rất nhiều rồi). Trung tâm bây giờ chuyển về:

Chao cac Anh, Chi

Xin tran trong thong bao den cac Anh Chi Trung Tam se hoat dong tai dia diem moi so 649/36/34 Dien Bien Phu, Phuong 25 Quan Binh Thanh ( F9A Cu Xa Tan Cang) bat dau tu thu hai ngay 4 thang 8 nam 2008.

Lop tu duy tich cuc ngay thu hai ngay 4 thang 8 se bat dau tai dia chi nay. Cac Anh, Chi vui long gui xe tai toa nha "V building" gan do (theo huong dan tren so do)

So dien thoai cua trung tam se doi den dia diem moi nen van khong thay doi la 8417103

Xin vui long cap nhat thong tin va tham khao so do chi dan theo file dinh kem

Chan thanh cam on

Sorry các chị em lười chép quá nên paste cái mail họ gửi cho mình luôn.

• 2,573 Bài viết

• 863 Được cảm ơn

Theo em, giá trị sống của VTV2 theo kịch bản nên xem hơi chán, nhân vật và người tư vấn cứ thấy sường sượng sao á. Hơi giáo điều và không sát thực, ý nhị như cô Mai tư vấn.

Trước đây cô Mai có làm chương trình gì cũng tư vấn trên VTV9, chừng 10h khuya. Vẫn là hình thức gọi điện thoại tư vấn trực tiếp. Không biết giờ còn không nữa? Vì thấy cô MC giờ sang làm cho thời sự VTV1 lúc 7h rồi.

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4