Thần chú mê đắm và lộ trình 30 ngày xin đừng quên em

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.2K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 18 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Bạn nào muốn nhận được sự chia sẻ kinh nghiệm từ bộ sách này và lộ trình của MAI TINH YEU thì ới mình nhé. Mình sẵn sàng chia sẻ để giúp các bạn gái tự tin và yêu chính mình hơn
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 114 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Hóng chia sẻ quá đi
    • 33 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

public được không bạn
    Đời người con gái, mưa sa giữa lưng trời, hạt xuống giếng ngậm ngùi, hạt rơi luống hoa cười. Ai chẳng mơ, gặp bến trong khỏi hờn duyên má hồng
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi.... chị chia sẻ cho em với ạ.... em đã chia tay được một thời gian rồi...và thấy còn yêu người ấy quá... chị giúp em đk ko?
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 2 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Minh có bộ sách bạn nao mún mua k
    comment by WTT mobile view
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

B ơi chia sẻ cho m với
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 142 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Tôi quá chán cái bộ này. Chi dc cái PR gioi. Mua bộ thứ nhất thì mời chào mua thêm Yêu em dài lâu sẽ biết áp dụng câu nào cho phù hợp. Qua bao nhieu lần giảm giá con 1,7tr, nghiến răng mua một bộ. Đọc xong ù hết cả tai. Toan nhug khái niệm khó hiểu, trừu tượng, lí thuyết. Phản hồi lại Mai tinh yeu, đề nghị được giúp đỡ. Gửi đến 5/7 Mail. Không một hồi âm. Trong khi Mail đăng ki mua thì trả loi ngay lập tức.
    Chân thành khuyen các ban không nên tin vào cái bộ gọi la Thần chu mê đắm này. Chả mê đắm được ai, nếu ko đủ xinh xắn, duyên dáng hay có nhug yếu tố khác nào đó mà đàn ông ho cần. Toi đã trải nghiệm và thật xót tiền, cũng nhu mât lòng tin vào loi PR ảo.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của vngoc382
    • 2,109 Bài viết

• 1,571 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vngoc382 Xem bài viết
    Tôi quá chán cái bộ này. Chi dc cái PR gioi. Mua bộ thứ nhất thì mời chào mua thêm Yêu em dài lâu sẽ biết áp dụng câu nào cho phù hợp. Qua bao nhieu lần giảm giá con 1,7tr, nghiến răng mua một bộ. Đọc xong ù hết cả tai. Toan nhug khái niệm khó hiểu, trừu tượng, lí thuyết. Phản hồi lại Mai tinh yeu, đề nghị được giúp đỡ. Gửi đến 5/7 Mail. Không một hồi âm. Trong khi Mail đăng ki mua thì trả loi ngay lập tức.
    Chân thành khuyen các ban không nên tin vào cái bộ gọi la Thần chu mê đắm này. Chả mê đắm được ai, nếu ko đủ xinh xắn, duyên dáng hay có nhug yếu tố khác nào đó mà đàn ông ho cần. Toi đã trải nghiệm và thật xót tiền, cũng nhu mât lòng tin vào loi PR ảo.

Chúc mừng bạn đã là còn gà thứ xxx.Trước khi mua cái gì bạn nên seach google trước,tôi đã làm nhưng phần lớn sách hầu như chỉ PR và bán giấu giếm như in lậu.Quảng cáo nhiều nhưng không hề có phản hồi người đọc mà chỉ có phải hồi của nick mới toe còm vào kêu hay.Dễ lừa quá đi
    Tìm mẫu chụp hình phục vụ sở thích lang thang chụp ảnh

http://www.facebook.com/PhamQuangAnh

Sự khôn ngoan của ma quỷ là chúng luôn thuyết phục con người là chúng không tồn tại
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 18 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Sorry cả nhà. Sách vì nặng quá mình ko gửi mail được. Còn lộ trình 30 ngày thì mình đã chuyển cho tất cả những bạn gửi mail cho mình. Hi vọng các bạn sẽ sớm lấy lại được cuộc sống của mình.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 252 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vngoc382 Xem bài viết

Em bỏ ra 1,7 triệu để học lý thuyết rồi. Giờ lại bỏ ra tiếp 1,7 triệu để mời anh ăn tối để còn luyện thực hành đi.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Soichu; 19/06/2016 vào lúc 10:16 AM.
    • 18 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Hom qua minh chi nhan duoc 6 nguoi phan hoi cho mail ngay 1, vay minh se tiep tuc lo trinh voi 6 ban nay. Cac ban con lai hi vong da tim cho minh duoc con duong moi
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 142 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Sao vẫn nhieu bạn Hi vọng vào cái thần chú mê đắm này vậy nhi?

• 18 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Ban than minh la quan trong nhat ban nhi? khong gi thay the duoc. Moi nguoi phu nu la mot ban sac rieng, tao nen mot net dang yeu
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thienthan3514 Xem bài viết
    Bạn nào muốn nhận được sự chia sẻ kinh nghiệm từ bộ sách này và lộ trình của MAI TINH YEU thì ới mình nhé. Mình sẵn sàng chia sẻ để giúp các bạn gái tự tin và yêu chính mình hơn
    C ơi chia sẻ e với a
    • 18 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Hiện tại sau 3 ngày chỉ còn 4 bạn replly mail và theo lộ trình. Mình không có nhiều time, nên bạn nào phản hồi trễ, hoặc có nhu cầu thì chờ ghép đợt sau nhé. Vì mình không đủ time theo dõi và gửi cho từng bạn một nên mình sẽ giúp đỡ 4 bạn này trước đã. Thanks cả nhà
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Giúp mình đi bạn ơi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi giúp mình dc ko. Mình đang rất buồn và đau khổ
    • 18 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Mình xin ngừng việc share tại đây. Mình quá busy và có quá nhiều mail thiếu tôn trọng mình. các bạn trên check mail nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 0 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi. Chia sẻ cho em với ạ.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2