TÂM SỰ TÌNH YÊU

Sinh nhật nguời yêu nên tặng gì?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 24.8K Lượt đọc
  • 67 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 31 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Sinh nhật bạn trai (nguời yêu )nên tặng gì các chị nhỉ?e chẳng biết nên tặng gì cả,các chị cho e lờ khuyên với?

• 5,146 Bài viết

• 1,256 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meocon412 Xem bài viết
    Sinh nhật bạn trai (nguời yêu )nên tặng gì các chị nhỉ?e chẳng biết nên tặng gì cả,các chị cho e lờ khuyên với?
    Tặng ví tiền đi , nhớ bỏ tiền vô đó nữa , kiếm được tờ 1 hay 2 $ thì ok , chứ đừng bỏ polyme vô , hao lắm .

• 74 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

mình thích in hình 2 đứa thật nhí nhảnh, xì tin lên gối rồi làm 1 cặp,
    Gối đôi!!!! :Angel:
    Tình yêu đi qua... e giữ cho riêng mình...:LoveStruc:

• 706 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

15-10 này sinh nhật mình rồi, ko biết hổ xù nhà mình sẽ tặng mình cái gì nhỉ?

MÌnh có thể góp ý cho bạn, vì mình là con trai và cũng sắp đên sinh nhật mình roài. Con trai thường rất hãnh diện với món quà gì vừa hữu dụng, vừa lại có thể đem khoe thường xuyên với bàn dân thiên hạ. Như năm ngoái mình dc tặng 1 cái kính mát, sướng cả buổi, tối về lấy ra xem, soi gương đi soi gương lại, lấy máy ảnh ra chụp, hôm sau lấy xe, đeo kính vào và lượn phố :Laughing:

• 780 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Tặng con trai ko nên tặng dao và bật lửa......
    1 chiếc cavat , áo sơ mi hay 1 lọ nước hoa.......... đều được cả
    Gió, mưa và cát

Anh mất dần thói xấu
    Biết ăn năn trước lúc bình minh

• 260 Bài viết

• 277 Được cảm ơn

Con trai à? tặng 1 vé massage đi! Ở Sài gòn thì Festival, ở Hà Nội thì Fortuna.

• 1,185 Bài viết

• 945 Được cảm ơn

Bạn ăn mặc thật dễ thương, cột một cái nơ lên tóc rùi đem mình tặng lun, bảo đảm người iu hạnh phúc ngất ngây. Mình đùa thôi đừng ném đá nhé hihi.

• 563 Bài viết

• 279 Được cảm ơn

Đang vào mùa lạnh, tặng cái áo ấm cho nó tình củm, ngồi sau còn được bỏ ké tay vào túi, sẵn tiện ôm eo luôn ^^
    Năm ngoái tặng chàng như thế, năm nay có người khác tặng dùm rồi , đỡ phải nhọc công suy nghĩ :Laughing:

• 3,743 Bài viết

• 766 Được cảm ơn

vote cho nước hoa , nhưg cẩn thận mua fai hàng fake nhá

• 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Theo mình thì tạo một khung cảnh lãng mạn, tặng áo sơ mi có kèm cà vạt cùng tông, rồi bạn đặt sẵn một nhà hàng nào đó. cả hai cũng thưởng thức tiệc sinh nhật riêng tư. Đảm bảo bạn trai ngất ngây luôn

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7