• 5 Lượt chia sẻ
  • 10.7K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 46 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Nhà mình có ai thì vào đây họp mặt nha.
    Em thì qua tháng 2 AL mới cưới, nhưng mà nghe nói hai tuổi cũng không được hợp nhau lắm, em cũng chả biết thế nào nữa. nhưng yêu nhau lắm lắm.
    Biển vẫn thấy mình dài rộng thế - Xa cánh buồm một chút đã cô đơn

• 1,669 Bài viết

• 1,630 Được cảm ơn

mình cũng vậy, nhưng nghe thầy nói là tháng 4 hoặc tháng 10 âm thì tốt cho tuổi này, đến tuổi này mới lấy thì tốt, kô sao hết, chứ lấy sớm hơn thì tuổi tuất hơi cao số

• 46 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thế hả? Bọn mình dự định tháng 2 thui, chả biết các cụ đi xem thì thến oà nữa. Bạn thì định khi nào cưới?

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bọn mình cũng vậy mà đã cưới nhau từ năm 2006 và có một công chúa 3t rồi. Nghe các thầy bảo rất hợp mệnh làm ăn mà mình cũng thấy thế. Còn tuổi thì có lễ không hợp (thế nào nhỉ. Hình như chó không chịu được sự kiêu căng của gà thì phải). Nghiệm ra mình thấy cũng có lý cả

• 442 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

hồi trước m ở trọ, ông chủ nhà là thầy tướng số bảo 2 tuổi này hợp nhau lắm, giàu lắm đấy.
    hik hồi đấy tìm mãi chẳng được anh tân dậu nào :Sad:

• 191 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Mình cũng 81 và 82 nè. Mỗi người nói một kiểu. Nhưng xem mạng thì hình như là hợp vì 81 là Mộc, 82 là Thủy, mà Thủy thì sinh Mộc, lấy nhau về thì chồng mình sẽ tốt hơn.
    Tháng 4 âm lịch sang năm mình cũng cưới. Người ta nói tuổi Nhâm Tuất chỉ nên cưới vào tháng 4 và tháng 10 thôi. Lúc đầu mình cũng tính cưới tháng 2, sau đó coi lại của 1 thầy phong thủy, thì thấy nói cưới tháng 4 và tháng 10 là tốt nhất :Smiling:.
    Mình và AX tương lai cũng khắc khẩu lắm, nhưng mỗi người nhịn 1 tí là yên cửa yên nhà :Smiling:. Nói chung là cũng tạm ổn.

• 46 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

He he, vui quá. Bạn của người yêu mình cũng lấy vợ 82 giàu lắm nhé, nhà to đùng và ô tô rùi cơ. Uh, công nhận là tính thì có vẻ hơi hơi khác nhau, mình thấy gái 82 khó tính lắm, mà ông 81 của mình thì sống đơn gảin, nhưng được cái vui vẻ lúc đầu mình cũng hay bực mình lắm, nhưng yêu lâu rùi cũng hiểu tính nên mình cũng học cách đơn giản mọi việc đi một tí.

• 191 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuycoiht Xem bài viết
    He he, vui quá. Bạn của người yêu mình cũng lấy vợ 82 giàu lắm nhé, nhà to đùng và ô tô rùi cơ. Uh, công nhận là tính thì có vẻ hơi hơi khác nhau, mình thấy gái 82 khó tính lắm, mà ông 81 của mình thì sống đơn gảin, nhưng được cái vui vẻ lúc đầu mình cũng hay bực mình lắm, nhưng yêu lâu rùi cũng hiểu tính nên mình cũng học cách đơn giản mọi việc đi một tí.
    Hì hì, cũng hy vọng là lấy nhau xong vợ chồng mình sẽ giàu lên giống vợ chồng bạn của bạn :Smiling:. Giờ phải cố gắng cày bừa kiếm tiền lo cho xong cái đám cưới :Crying:

• 46 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Ừ, cứ cày đi rùi sẽ giàu có ngày mừ. mình cũng có giấc mơ mua ô tô và làm bà chủ, cứ mơ rùi sẽ được haha..

• 194 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Hihihi, mình cũng 82 lấy 81 nè, mình cưới từ năm 2009 cơ. Mình cưới tháng 2, không được tháng cưới có bị làm sao ko,:Crying: Công nhận là 2 vợ chồng hay khắc khẩu lém lém.

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4