TÂM SỰ TÌNH YÊU

Quý hợi kết hôn với Nhâm Tuất có hợp không???

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 12K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 1,777 Bài viết

• 1,507 Được cảm ơn

Các mẹ ơi,liệu 2 cái tuổi này cưới nhau có hợp không nhỉ?bọn em tính sang năm cưới, vậy thì năm nào sinh con thì hợp với Bố Mẹ nhỉ..:Sigh:

20/8-->đổi avatar để thêm may mắn!!

• 441 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Mình ko fải thày bói, nhưng mà theo như mình tham khảo thì mọi người bảo là tốt. Thế nếu lỡ các mẹ nói ko hợp là bạn ko cưới nữa à?:Nottalkin::Sad:
    ...

Hãy SỐNG và ƯỚC VỌNG ĐỂ thấy đời mêng mông

• 60 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

hợp hợp, hóng hớt tí nhé, vì mình cũng quý hợi, xã nhà mình nhâm tuất đâý. sắp có nghé con rùi... ủng hộ 2 tay...:Laughing::Laughing::Laughing:

• 71 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Chị ơi, muốn biết hợp hay không thì phải dựa vào nhiều điều kiện khác chứ không chỉ năm sinh đâu ạ. Nếu chỉ tính năm sinh thì Quý Hợi với Nhâm Tuất không có gì trục trặc cả. Chị và anh đi xem thêm Tứ Trụ xem sao.

• 53 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Nhà tớ cũng QH_NT đây! Bố tớ bảo, hợp tuơng đối thôi, vẫn có những xung khắc( về sau mới bộc lộ- kiểu như trước hay sau dở ấy). :Laughing: Nghe Bố nói thế, tớ chẳng thấy lo lắng gì cả. Cuộc sống mà, có lúc nào yên bình như người ta vẫn mong ước đâu. Mà yên tâm, cũng có lẽ tại Bố bảo sau này Bố sẽ giúp chọn hướng bếp để hóa giải bớt.:Battin ey: yêu Bố quá cơ!

• 580 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Mệnh: Cả 2 đều là Thủy
    Can: Nhâm Thủy, Quý Thủy

Nói chung tốt vừa vừa và ko xấu, chỉ có điều tiêu nhiều tiền thôi, vi tiêu tiền như nước mà. Nên sinh con mệnh mộc. 2 năm Canh Dần (2010) và Tân Mão (2011) đều đẹp. Nếu sinh con trai nên sinh Canh Dần. Con sinh ra sẽ được bố mẹ hỗ trợ. Sau này sẽ hỗ trợ lại bố. Con gái thì sinh Tân Mão. Bạn nên tham khảo thêm. Tôi cũng tham khảo thôi.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Nobita81; 10/09/2009 vào lúc 03:46 PM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 178 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mình quý hợi, và ng yêu mình (cũng sắp cưới) là Nhâm Tuất đây.
    Thực ra nếu đi xem thì ngta sẽ bảo Hợp, Hợp đấy, chả khắc j đâu nên bạn cứ ytâm nhé.
    Còn tất nhiên, có khi hợp mệnh, hợp đủ mọi thứnhưng sống vnhau vẫn cãi nhau là chuyện bthường, đsống vợ chồng mà. Bạn đừng lăn tăn j chuyện này, chuyện thường ở huyện ý mà.
    Sinh năm thì đúng là 2010 or 2011 đều được (con mệnh mộc), Còn tất nhiên ăn nhau theo giờ sinh tháng dẻ nữa mà các bạn ạ.
    Chúc bạn ko phải lăn tăn và có thể cưới ngay trong năm nay (vì năm nay cưới tháng 8. 9 là đẹp đó bạn ạ), Mình chỉ biết có vậy nên chia sẻ chút xíu thôi

• 1,777 Bài viết

• 1,507 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi piggy1811 Xem bài viết
    Mình ko fải thày bói, nhưng mà theo như mình tham khảo thì mọi người bảo là tốt. Thế nếu lỡ các mẹ nói ko hợp là bạn ko cưới nữa à?:Nottalkin::Sad:
    Hic, tớ chỉ tham khảo thôi, chứ k tốt thì tớ sẽ khắc làm cho tốt:Battin ey:

• 1,777 Bài viết

• 1,507 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoa1983tc Xem bài viết
    Thực ra nếu đi xem thì ngta sẽ bảo Hợp, Hợp đấy, chả khắc j đâu nên bạn cứ ytâm nhé.
    Còn tất nhiên, có khi hợp mệnh, hợp đủ mọi thứnhưng sống vnhau vẫn cãi nhau là chuyện bthường, đsống vợ chồng mà. Bạn đừng lăn tăn j chuyện này, chuyện thường ở huyện ý mà.
    Sinh năm thì đúng là 2010 or 2011 đều được (con mệnh mộc), Còn tất nhiên ăn nhau theo giờ sinh tháng dẻ nữa mà các bạn ạ.
    Chúc bạn ko phải lăn tăn và có thể cưới ngay trong năm nay (vì năm nay cưới tháng 8. 9 là đẹp đó bạn ạ), Mình chỉ biết có vậy nên chia sẻ chút xíu thôi
    Hì, nhưng bọn tớ lại đang tính sang năm mới cưới cơ, mong là 2 vợ chồng tớ sẽ cãi nhau 1lần/ngày thôi, k thì wánh nhau to, hì

• 93 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoa1983tc Xem bài viết
    Nhà bạn giống nhà mình ghê!hehe
    Nhưng bạn ơi! mình muốn sanh con vào đầu năm nhâm thìn (2012) liệu có tốt ko? tui mình hiện giờ chưa có con .

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2