CUỘC SỐNG HÔN NHÂN & GIA ĐÌNH

Bạn ước mơ điều gì trong năm mới ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.36K Lượt đọc
  • 117 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 296 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhhuong7678 Xem bài viết
    Mình mong sang năm mới vợ chông mình đón con yêu về nhà.đó là điều mình ao ước nhất
    Tôi tin bạn toại nguyện vì bạn đã cố gắng rất nhiều rồi. Con không phụ lòng bạn đâu. Bạn mỉm cười de đón bé yêu nhé
    • 54 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

lên chức trưởng phòng:Laughing:
    • 296 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Ước có một bé ngoan về với mình, chờ đợi con cũng đã khá lâu rồi. Ước chồng luôn hướng cùng vợ xây dựng gia đình hạnh phúc. Ước mọi người trong gia đình hạnh phúc, sức khoẻ, vui vẻ. Ước mọi cái buồn không đến năm mới. Và ước chị em phụ nữ chúng mình lên diễn đàn chỉ tham gia vào chủ đề " Đơn giản thế thôi, nhưng hạnh phúc"
    Chỉnh sửa lần cuối bởi binhdienchau; 25/01/2009 vào lúc 02:08 AM.
    • 2,933 Bài viết

• 705 Được cảm ơn

Ước sao qua năm trâu , mình có được thêm cô vợ mới nữa hic cho nó cân bằng há há :Laughing::Laughing::Laughing:
    • 976 Bài viết

• 444 Được cảm ơn

Mình mong ước lấy được chồng như ý và đẻ con năm Sưủ :Clown:, nhưng bi giờ chưa kiếm ra anh ấy thì ước mơ mãi chỉ là những mộng mơ mà thôi ..oe ..oe..oe :Sick:
    • 2,058 Bài viết

• 3,056 Được cảm ơn

Mình mong gia đình hạnh phúc. Sẽ có thêm baby trai. Công việc thuận lợi. Chỉ vậy thôi, "nhỏ bé" vậy thôi
    • 1,746 Bài viết

• 308 Được cảm ơn

Ước 1 năm mới nhiều niềm vui, ít nỗi buồn bực:Angel:
    :LoveStruc::LoveStruc:'Con cái là tài sản của bố mẹ, bố mẹ là sự nghiệp của con cái':LoveStruc::LoveStruc:
    • 229 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Ước mình sẽ có em bé. Ước cho mọi mệt mỏi tan biến, sức khỏe dồi dào. Ước cho năm mới làm ăn thuận lợi hơn. Xây được nhà, đổi được xe. Ước thật nhiều và chỉ mong đạt được những điều ước rooling:
    • 2,255 Bài viết

• 247 Được cảm ơn

Uớc cho tất cả mọi nguời đều sống trong niềm vui.
    Uớc cho mọi gia đình đều sống trong hạnh phúc
    Uớc cho gia đình mình luôn khỏe mạnh,con trai học giỏi,anh iu luôn thành công..
    Ôi nhìu điều uớc lắm,lạy trời!
    Cuộc đời này thì ngắn,nỗi nhớ quá dài..
    Và cũng đã đủ lớn để mong được bé lại- Như ngày hôm qua
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tặng quà gì trong năm mới???

Lại sắp Tết rồi, thời gian nhanh quá, ngoảnh đi ngoảnh lại là mùa Xuân đã xồng xộc về đến cửa ... Biết bao nhiêu mối lo toan bộn bề khi ngày tháng năm cũ đang cạn dần, sửa lại cái nhà chút, sơn lại mặt tiền vì qua ba năm, lớp sơn cũ đã nhuốm màu thời gian, quần áo mới cho Con vì trộm vía con lớn...

• Là vợ mới khó, là bồ ai chẳng làm được

Bồ câu dịu dàng của anh, khi trở về nhà với chồng con, hoặc trở thành vợ hai vợ ba của anh, cũng...

• Thẻ miễn phí học phí và ăn trường vinschool time city

Em có cái thẻ vinschool time city miễn phí 100% học phí và ăn năm đầu và 50% học phí và tiền ăn của...

• Bạn sẽ đầu tư gì trong năm 2013??

Bạn sẽ đầu tư gì trong năm 2013?? Đầu tư 2013: Trong bối cảnh kinh tế thế giới cũng như Việt Nam vẫn còn gặp khủng hoảng nghiêm trọng.Tình hình kinh tế trong nước vẫn còn nhiểu ảm đạm. Bạn sẽ đầu tư gì như thế nào trong năm 2013???? Bất động sản hiện vẫn trong tình trạng đóng băng trước thông...

• Có nhà nhưng không được ở

Mình năm nay 27 tuổi có 1 em trai 20 tuổi. Mẹ mình có mua căn hộ chung cư cho 2 anh em ở nhưng...

• 976 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

- Chúc mọi người năm mới An Khang - Thinh Vượng - May mắn - Sức khỏe - Hạnh phúc ngập tràn.

Chúc riêng chị
    binhdienchau và chị happy811 mau mau có em bé nhé.

Chỉnh sửa lần cuối bởi roron; 26/01/2009 vào lúc 12:49 AM.