TÂM SỰ TÌNH YÊU

Người đàn ông tốt là thế nào ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.81K Lượt đọc
  • 78 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8
    • 207 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Sang năm em 23 tuổi rồi, chưa từng yêu thực sự bao giờ nhưng ko phải là lăng nhăng nhé, nói đúng ra là....ko có bạn gái. Em nhát gái và đang cố gắng để sửa cái tật đó
    Chuyện tình cảm trước kia với em ko quan trọng, ko bạn gái cũng được, em quá quen nằm nhà đọc truyện vào ngày 14/2 hay các ngày lễ khác, buồn thì có nhưng đau khổ thì ko. Gần đây do câu hỏi "Thế bây giờ đã có bạn gái chưa ?" của chị, cô, chú dội lên đầu hơi nhiều nên cũng đâm hoảng. Thậm chí người quen 2 cụ đến chơi vừa chào hỏi qua đã "Thế cháu có bạn gái chưa ?" mới đau chứ. Vậy mới biết bà chị họ 24 tuổi của mình khổ sở đến thế nào
    Vậy người đàn ông tốt cần những phẩm chất gì, em ko quan niệm "Tình yêu sét đánh" hay "Một nửa định mệnh", en nghĩ chỉ khi 2 người bỏ công sức để xây dựng, tự thay đổi để phù hợp với người kia mới là tình yêu thực sự

• 1,861 Bài viết

• 2,176 Được cảm ơn

Nếu chủ thớt cao to đẹp giai, học giỏi, con nhà giàu thì thôi, nhát gái cũng được, thôi cứ ngồi đấy chờ tiếp, ắt có gái tự động theo. Còn nếu không đầy đủ 2 trong 3 điều trên thì bỏ ngay cái tính nhát gái đi không thì ế là cái chắc. Còn muốn làm ng đàn ông tốt, tốt thôi, chưa đủ, thế nhé. Đàn ông có xấu thì đàn bà mới yêu, nhớ lấy điều đó.

• 2,808 Bài viết

• 4,218 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi calamxuong89 Xem bài viết
    Nếu chủ thớt cao to đẹp giai, học giỏi, con nhà giàu thì thôi, nhát gái cũng được, thôi cứ ngồi đấy chờ tiếp, ắt có gái tự động theo. Còn nếu không đầy đủ 2 trong 3 điều trên thì bỏ ngay cái tính nhát gái đi không thì ế là cái chắc. Còn muốn làm ng đàn ông tốt, tốt thôi, chưa đủ, thế nhé. Đàn ông có xấu thì đàn bà mới yêu, nhớ lấy điều đó.
    Thế thì chỉ vơ được những kiểu đàn bà như thế nào rồi đấy.....dễ dãi =))
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 901 Bài viết

• 875 Được cảm ơn

cái này còn phải coi bạn định nghĩa người phụ nữ tốt là thế nào nữa... vì nồi nào úp vung nấy mà.
    Còn mình thì nghĩ đàn ông k ai tốt 100% được trừ khi họ gặp đúng người phụ nữ đủ khả năng làm họ cố gắng tốt hơn .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,951 Bài viết

• 2,493 Được cảm ơn

Biết kiếm tiền,có nhà cửa xe cộ và không chung đụng với bố mẹ chồng,có thời gian chăm vợ chăm con,biết chia sẻ việc nhà với phụ nữ,biết quan tâm và sẵn sàng chiều theo sở thích của các bà,sẵn sàng là cái bao trút giận vô điều kiện cho họ,không được lăng nhăng trai gái,khả năng giường chiếu phải đảm bảo,hãy tự trách bản thân nếu vợ có say nắng.......
    Chưa nghĩ ra thêm
    No sacrifice,no victory
    United we stand,devided we fall
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 157 Bài viết

• 237 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hikari_umemura Xem bài viết
    Biết kiếm tiền,có nhà cửa xe cộ và không chung đụng với bố mẹ chồng,có thời gian chăm vợ chăm con,biết chia sẻ việc nhà với phụ nữ,biết quan tâm và sẵn sàng chiều theo sở thích của các bà,sẵn sàng là cái bao trút giận vô điều kiện cho họ,không được lăng nhăng trai gái,khả năng giường chiếu phải đảm bảo,hãy tự trách bản thân nếu vợ có say nắng.......
    Chưa nghĩ ra thêm
    ko còn j để bổ sung, perfect man =)), sắp tuyệt chủng đến nơi rồi

• 4,397 Bài viết

• 8,602 Được cảm ơn

Mình nghĩ không cần tốt đâu, chỉ cần là người đàn ông bình thường là đủ rồi:Smiling:.
    Happy together

• 2,951 Bài viết

• 2,493 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pisu_pisu Xem bài viết
    ko còn j để bổ sung, perfect man =)), sắp tuyệt chủng đến nơi rồi
    Không tồn tại thì làm sao mà tuyệt chủng được :Silly:
    No sacrifice,no victory
    United we stand,devided we fall

• 1,243 Bài viết

• 2,319 Được cảm ơn

Cái này nên lấy hình mẫu điển hình, từ đó suy ra.

Mình lấy ví dụ nhé! Người đàn ông tốt nhất ở wtt mà mình biết: Nevercry_hp
    Người đàn ông xấu nhất ở wtt mà mình biết: chưa ai dám vượt qua mình

• 157 Bài viết

• 237 Được cảm ơn

cứ hy vọng thôi, ai cấm

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8