• 0 Lượt chia sẻ
  • 301 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thế này ạ, tình hình tớ chán cảnh lang thang 1 mình trên đường rồi. Đi đâu cũng thấy người ta có đôi có cặp mà ghen quá nên tớ muốn hỏi các em, các chị hoặc anh là mọi người gặp tình yêu của mình ở đâu được k ạ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cùng Hạnh Thúy sống thảnh thơi…!

Hơi bất ngờ khi gương mặt quen thuộc với khán giả màn ảnh nhỏ cũng như các sân khấu kịch - Hạnh...

• Anh bỏ rơi tôi sau 4 năm, tôi vì anh bỏ tất cả sự nghiệp. Giờ tôi bơ vơ, đau...

Các chị thân mến! Hy vọng e tâm sự ra đây có thể có đc sự chia sẻ khách quan của mọi ng, mong mọi...

• Chào anh nhé! 4 năm và một đời...

anh à! Người ta khuyên em rất nhiều điều anh ạ, rằng cố gắng quên đi, đừng nghĩ, đừng đăng...

• Nơi tình yêu bắt đầu

Chẳng hiểu sao khi nhìn những cặp vợ chồng hạnh phúc hay những đôi mới cưới, em rất muốn hỏi " anh/chị đã gặp nhau như thế nào ?" :Smiling: Và em tin, mỗi câu chuyện tình yêu đều có nơi bắt đầu của nó... Thế nên, những ai đã yêu, đang yêu, và đang hạnh phúc hãy vào đây chia sẻ cho em nghe 2 người...

• Phim: Nơi tình yêu bắt đầu

Smile 그대 웃어요 Tên phim: Smile 그대 웃어요 Thể loại: tình cảm, lãng mạn, hài Đạo diễn: Lee Tae Gon (Last Scandal) Biên kịch: Moon Hee Jung (Cây thiên đường, Last Scandal) Diễn viên: Lee Min Jung, Jung Kyung Ho, Lee Chun Hee, Lee Han Kyu, Choi Jung Yoon, Kim Hye Jin Em thấy phim rất hay, nên...

• 440 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi qualz Xem bài viết
    Thế này ạ, tình hình tớ chán cảnh lang thang 1 mình trên đường rồi. Đi đâu cũng thấy người ta có đôi có cặp mà ghen quá nên tớ muốn hỏi các em, các chị hoặc anh là mọi người gặp tình yêu của mình ở đâu được k ạ.
    Không cần đi đâu xa đâu xa tìm, em cứ PM anh địa chỉ nào đấy gần chỗ em rồi anh đến là xong khỏi phải tìm cho mệt.
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 742 Bài viết

• 515 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi superchicken Xem bài viết
    Không cần đi đâu xa đâu xa tìm, em cứ PM anh địa chỉ nào đấy gần chỗ em rồi anh đến là xong khỏi phải tìm cho mệt.
    Bác này gay à?