TÂM SỰ TÌNH YÊU

Những lý do cãi nhau của các "tình yêu" ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 397 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 1,292 Bài viết

• 965 Được cảm ơn

Chắc là đa phần các anh chị trong chúng ta đều đã từng yêu qua 1 lần đúng ko nhỉ, hoặc ko yêu nhưng ít ra cũng từng cãi hoặc giận với ` người được xem là "người dưng" nhỉ, topic này để tồng hợp các thể laọi lý do đó để mọi người cùng nhìn lại, tham khảo, tránh né và ..cười

Ưu tiên cho các lý do hơi nhảm tí nha các bạn :cool:
    Remembering that you are going to die is the best way I know to avoid the trap of thinking you have something to lose. You are already naked. There is no reason not to follow your heart.

Bạn thường mất bao lâu thì "fall in love" với một người ?

Mang thai dinh dưỡng cho bé chuan bi mang thai
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,292 Bài viết

• 965 Được cảm ơn

Luxubu: hôm đó đi du lịch 7 ngày 7 đêm, lỡ ôm hun người ta 1 lần, giận 3-4 ngày luôn, sau này mới biết ng ta ko iêu mình
    Remembering that you are going to die is the best way I know to avoid the trap of thinking you have something to lose. You are already naked. There is no reason not to follow your heart.

Bạn thường mất bao lâu thì "fall in love" với một người ?

Mang thai dinh dưỡng cho bé chuan bi mang thai
    • 81 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

chán quá, hôm qua anh ngủ từ tối ko nt cho mình, mình gọi ko nghe, ko biết có nên giận ko nhưng mình thấy a vô tâm quá. huhu. Các bác ơi, e có nên giận ko ạ
    • 699 Bài viết

• 773 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi herox Xem bài viết
    chán quá, hôm qua anh ngủ từ tối ko nt cho mình, mình gọi ko nghe, ko biết có nên giận ko nhưng mình thấy a vô tâm quá. huhu. Các bác ơi, e có nên giận ko ạ
    Có lẽ vì bạn trai của em đi làm về mệt hoặc hôm đó mệt. Em gọi điện hỏi thăm trước xem có bệnh ko, công việc có lubu ko. Sau đó nếu điều gì ko đồng ý thì nói. Giận người ta tội người ta, tội cả mình ra vì phải giữ cục giận trong người, em nhỉ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 81 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cachuayenthao Xem bài viết
    Có lẽ vì bạn trai của em đi làm về mệt hoặc hôm đó mệt. Em gọi điện hỏi thăm trước xem có bệnh ko, công việc có lubu ko. Sau đó nếu điều gì ko đồng ý thì nói. Giận người ta tội người ta, tội cả mình ra vì phải giữ cục giận trong người, em nhỉ.
    vâng, a ấy đi làm cũng vất vả. Mà e thì chưa đi làm, có nhiều thời gian rảnh rỗi nên lúc nào cũng muốn a tâm sự, nc. Hôm qua e gọi nhưng a ko nghe máy, đến tận hơn 12h đêm chắc a tỉnh a nt lại cho e là a ngủ từ tối nhưng e tức quá ko nói lại. Tính a nằm chỉ phút sau là ngủ được ngay nên e cũng biết nhưng sao cứ thấy trống trải lắm.huhu
    e cũng muốn bỏ qua nhưng sợ mình cứ bỏ qua nhiều như vậy a sẽ cho là mình dễ dàng và ko cần để tâm đến cảm xúc của mình nhiều thì chết.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi herox; 10/08/2011 vào lúc 09:37 AM.
    • 41 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi herox Xem bài viết
    Nếu biết là do anh ấy đi làm về mệt nên ngủ quên thì cũng nên thông cảm cho anh ấy bạn ơi, cứ thử đặt trường hợp là bạn mà xem, đi làm cả ngày mệt mỏi, về nhà là chỉ mún quăng hết mọi thứ để lăn ra ngủ thui chứ đâu còn tâm trí mà nhắn tin hỏi thăm gì nữa, khi nào mà anh ấy đi chơi hay làm gì khác mà cố tình lờ không nhắn tin cho bạn thì lúc đó hãy giận.:Smiling:
    Thực sự là khi không liên lạc được với người yêu như thế thì mình chỉ lo người yêu có chuyện gì thui, chứ cũng không giận hờn gì cả, thế nên bạn cũng nên nói cho anh ấy biết là bạn rất lo lắng khi không liên lạc được với anh ấy, bạn sợ anh ấy có chuyện gì, lần sau có mệt gì mấy thì anh ấy cũng nên nhắn cho bạn 1 tin thông báo để bạn yên tâm.
    Điều gì mình không muốn thì đừng bao giờ làm cho người khác...:Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 176 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Mình muốn gấu sinh một đội bóng, thế là 2 đứa cãi nhau =))
    Blog của em: mailybang.com :cool: