• 0 Lượt chia sẻ
  • 291 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thế này ạ, tình hình tớ chán cảnh lang thang 1 mình trên đường rồi. Đi đâu cũng thấy người ta có đôi có cặp mà ghen quá nên tớ muốn hỏi các em, các chị hoặc anh là mọi người gặp tình yêu của mình ở đâu được k ạ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bạn trai đòi kiểm tra trinh tiết???

Người yêu của em hơn em gần 10t, anh k còn trẻ nữa nên em nghĩ chắc chắn anh có ý định lâu dài với...

• Review nuôi con bằng sữa Thụy Sỹ.

Dạo này đang loạn lạc tranh cãi giữa 2 bang phái: Sữa mẹ và Sữa bột. Mẹ Sony nay làm bài rì viu về...

• FPT Shop: Tablet đến tay, tặng ngay tiền mặt đến 1 triệu

Từ ngày 2/10 đến 2/11/2014, khi mua máy tính bảng tại FPT Shop, bạn sẽ có cơ hội nhận được quà tặng...

• Nơi tình yêu bắt đầu

Chẳng hiểu sao khi nhìn những cặp vợ chồng hạnh phúc hay những đôi mới cưới, em rất muốn hỏi " anh/chị đã gặp nhau như thế nào ?" :Smiling: Và em tin, mỗi câu chuyện tình yêu đều có nơi bắt đầu của nó... Thế nên, những ai đã yêu, đang yêu, và đang hạnh phúc hãy vào đây chia sẻ cho em nghe 2 người...

• Nơi tình yêu bắt đầu…

Tình hình là thời buổi bão giá, công việc thì thu nhập chẳng là bao, có bao nhiêu tài sản Frank cũng phải cầm cố hết dồi mà vẫn không đủ sống. Giờ tài sản còn mỗi cái ID này và quyết định bán đấu giá. Không biết cái ID này sẽ bán được nhiêu nhưng xin hứa là toàn bộ số tiền có được sẽ phục vụ cho...

• Bạn gái đòi hỏi, vô tâm, ích kỉ. Chia tay hay là không?

Bạn gái mình thường xuyên nhõng nhẽo, năn nỉ mình mua nước mang qua công ty cho cô ấy trong giờ...

• 440 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi qualz Xem bài viết
    Thế này ạ, tình hình tớ chán cảnh lang thang 1 mình trên đường rồi. Đi đâu cũng thấy người ta có đôi có cặp mà ghen quá nên tớ muốn hỏi các em, các chị hoặc anh là mọi người gặp tình yêu của mình ở đâu được k ạ.
    Không cần đi đâu xa đâu xa tìm, em cứ PM anh địa chỉ nào đấy gần chỗ em rồi anh đến là xong khỏi phải tìm cho mệt.
    • 740 Bài viết

• 514 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi superchicken Xem bài viết
    Không cần đi đâu xa đâu xa tìm, em cứ PM anh địa chỉ nào đấy gần chỗ em rồi anh đến là xong khỏi phải tìm cho mệt.
    Bác này gay à?