• 0 Lượt chia sẻ
  • 288 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thế này ạ, tình hình tớ chán cảnh lang thang 1 mình trên đường rồi. Đi đâu cũng thấy người ta có đôi có cặp mà ghen quá nên tớ muốn hỏi các em, các chị hoặc anh là mọi người gặp tình yêu của mình ở đâu được k ạ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tình cảm nhạt dần, chia tay hay là không?

Em xin các anh chị cho em vài ý kiến về trường hợp của mình với ạ, dù nghe qua có vẻ khá bình...

• Nơi tình yêu bắt đầu

Chẳng hiểu sao khi nhìn những cặp vợ chồng hạnh phúc hay những đôi mới cưới, em rất muốn hỏi " anh/chị đã gặp nhau như thế nào ?" :Smiling: Và em tin, mỗi câu chuyện tình yêu đều có nơi bắt đầu của nó... Thế nên, những ai đã yêu, đang yêu, và đang hạnh phúc hãy vào đây chia sẻ cho em nghe 2 người...

• Kinh nghiệm hay cho các mẹ tìm chỗ học cho các con

Chào các mẹ thông thái, Chắc hẳn việc tìm khóa học tiếng ANh cho các bé ở đâu luôn...

• Phim: Nơi tình yêu bắt đầu

Smile 그대 웃어요 Tên phim: Smile 그대 웃어요 Thể loại: tình cảm, lãng mạn, hài Đạo diễn: Lee Tae Gon (Last Scandal) Biên kịch: Moon Hee Jung (Cây thiên đường, Last Scandal) Diễn viên: Lee Min Jung, Jung Kyung Ho, Lee Chun Hee, Lee Han Kyu, Choi Jung Yoon, Kim Hye Jin Em thấy phim rất hay, nên...

• Gửi người em yêu, lý do mà em không muốn thử trước khi cưới

Hai đứa đang tranh luận: Em muốn cuối năm chúng mình cưới nhau, anh nói đợi anh 2 năm nữa anh ổn...

• 440 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi qualz Xem bài viết
    Thế này ạ, tình hình tớ chán cảnh lang thang 1 mình trên đường rồi. Đi đâu cũng thấy người ta có đôi có cặp mà ghen quá nên tớ muốn hỏi các em, các chị hoặc anh là mọi người gặp tình yêu của mình ở đâu được k ạ.
    Không cần đi đâu xa đâu xa tìm, em cứ PM anh địa chỉ nào đấy gần chỗ em rồi anh đến là xong khỏi phải tìm cho mệt.
    • 739 Bài viết

• 513 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi superchicken Xem bài viết
    Không cần đi đâu xa đâu xa tìm, em cứ PM anh địa chỉ nào đấy gần chỗ em rồi anh đến là xong khỏi phải tìm cho mệt.
    Bác này gay à?