• 54 Lượt chia sẻ
  • 168K Lượt đọc
  • 49 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 1,293 Bài viết

• 965 Được cảm ơn

Thấy các bạn trong diễn đàn dùng từ "quay tay" mà mình chẳng hiểu là gì cả

Một số bình luận có thể bạn thích

Trích dẫn Nguyên văn bởi Small.Lady1988. Xem bài viết
    Quay tay là động tác tập thể dục cho tay
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MiranaNovax Xem bài viết
    chủ topic bị đụt chắc mà không biết dùng google?? đừng có tạo ra mấy cái topic nhảm nhí cỡ này nữa, thay vì đó muốn gây ấn tượng hay tìm mối quan hệ thì khéo léo hơn đi
    Trích dẫn Nguyên văn bởi superchicken Xem bài viết
    Thuật ngữ chuyên môn chỉ hành động tự thỏa mãn bằng cách tự quay bàn tay. Có hiệu quả cao nhất khi kết hợp với phim "hành động Nhật" - một trong chiêu thức nội gia ngoại công cực kỳ thâm hậu

Lịch sửsửa
    Quay tay là một môn võ thuật bí truyền có từ thời xa xưa khi con người bắt đầu có hiện tượng alone (cô đơn). Để tránh tình trạng trầm uất do không có girl friend (bạn gái), một số người đã vô cùng sáng suốt sáng chế ra môn thần công kì diệu này mà bên USA và England vẫn hay gọi là Masturbate. Masturbate - Là kĩ năng dùng nắm bàn tay đưa lên đưa xuống liên tục với tốc độ linh hoạt mềm dẻo, khiến con người lao vào cõi bồng lai mà phát ra khí tiết sinh lực lúc nào không hay. Khi tung ra skill này thì cần hơi kiềm chế chút nếu không ra skill quá sớm sẽ khiến tốn mana vô ích trong khi đó sự sung sướng không được lâu và chỉ được giây lát.
    Do xã hội ngày phát triển, con người càng cần có những công cụ đắc lực cho quay tay. Vì thế ngành công nghiệp JAV ra đời cùng các idol, actress tên tuổi như : Maria Ozawa, Sora Aoi, ... hay như Việt Nam có Hoàng Thùy Linh vậy.
    ------------------
    Môn Kungfu này giờ mới biết thâm hậu tnhư thế:RaisedEye:RaisedEye:RaisedEye:RaisedEye:Rais edEye:RaisedEye:RaisedEye:RaisedEye:RaisedEye:Rais edEye:RaisedEye:RaisedEye:RaisedEye.
    Chú Luxubu không nôn nóng đến lúc tự nhiên sẽ được giác ngộ:Laughing:đến lúc đấy sẽ tự rèn luyện thường xuyên cũng chưa muộn:Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi The..Liar Xem bài viết
    chắc là lấy cái tay làm động tác quay quay thì gọi là quay tay
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Hienvhien Xem bài viết
    Quay tay la viec nguoi con trai thu dam. Bang cach,dung tay cam duong vat keo len keo xuong
    Giong nhu trong sinh hoat vo chong vay
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Lanhleo Xem bài viết
    Giờ thì em đã hiểu tại sao lại là quay tay
    Trích dẫn Nguyên văn bởi traibuon11 Xem bài viết
    quay tay là dùng tay để quay, và 1 số thứ khác hoạt động theo sự nhịp nhàng của quay tay đấy
    con trai ai chẳng biết, nhưng giờ hình như ít người dùng từ này mà hay gọi là "tuốt lươn "
    Min và Mod đừng giận mà bem nick e nhé
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sóng vỗ bờ Xem bài viết
    Vớ vẩn! Tớ học vài môn thể thao, môn nào khi khỏi động đều có động tác quay tay cả, quay cả cánh tay, cổ tay hay chỉ bàn tay, quay từ trong ra ngoài, từ ngoài vào trong, nâng cao khớp vai mà quay......

Quay tay là quay tay! Thế thôi! Đứa nào không biết là tay không có khớp hay tay cụt!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mokake Xem bài viết
    Quay tay là quay bằng tay
    Vấn đề là quay cái gì : tùy theo hoàn cảnh, trong wtt thì là như bạn gì nói ở trên ấy
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bocuteo123 Xem bài viết
    Nhiều bác vu vơ quá nói trả đúng gì. Đây là hành động thủ dâm dùng tay để làm có thể mình tự làm or người khác làm cho mình
    Trích dẫn Nguyên văn bởi haiha00260 Xem bài viết
    Quay tay là tập tạ đó bạn ah...Quay tay nhiều thì tay sẽ to, cơ bắp cuồn cuộn, Thân hình quyến rũ !
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Te_Hon_Vo_Thang_Dau Xem bài viết
    Quay tay là như thế này này
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3,552 Bài viết

• 3,013 Được cảm ơn

Ye em cũng ko hiểu
    • IFR
    • 5 năm
    • 548 Bài viết

• 460 Được cảm ơn

http://vi.f17.wikia.com/wiki/Quay_tay
    Từ điển tiếng lóng của anh em diễn đàn v0z :Smiling:
    ...Có phải duyên nhau thì thắm lại
    Đừng xanh như lá bạc như vôi
    • 47 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

ngoài ra nó còn có tên khác là: đá chai đá lọ,bắt sóc bỏ lọ,....
    • 440 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Thuật ngữ chuyên môn chỉ hành động tự thỏa mãn bằng cách tự quay bàn tay. Có hiệu quả cao nhất khi kết hợp với phim "hành động Nhật" - một trong chiêu thức nội gia ngoại công cực kỳ thâm hậu

Lịch sửsửa
    Quay tay là một môn võ thuật bí truyền có từ thời xa xưa khi con người bắt đầu có hiện tượng alone (cô đơn). Để tránh tình trạng trầm uất do không có girl friend (bạn gái), một số người đã vô cùng sáng suốt sáng chế ra môn thần công kì diệu này mà bên USA và England vẫn hay gọi là Masturbate. Masturbate - Là kĩ năng dùng nắm bàn tay đưa lên đưa xuống liên tục với tốc độ linh hoạt mềm dẻo, khiến con người lao vào cõi bồng lai mà phát ra khí tiết sinh lực lúc nào không hay. Khi tung ra skill này thì cần hơi kiềm chế chút nếu không ra skill quá sớm sẽ khiến tốn mana vô ích trong khi đó sự sung sướng không được lâu và chỉ được giây lát.
    Do xã hội ngày phát triển, con người càng cần có những công cụ đắc lực cho quay tay. Vì thế ngành công nghiệp JAV ra đời cùng các idol, actress tên tuổi như : Maria Ozawa, Sora Aoi, ... hay như Việt Nam có Hoàng Thùy Linh vậy.
    ------------------
    Môn Kungfu này giờ mới biết thâm hậu tnhư thế:RaisedEye:RaisedEye:RaisedEye:RaisedEye:Rais edEye:RaisedEye:RaisedEye:RaisedEye:RaisedEye:Rais edEye:RaisedEye:RaisedEye:RaisedEye.
    Chú Luxubu không nôn nóng đến lúc tự nhiên sẽ được giác ngộ:Laughing:đến lúc đấy sẽ tự rèn luyện thường xuyên cũng chưa muộn:Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi superchicken; 03/10/2011 vào lúc 01:09 PM.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 31 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

dạo này càng ngày càng nhiều topic nhảm nhỉ?!
    Nói trắng ra là "mày hết không còn việc gì khác để nghĩ à"
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 437 Bài viết

• 372 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mr-Lover Xem bài viết
    dạo này càng ngày càng nhiều topic nhảm nhỉ?!
    Nói trắng ra là "mày hết không còn việc gì khác để nghĩ à"
    đúng thế đấy, nhiều bạn vào đây toàn lấy mấy cái icon của bên Voz, comment thì chả ra đâu cả, nhảm nhí,mất hết cả không khí bên webtretho,
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,293 Bài viết

• 965 Được cảm ơn

Sao lại phân biệt VOZ và Wểbttho ? ai đã ở đây là thành viên wểbttho rồi, ai có tâm sự hay gì cũng đều được comment và góp ý nhiệt tình là vui rồi
    • 2,483 Bài viết

• 2,074 Được cảm ơn

http://vi.gamevn.wikia.com/wiki/Quay_tay
    Định nghĩa Box 50...
    P/S: Ko phải mình có ý phân biệt...Nhưng đúng là nhiều thym Voz nằm vùng ở đây đã vô tình làm mất đi cái không khí của box TY này..Dù gì nó cũng là box tâm sự ko phải f17..Tất nhiên là cũng có những Voz cmt nghiêm túc ...Nói chung nó giống như 1 cuộc xâm lăng văn hóa vậy...
    Mình tuy thuộc box50 nhưng cũng hiếm khi đem truyền thống bên đó qua bên này..căn bản nơi nào thì trồng quả đó thôi..
    Vài lời nói thật mất lòng!
    Mục đích của loài người sinh ra ko phải để tìm kiếm hạnh phúc..càng ko phải vì luân thường, đạo lý hay những mục đích cao đẹp,..blah..blah..Mà chính xác là hạnh phúc, luân thường, đạo lý và những mục đích cao đẹp...blah..blah..chỉ là công cụ để thực hiện nhiệm vụ của loài người nói riêng và của sự sống nói chung.
    • 3,552 Bài viết

• 3,013 Được cảm ơn

Ngó qua ngó lại, giật mình =>
    Mà voz là 4rum về cái gì vậy mọi người, cháu đây ko lượn nhiều 4rum lắm
    • 1,629 Bài viết

• 1,582 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vietdt89 Xem bài viết
    đúng thế đấy, nhiều bạn vào đây toàn lấy mấy cái icon của bên Voz, comment thì chả ra đâu cả, nhảm nhí,mất hết cả không khí bên webtretho,
    Cơ mà hình như thím cũng bên đó qua đây mà?

Ps: Thớt nhảm vãi. Vát bôn.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái này mà cũng hỏi nữa à ?
    • 1,971 Bài viết

• 1,285 Được cảm ơn

chắc là lấy cái tay làm động tác quay quay thì gọi là quay tay
    Tầm nhìn xa nhất là khi tôi nhìn vào màn mưa
    Có lẽ là phương hướng dẫn đến những kỉ niệm
    Và cũng có lẽ chỉ là những điều muộn phiền
    • 1,201 Bài viết

• 1,595 Được cảm ơn

Xuất tinh ra chiếu thú vị sao

Quay tay tê tái sướng trong lòng

Anh hùng bên sông đang tự sướng

Thiếu nữ trên cầu dựng lông mu
    Có cả thơ về nó nhé. Bọn Tây nó cũng biết công phu này
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mr_Miyagi; 03/10/2011 vào lúc 08:04 PM.
    • 1,985 Bài viết

• 3,183 Được cảm ơn

Quay tay là thủ dâm bằng tay
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Quay tay la viec nguoi con trai thu dam. Bang cach,dung tay cam duong vat keo len keo xuong
    Giong nhu trong sinh hoat vo chong vay
    • 6,370 Bài viết

• 9,407 Được cảm ơn

Hâm vãi
    There is no Rainbow without Rain!
    • 580 Bài viết

• 615 Được cảm ơn

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,304 Bài viết

• 994 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vietdt89 Xem bài viết
    Sorry tớ lạc đề tí.
    Tớ kết cái avatar của bạn lắm. Bé gái dễ thương hết biết, giống hệt em họ ở quê của tớ luôn.
    • 1,117 Bài viết

• 996 Được cảm ơn

Quay tay là động tác tập thể dục cho tay
    Yêu Mẹ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3