TÂM SỰ TÌNH YÊU

Phải làm gì khi người yêu giận mình ??????

Đến trả lời mới nhất
  • 10 Lượt chia sẻ
  • 7.24K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 34 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình gọi điện thoại và nhắn tin cô ấy cũng ko trả lời,mình cũng đã nhắn mấy tin xin lỗi cô ấy,và cũng ko thấy trả lời,moị người giúp mình trả lời câu hỏi này với . Cô ấy giận mình mà mình dùng đủ mọi cách rồi mà cô ấy vẫn giận. mọi người mình với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Người yêu em chưa tiến hóa hết =_=

Anh chị em cho em hỏi có ai có người yêu giống em không ạ. Em mới quen anh người yêu được 1 tháng,...

• Phải làm gì khi người yêu không dẫn về nhà:(

Các chị ơi giúp em với. Em với người yêu yêu nhau nửa năm nay mà anh ý chưa bao giờ dẫn em về nhà chơi cả. Em là người HN, hiện đang làm ở SG, còn anh ý ở Cần Thơ. Em cũng xuống Cần Thơ chơi nhiều lần rồi nhưng cũng chỉ để em ở khách sạn thôi chứ k bảo là em về nhà anh chơi (nhà anh ý cách tp...

• Trò chơi: Cuộc chiến bóng nước, Tiệm bánh ngoài biển, Tay đua tí hon.

http://s7.postimg.org/pe4eo9n0r/Final_Infographic_Cu_c_chi_n_b_ng_n_c_OMO_30_5.jpg Thành viên có...

• Phải làm gì khi người yêu gặp áp lực công việc ??

Lời đầu tiên em xin chào các ace trong box và đang có mặt trong thớt của em =D>=D> Đây là lần đầu tiên em tham gia fr này.. thật sự em thấy b0x tâm sự này rất hay và em muốn có lời khuyên của các ace và các bạn cho chuyện tình cảm của em :Embarrassment: Như mọi người đã biết và đã từng trải qua,...

• Đêm trở gió

Có mấy ai cảm nhận được cái lạnh của sài Gòn vào những đêm trở gió. Riêng tôi đêm nay Sài Gòn trở...

• 75 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Hết cách rồi thì cũng chịu thôi bạn ơi, cứ để cô ấy nguôi ngoại rồi làm lành tiếp, có khi cô ấy đang cần yên tĩnh, bạn đổ dầu vào lửa nửa là nguy hơn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 365 Bài viết

• 416 Được cảm ơn

đến gặp trực tiếp
    chỉ ,mới gọi và nhắn tin mà đã nản lòng rồi thì ko nên đâu bạn à
    trước hết xem mình sai ở đâu...đến mà nói chuyện với nhau......chứ cứ ngồi 1 chỗ đoán già đoán non thì ko ai giữ đc ty cho bạn cả

Thượng đế nặn ra tôi như thế nào, thì tôi là là thế nấy.
    Và vì Người hài lòng nên tôi cũng hài lòng

.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 91 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

vấn đề là vì lý do gì mà cô ấy lại giận bạn???
    • 79 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Vote ban nó (bỏa mịe ló đê)
    • 210 Bài viết

• 554 Được cảm ơn

Bạn phải nói rõ nguyên nhân tại sao lại giận thì mọi người mới biết cách gỡ chứ B-)
    • 1,089 Bài viết

• 759 Được cảm ơn

Đến gặp mặt, tỏ ra có lỗi và xin cô ấy tha thứ... nếu cô ấy nhõng nhẹo thì ôm 1 phát Con gái khi giận nóa thế.
    Hizz
    • 207 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeu_mot_nguoi Xem bài viết
    Đến gặp mặt, tỏ ra có lỗi và xin cô ấy tha thứ... nếu cô ấy nhõng nhẹo thì ôm 1 phát Con gái khi giận nóa thế.
    Nếu chủ thớt lăng nhăng với con khác mà ôm thì nó lại chả vả cho vỡ mặt ấy chứ
    Cái thớt chả khác gì một bệnh nhân gọi điện cho bác sĩ: "Tôi bị ốm, uống thuốc gì đây". Ko nói lý do thì ai biết khuyên kiểu gì
    • 34 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chuyện là như thía này: em ko hiểu, em cứ nghĩ mãi, rốt cuộc thì với anh em là gì, hay là tầm quan trọng của em nó quá nhỏ bé, với em, dù có đi với bạn nhưng cũng chưa bao giờ em bỏ để chạy ra 1 chỗ khác 1 mình.

kể cả lúc vào nhà dì em, 2 đứa em nhà dì em hỏi, anh trả lời với thái độ rất khó chịu. có thể ở ngoài anh thường nc như thế - nhưng anh có thấy làm như vậy làm em rất mất mặt ko?

em cũng ko biết phải nói gì nữa

bây h cô ấy gọi dt hok trả lời hok bít là mún chia tay hay gì nữa
    • 273 Bài viết

• 298 Được cảm ơn

nói chung người ta nói bạn quá thô lổ, không biết cách cư xử cho hợp ý người ta nên người ta giận. Để bạn gái bạn hết giận thì phải chứng minh dc với bạn gái bạn là bạn đã sửa chửa trong cách cư xử thôi.

Bạn nhắn tin lại cho bạn gái nói sẽ sửa những thói cọc cằn hay là bỏ rơi hay bất kỳ chuyện gì bạn thấy bạn làm không đúng đi. Biết đâu sẽ có tin reply đó
    • 28 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cái quan trọng là cô ấy giận vì lí do gì, bạn quá đáng ko thể tha thứ, như đánh chửi cô ấy, nhục mạ, ko tôn trọng cô ấy hay gd, bạn lâm váo tứ đổ tường hay sao đó....mà cô ấy ko tha thứ được, nếu cảm thấy là lỗi ko nặng thì bạn chờ 2, 3 ngày đi đã, trong 2 , 3 ngày đó vẫn cứ sáng 1 tn, tối 1 tin quan tâm...2, 3 ngày sao hẹn gặp.
    • 34 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phamganguyen Xem bài viết
    Cái quan trọng là cô ấy giận vì lí do gì, bạn quá đáng ko thể tha thứ, như đánh chửi cô ấy, nhục mạ, ko tôn trọng cô ấy hay gd, bạn lâm váo tứ đổ tường hay sao đó....mà cô ấy ko tha thứ được, nếu cảm thấy là lỗi ko nặng thì bạn chờ 2, 3 ngày đi đã, trong 2 , 3 ngày đó vẫn cứ sáng 1 tn, tối 1 tin quan tâm...2, 3 ngày sao hẹn gặp.
    chỉ có 2 lỗi đó là làm cô ấy mất mặt,và 1 lỗi nghiêm trọng nữa đó là lúc đi chùa xin quẻ xong bỏ mặc cô ấy 1 mình giữa đám đông người hết,hiện tại cô ấy cũng ko muốn nói rõ là chia tay hay là gì nữa
    • 1,169 Bài viết

• 2,256 Được cảm ơn

Cô ấy đang đợi biểu hiện của chủ top đấy.
    Buộc ở chỗ nào thì cởi ở chỗ đó. Quan trọng là có thành tâm thành ý muốn sửa đổi hay ko thôi. Trước thô lỗ vô tâm thì bây giờ hãy chứng minh điều ngược lại. Chịu ko còn cách nào khác.
    Ngốc
    • 91 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

bạn nghĩ gì mà bỏ mặc bạn gái 1 mình như thế chứ...haizzzz..kg hiểu lại thêm cái làm mất mặt bạn gái nữa...cái gì chứ 1 khi đã có ấn tượng kg tốt thì rất khó quên :P
    • 365 Bài viết

• 416 Được cảm ơn

trước tiên mình nghĩ bạn nên thay đổi phần nào tính cách bạn xuống
    hạ cái dở bạn xuống thì bạn gái bạn sẽ thông cảm
    chứ bạn vẫn giữ tính ấy rồi xl thì khó lắm nhé

Thượng đế nặn ra tôi như thế nào, thì tôi là là thế nấy.
    Và vì Người hài lòng nên tôi cũng hài lòng

.
    • 69 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

a, lại cái tính vô tâm làm chị e gái phải bùn đây mà lão nhà mình cũng dính... những lúc lão vô tâm làm mình giận, mình chỉ muốn lão phi đến gặp mình, ôm mình thật lâu và nói a xl, a sẽ k bh nthe nữa là mình hết bay giận luôn
    chủ top thử làm thế xem ?
    • 8,161 Bài viết

• 9,299 Được cảm ơn

Để 1 tuần ko nhắn tin ko gọi điện xem người yêu chủ top có chờ mốc mặt ra ko. Mắt lại như hai quả táo... mũi giống quả cà chua ấy chứ (nếu cô ấy yêu chủ top thật lòng )

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoc.trong.da Xem bài viết
    Cô ấy đang đợi biểu hiện của chủ top đấy.
    Buộc ở chỗ nào thì cởi ở chỗ đó. Quan trọng là có thành tâm thành ý muốn sửa đổi hay ko thôi. Trước thô lỗ vô tâm thì bây giờ hãy chứng minh điều ngược lại. Chịu ko còn cách nào khác.
    Èo... em Ngốc ... thật lòng anh bắt đầu thích em rồi đới
    Mối quan hệ nguy hiểm:
    https://www.facebook.com/pages/M%E1%...96155997174878
    -------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Tìm một con đường
    Tìm một lối đi
    Ngày qua ngày
    Đời nhiều vấn nghi
    Lạc loài niềm tin
    Sống không ngày mai
    Sống quen không ai cần ai
    Cứ vui cho trọn hôm nay............

• 34 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi .fuji. Xem bài viết
    Để 1 tuần ko nhắn tin ko gọi điện xem người yêu chủ top có chờ mốc mặt ra ko. Mắt lại như hai quả táo... mũi giống quả cà chua ấy chứ (nếu cô ấy yêu chủ top thật lòng )

Èo... em Ngốc ... thật lòng anh bắt đầu thích em rồi đới
    ui thía thì ng iu bỏ đi lun ấy chứ
    • 5,209 Bài viết

• 6,985 Được cảm ơn

đừng có chăm chăm vào điện thoại, thực ra bạn gái bạn muốn gặp bạn thôi. đến gặp mà năn nỉ thì mới thực lòng chứ. mấy dòng text tin nhắn thì đâu giải quyết dc gì
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 820 Bài viết

• 717 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi love125 Xem bài viết
    Vote ban nó (bỏa mịe ló đê)
    Bạn này Lạ thật...
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2