Nói với một ai đó.....

• 8 Lượt chia sẻ
  • 18.8K Lượt đọc
  • 417 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 574 Bài viết

• 732 Được cảm ơn

Nói với một ai đó: còn 1 năm nữa, một năm chắc sẽ qua nhanh thôi mà.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT TRÊN WEBTRETHO

• 61 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Nói với một ai đó: giờ này anh có ngủ ngon không? Nghe những lời từ em nói có làm lòng anh thoải mái và nhẹ nhàng hơn không? Chắc là có anh nhỉ, vì anh mong muốn nghe từ lâu mà. Em vì lời hứa với anh mà đi tới bước đường này để rồi nát tan vẫn là em. Em không trách anh vì người sai là em, là lỗi từ em, là em tự trách chính em. Anh ngủ ngon anh nhé. Sáng mai thức dậy mọi thứ đã thay đổi, cả anh và cả em.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của cyberlove
    • 407 Bài viết

• 774 Được cảm ơn

Nói với một ai đó : Kể từ ngày hôm đó, mọi thứ vỡ tung tóe...và em chẵng nghe 1 cuộc gọi nào từ anh nữa...Vốn dĩ ko cần phải giải thích hay xin lỗi , vì đã bây giờ nó chẵng là điều quan trọng với em nữa rồi
    p/s : lâu lâu nhận được 1 sdt đã từng quen thuộc gọi tới, lại nhói lên 1 cái. Ngủ 1 giấc rồi sẽ qua thôi, tuần mới lại bắt đầu anh nhỉ
    " Cần có một không gian thật giản đơn để cảm thấy được hơi thở của chính mình trong một thế giới quá đảo lộn và hỗn tạp như hôm nay!..." Tadao Ando
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,848 Bài viết

• 6,399 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2015
    Nói với một ai đó: bao lâu nay em vẫn mong chờ một lời xin lỗi. chỉ cần thế thôi là đủ.
    ღஐღCó khi nào trên dòng đời tấp nập
    Ta vô tình đập mặt vào nhauღஐღ
    • 207 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TuyetAnh.24 Xem bài viết
    Nói với một ai đó: bao lâu nay em vẫn mong chờ một lời xin lỗi. chỉ cần thế thôi là đủ.
    Hi chị Tuyết Anh, lâu lắm rồi em mới lên lại đây và thấy lại nick chị. Dạo này chị sao rồi, mọi chuyện ổn chứ ạ? Hehe cảm giác như đi ra nước ngoài gặp lại cố nhân vậy đó .
    Dễ dàng là thói hồng nhan,
    Càng cay nghiệt lắm càng oan trái nhiều.
    • 464 Bài viết

• 748 Được cảm ơn

Nói với người xa lạ rằng: Tim Em vừa lệch nhịp...!!!
    Ngơ ngác mãi giữa đời là em.
    Từng trải dần lên cũng là em
    Em sống...
    Một nửa bụi trần, bất cần, bỏng rát
    Một nửa lặng im, ôm mình khao khát
    Một nửa vẹn tròn...
    Và một nửa chênh vênh...!!!
    • 26 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nói với 1 ai đó:tự e đã đánh mất cơ hội khi đc a quan tâm,để rồi khi a ko đủ kiên nhẫn a đã đến vs 1 ng khác khi chính thức thấy a công khai tình cảm vs ng đó e lại buồn rồi ngày nào cũng vào trang cá nhân của a để xem a thế nào,bây giờ nghĩ lại thì cứ giá như lúc đó nhận lời làm bạn gái a thì bây giờ........haizaaaa e ko hiểu nổi e muốn gì nữa!!!!a ít nc vs e hơn vì a đã có ng khác lúc này e mới nhận ra e nhớ a thật nhiều!!nhưng e ko thể nói cho a biết!!!nếu là chị ấy e cũng sẽ ghen vì ng mình yêu nc cùng ng con gái khác nên e ko dám nt cho a!!dù gì cũng mừng vì a đã tìm đc 1 nửa còn thiếu cho mình chúc a và cô ấy có 1 kết thúc thật ngọt!!!e sẽ cất a vào quá khứ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của honggam10594
    • 2,848 Bài viết

• 6,399 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2015
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lilypham1 Xem bài viết
    Hi chị Tuyết Anh, lâu lắm rồi em mới lên lại đây và thấy lại nick chị. Dạo này chị sao rồi, mọi chuyện ổn chứ ạ? Hehe cảm giác như đi ra nước ngoài gặp lại cố nhân vậy đó .
    hì lyly, lâu lắm rồi nhỉ. mình vẫn vậy, vẫn chóng mặt với cơm áo gạo tiền, vẫn lê la wtt nhưng ko thường xuyên như trước. đúng là gặp lại bạn cũ vui lắm, cứ thấy cái nick quen là mừng lắm.
    ღஐღCó khi nào trên dòng đời tấp nập
    Ta vô tình đập mặt vào nhauღஐღ
    • 34 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nói với anh: Hãy luôn cố gắng và lạc quan nhé! <3
    • 28 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

yêu thì có thể 1 ngày nào đó không yêu nữa..nhưng thương thì day dứt cả cuộc đời...e thương a thương vô bờ, thương đến dại khờ mà vẫn thương..
    • 170 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Nói với 1 ai đó: Sao ko dũng cảm mặt đối mặt mà lại chọn A hùng núp thế?
    • 36 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

nói với một ai đó: chỉ cần nhìn thấy nụ cười ấy cũng đủ làm em hạnh phúc cả ngày!
    • 28 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

tại sao trên đời này cứ phải có tình yêu. tại sao 1 người lạ không máu mủ ruột già gì mà lại làm người ta yêu đến điên dại, yêu quên hết cả gia đình, bạn bè và cả bản thân mình..
    comment by WTT mobile view
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cảm ơn ai đó
    • 34 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nói với một ai đó: Nếu anh cảm thấy mệt mỏi và chịu đựng nhiều, như anh đã nói với em, tại sao anh ko ra đi?
    • 191 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

nói với 1 ai đó : rất rất muốn nhắn tin cho cậu nhưng vẫn không đủ can đảm , mai là cậu vào năm học cuối rồi, bay tốt nhé !!
    You are my sunshine !!!!!
    kỉ niệm không là gì nếu ta muốn buông bỏ
    là tất cả nếu ta muốn khắc ghi !
    • 2,180 Bài viết

• 11,206 Được cảm ơn

nói với 1 ai đó: ah, uhm...vẫn khỏe, vui sống và hài lòng với cs hiện tại.

.................................................. .........................

* 1 ngày mưa tầm tã, trong giấc ngủ ngắn mơ thấy mình của 3 năm trc*
    • 407 Bài viết

• 774 Được cảm ơn

Nói với một ai đó : Happy birthday to you - người từng cho em rất nhiều cảm xúc.
    Thật lòng mà nói, vẫn nhớ rất nhiều và mong anh hạnh phúc
    " Cần có một không gian thật giản đơn để cảm thấy được hơi thở của chính mình trong một thế giới quá đảo lộn và hỗn tạp như hôm nay!..." Tadao Ando