CUỘC SỐNG HÔN NHÂN & GIA ĐÌNH

093 là mạng nào ạ? Chồng NT, em cần giúp lắm

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 58K Lượt đọc
  • 104 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• 150 Bài viết

• 219 Được cảm ơn

Mình cũng đã đủ kiên nhẫn, lịch sự để nhắn tin cho con dog kia nhưng đến bây giờ chúng nó vẫn nhơn nhơn, làm cho mình muốn phát điên, phát khùng lên. Mấy hôm nay mình đã khóc quá nhiều, đã đau đến mức không còn cảm giác gì nữa.

Có mẹ nào biết đầu số 093 là của mạng nào thì PM giúp mình. Mình không muốn public số để mang tiếng là thù riêng, hay chơi đểu. Thật sự mình rất muốn biết con kia trình đến đâu mà thằng chồng bạc tình của mình đã quên hết những ngày tháng khó khăn, mình một mình nai lưng ra nuôi con, chưa kể phải nuôi cả chồng.

Chuyện của mình còn dài, có lẽ xin để lúc khác được tâm sự rõ ngọn ngành, còn bjờ hãy giúp mình

• 364 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

093 la mang mobile ban a .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 150 Bài viết

• 219 Được cảm ơn

Vậy mẹ nào làm Mobile giúp mình với.

• 364 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

ban ơi nhưng vấn đề là số đó dùng trả trước hay trả sau. trả sau thì mới có thể giúp được

• 150 Bài viết

• 219 Được cảm ơn

Mình không thể biết mà. Nên mình mới cần mẹ nào làm Mobile PM giúp mình, mình sẽ cho số để kiểm tra.

• 364 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

bạn có thể vào bài tin nhắn của chồng trước đây, chiu khó ngồi tìm lại mục đó,ở mục đó có nhiều mẹ làm ở mobile đó

• 796 Bài viết

• 433 Được cảm ơn

gọi tổng đài mobi ý chị
    Cảm ơn đời sớm mai thức dậy cho ta thêm ngày mới để yêu thương

• 364 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

hoặc bạn có thể vào google search thử xem , biết đâu số máy đó có blog và để lộ thông tin gì đó
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,602 Bài viết

• 10,109 Được cảm ơn

0934, 0936 là của mobifone thì phải.

Sao phải khổ thế hả mẹ nó, điên chỉ tổ hại gan, hại thận, kệ nó chứ, quan tâm gì con "dog" kia là ai, chúng ta nên vui vẻ mà tác thành cho đôi "dog" chị ạ.

• 150 Bài viết

• 219 Được cảm ơn

Nhà Mán ơi, vấn đề là chúng nó thích tự do như vậy, để mình cực thân nuôi con và hưởng nỗi đau do chúng gây ra