TÂM SỰ TÌNH YÊU

Tặng quà gì cho người yêu nhân ngày kỷ niệm yêu nhau và ngày chàng được lên quân hàm?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.15K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 383 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Mọi người tư vấn giúp em với. Ngày mai bọn mình kỷ niệm 5 tháng yêu nhau và ngày kia là ngày anh ấy được lên quân hàm. Mình muốn tặng một món quà nho nhỏ gì đó (đừng đắt quá híc) để làm kỷ niệm. Nhưng chưa nghĩ ra tặng gì :Sad: Mọi người có thể tư vấn giúp mình không?
    Nắng vàng? Nắng vàng ơi! Em đi đâu? Đi đâu mà vội...

• 1,107 Bài viết

• 634 Được cảm ơn

Có quá nhiều quà để chọn, mua dao cạo dâu thích hợp trong trường hợp này đấy.(Một vài cái khác quần sịp :Angel:, móc chìa khóa, áo phông, tất, nước hoa adidas khi hoạt động nhiều, cốc đựng nước...) Tùy vào độ tuổi của bạn zai bạn. Và không quên là một buổi gặp nhau lãng mạn ở quán nào đó, hay một chỗ riêng tư, thêm ánh nến và bánh gato càng tốt, nhớ chụp ảnh lại.
    :Rose::Rose: Thay vì khóc cả cuộc đời hãy khóc chỉ vì ngày hôm nay thôi. :Rose::Rose:
    :Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose::Rose:

• 1,971 Bài viết

• 1,277 Được cảm ơn

đồng hồ
    Tầm nhìn xa nhất là khi tôi nhìn vào màn mưa
    Có lẽ là phương hướng dẫn đến những kỉ niệm
    Và cũng có lẽ chỉ là những điều muộn phiền

• 60 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

móc chìa khoá cũng đc đấy.
    Hum trc a nhà mình lên chức, mình đã tặng 1 tấm thiệp tự tay làm ^^ (kiủ thiệp kirigami có chữ cái đầu tên a)
    Mình nghĩ wà handmade cũng hay đấy
    Jun sinh năm 89. Còn độc thân nha các mẹ :LoveStruc:

• 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

kỉ niệm 1 năm, mình đã tự gấp 1000 ngôi sao tặng anh ấy. Kỉ niệm 2 năm, chẳng tặng gì cả .Kỉ niệm 3 năm, mình tự tay may gối đôi tặng anh ấy. Các ngày lễ thỉnh thoảng mình tự đan khăn, hay làm linh tinh gì đó. Mình thấy những món quà mình tự làm, anh ấy có vẻ giữ gìn và trân trọng hơn những món quà mình mua sẵn.mấy thứ mua sẵn, giờ nằm linh tinh khắp nơi, có cái chẳng nhớ ở đâu nữa, riêng mấy món quà tự mình làm, anh ấy để có nơi có chốn hết
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Cry_Smile; 28/07/2011 vào lúc 10:23 AM.

• 1,107 Bài viết

• 634 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cry_Smile Xem bài viết
    kỉ niệm 1 năm, mình đã tự gấp 1000 ngôi sao tặng anh ấy. Kỉ niệm 2 năm, chẳng tặng gì cả .Kỉ niệm 3 năm, mình tự tay may gối đôi tặng anh ấy. Các ngày lễ thỉnh thoảng mình tự đan khăn, hay làm linh tinh gì đó. Mình thấy những món quà mình tự làm, anh ấy có vẻ giữ gìn và trân trọng hơn những món quà mình mua sẵn.mấy thứ mua sẵn, giờ nằm linh tinh khắp nơi, có cái chẳng nhớ ở đâu nữa, riêng mấy món quà tự mình làm, anh ấy để có nơi có chốn hết
    Tại bạn khéo tay chứ cho mình làm thì chắc là làm vài năm cũng ko xong món quà nào.
    :Rose::Rose: Thay vì khóc cả cuộc đời hãy khóc chỉ vì ngày hôm nay thôi. :Rose::Rose:
    :Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose::Rose:

• 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuy_greeapple Xem bài viết
    Tại bạn khéo tay chứ cho mình làm thì chắc là làm vài năm cũng ko xong món quà nào.
    Mình cũng k khéo đâu, còn bị chê vụng là đằng khác, nhưng mình muốn thể hiện tc, sự chân thành của mình nên mình tự mày mò, hỏi cách làm và kiên trì làm thôi, cũng phải lường trước thời gian nà. Cũng vất vả nhưng khi nghĩ đến việc ngta vui với món quà ý nghĩa là mình thấy vui, cũng đáng để mình bỏ công sức mà