• 1 Lượt chia sẻ
  • 13.4K Lượt đọc
  • 329 Trả lời

17 Người đang theo dõi

• 21 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Nói với một ai đó: Tớ muốn nói rõ tình cảm của mình dành cho câu, muốn được một lần sống thật với những cảm xúc của chính mình. Nhưng có lẽ tình cảm của tớ dành chưa cậu chưa đủ lớn để tớ có thể gạt bỏ cái tự tôn của một người con gái thì phải. Tớ sợ. Sợ rằng cậu sẽ từ chối, sẽ lạnh lùng gạt tớ sang một bên. Tớ sự những tổn thương mà tớ sẽ nhận sẽ làm tớ không đủ dũng khí để bước tiếp.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 26 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

nói với 1 ai đó: cần phải sống chân thành hơn nữa
    • 3,391 Bài viết

• 30,810 Được cảm ơn

nói với một ai đó: đôi khi chị ước mình có thể như xưa em ạ. Giá mà dc nghe em nói rằng em cũng mong như thế
    Be possible! Be happy!
    • 225 Bài viết

• 301 Được cảm ơn

Giờ thì đã không còn khổ sở, vật vã, đấu tranh tâm lý với 1 ai đó nữa cả, hiện tại là hạnh phúc của độc lập - tự do
    Em cũng là con gái mà anh
    Cho dù giọng nói chẳng ngọt lành
    Trong thiếu chút ngây ngô..ngoài thừa nhiều mạnh mẽ
    Vẫn cần lắm một bờ vai chở che khi gió nhẹ
    Cái nắm tay ngọt ngào giữa phố chật người đông
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,194 Bài viết

• 1,894 Được cảm ơn

nói với 1 ai đó: tình cờ & bất ngờ đọc đc 1 vài thông tin hay hay....uhm, cũng từng nghĩ 2 ng rồi sẽ về bên nhau dù qua bao nhiêu cách trở và hiểu nhầm không đáng có

cũng từng chat vs him, ( k nhớ cụ tỉ thế nào, để nhìn nhận và đánh giá 1 con ng cần 1 quá trình dài lắm) thấy bình thường nên cũng ngạc nhiên lắm khi ex him phát biểu như thế. dù sao, mình vẫn nghĩ 2 ng thật xứng đôi
    • 3,391 Bài viết

• 30,810 Được cảm ơn

Nói với 1 ai đó: cứ nghĩ em sẽ ko bao giờ về lại chốn cũ, nên bao bức xúc về em chị đã trút vào đấy, như xưa từng trút với em
    Và rồi chiều nay nick ấy sáng, thật lâu rồi tắt. Im lặng.
    Vậy cũng đủ hiểu rồi.
    Nếu em ko làm dc những gì em từng nói, thì em ko đáng là bạn chị
    Nếu ngày xưa em là 1 người như bây giờ, chị cũng chẳng khi nào thân với em

Lý trí bảo rằng đó ko còn là người bạn tốt nữa, mà sao con tim vẫn nhói đau khi nghĩ về...
    Be possible! Be happy!
    • 66 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Bên kia thành phố ơi, em nhớ anh!
    Không gặp thì nhớ, gặp rồi lại đau, em biết phải làm sao đây, cả nỗi đau và nỗi nhớ đều to bự như nhau, em chẳng biết phải làm gì. Chọn một kết thúc buồn hay một chuyện buồn không có kết thúc? Dù ntn lòng em cũng đau. Anh ơi, em đau lắm. Sao a chẳng còn bỏ hết tất cả để chạy đến bên em, chẳng còn ôm em vào lòng để nhắc cho em nghe mình đã từng yêu nhau ra sao. Chuyện gì đã xảy ra với trái tim của anh? Mất trí à? Sao a chẳng còn nhớ anh đã yêu em ntn, cần em ra sao. Em phải làm gì mới có lại ty của anh? Hay em phải chấp nhận từ bỏ. Em phải chấp nhận làm bạn a để được gặp anh trong đau đớn? Hay em phải chấp nhận từ bỏ. Em dĩ nhiên là có thể sống thiếu anh mà, nhưng lúc này đây em cần anh lắm, anh có biết không?
    • 702 Bài viết

• 1,202 Được cảm ơn

Anh thương yêu, sau 3 tuần mình lẩn trốn nhau, mình lại gặp...Nhìn anh em chỉ thấy thương mà ko thể giận được chút nào. Sáng anh nhắn tin nhớ em, em lại muốn khóc. Chúng mình còn phải khổ như thế này thêm bao nhiêu lâu nữa đây. Em sắp vượt qua được giai đoạn này rồi anh ạ, giai đoạn khó khăn nhất từ trước đến nay đối với em. Em nhớ anh lắm, nhưng sẽ quyết ko thốt ra điều ấy thêm 1 lần nào nữa. Em hứa!!!
    • 83 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Nói với một ai đó: Vinh à! Cậu đúng là một thằng đểu có hạng!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Làm sao để biết mình có thực sự yêu một ai đó không nhỉ??

Câu hỏi này làm em băn khoăn quá các chị ạ, hiện giờ em không xác định nổi tình cảm của mình là như thế nào nữa?? không biết có yêu người ta hay không? hay chỉ là sự cả thèm chóng chán mà thôi. Các chị cho em biết có cách gì đó để nhận ra được tình cảm của mình có phải là tình yêu hay không nhé. :D

• Bé 4,5 tháng đã có thể tập cho ăn dặm được chưa?

Chào bác sỹ và các mẹ thông thái, bé nhà mình mới được 4,5 tháng nhưng mẹ phải đi làm sớm, cháu ở...

• Tại sao con gái cứ phải lấy chồng hả mẹ?

Tại sao con gái cứ phải lấy chồng hả mẹ? Đã lâu rồi con không viết, con không dành hàng giờ...

• Làm j khi căm ghét một ai đó!

Nếu bạn căm ghét một ai đó (ng đó có thể là ng y cũ hoặc ng đã từng là bạn thân của bạn...) thì bạn sẽ làm cách nào để cho out ra khỏi đầu những cảm giác khó chịu khi nghĩ về ng đó. Khi có cơ hội đối diện với ng đó bạn sẽ xử sự ntn? Haizzz... ước j có thuốc lãng quên để em chiêu vài ngụm, cho...

• bị trúng độc thuốc kích dục và cách chữa?

Người iu của em từng bị bạn cho uống thuốc kích dục, nhưng vì ko biết cách nên đã tự mình dùng khí...

• 3,391 Bài viết

• 30,810 Được cảm ơn

nói với một ai đó: chị sẽ cố vượt qua. Chị sẽ ko đầu hàng thói quen của mình đâu
    Be possible! Be happy!