TÂM SỰ TÌNH YÊU

Ngủ chung với người yêu mà không làm gì thì có sao không?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 16.3K Lượt đọc
  • 126 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 278 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Hôm nọ mình ngủ trưa với người yêu ở trong phòng của cô ấy nhưng 2 đứa không làm gì cả, chỉ ôm nhau ngủ thôi vì đã thỏa thuận ngay từ hồi mới yêu nhau là giữ gìn cho nhau đến phút cuối.
    Nhưng từ hôm đó đến hôm nay mình thấy cô ấy có vẻ như cứ bực bội kiểu gì ấy.
    Liệu cô ấy có nghĩ ngợi gì không? Cứ tiếp tục như thế này thì có vấn đề gì không?
    facebook.com/luuquangtruong
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 692 Bài viết

• 1,215 Được cảm ơn

Ôm nó ngủ mà lại không làm gì thì nó bực bội là đúng rồi. Con gái chứ có phải gỗ đá đâu
    • 1,467 Bài viết

• 5,337 Được cảm ơn

Công nhận bạn ngoan thật đấy.... lại hiền nữa, rất tôn trọng bạn gái Cần phải cho bạn một tràng pháo tay khen ngợi.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,880 Bài viết

• 4,386 Được cảm ơn

thỉnh thoảng lập 1 topic hỏi vài câu nghe xao xuyến ghê cơ. E còn dọn ra ở cùng bạn trai luôn đây nè mà cũng chẳng làm gì hết...thế có gọi là có vấn đề ko?
    Men see it as an achievement to sleep with many women, the real achievement is to find that one woman who will deal with your sh*t for many years
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 278 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dongsongxanh2007 Xem bài viết
    thỉnh thoảng lập 1 topic hỏi vài câu nghe xao xuyến ghê cơ. E còn dọn ra ở cùng bạn trai luôn đây nè mà cũng chẳng làm gì hết...thế có gọi là có vấn đề ko?
    Nếu mà ở chung với nhau lâu ngày mà không làm gì thì đúng là ... anh ứ chịu được
    Chỉnh sửa lần cuối bởi anhhung.bachkhoa; 19/02/2012 vào lúc 09:58 AM.
    • 34 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Eo, bạn kiềm chế giỏi nhỉ ^^! Ngoan nữa :">...Lần sau bạn cứ thử lấn tới xem sao, nếu cô nàng đẩy ra thì thôi, còn không thì =)))))))))))
    • 86 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Thế kỷ 21 chỉ còn bạn đó
    • 2,880 Bài viết

• 4,386 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhhung.bachkhoa Xem bài viết
    Nếu mà ở chung với nhau lâu ngày mà không làm gì thì đúng là ... anh ứ chịu được
    cũng chỉ làm mấy chuyện bên ngoài thui, chứ ko có làm mấy chuyện "ra vào"
    Men see it as an achievement to sleep with many women, the real achievement is to find that one woman who will deal with your sh*t for many years
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 21 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

thôi !!chú này bệnh nặng lắm rồi !! chị em càng quan tâm bất kể tích cực hay tiêu cực chú này càng khoái càng lôi mấy cái mớ kiến thức thập cẩm hầm bà lằng ra để đốp chat với chị em.Xã hội muôn màu muôn vẻ,còn đi học thì tập trung học đi,còn học xong rồi thì nghiên cứu tiếp hay đi làm đi.Chứ cứ lên đây tung ra những kiến thức câu nói chẳng ra đâu và đâu,nửa mùa như thằng dở người mọi người lại cười cho thương hại.Có tốt đẹp gì đâu cơ chứ !!

Anh nói thật để chú thức tỉnh,lại cái danh bách khoa mất công người ta càng hằn sâu vào trường những cái danh trường toàn mấy thằng khùng,thằng đần thì tội nghiệp trường,tội nghiệp sinh viên.

Túm lại còn trinh hay mất trinh như mấy đề tài của chú thì chú sướng hay chú khổ đó là của chú chứ người ta cũng chẳng sướng chẳng khổ giùm chú được,mà chú cũng chẳng sướng khổ giùm người ta được,mà lại nữa (lại phải "mà" nữa) chú cũng ko đủ kiến thức và khả năng diễn thuyết kèm thêm 1 thời gian nghiên cứu về lĩnh vực tâm lí học để thuyết phục người ta (mà những cái này ngoài năng khiếu còn phải cần thời gian trải nghiệm cuộc sống của 1 con người va vấp xã hội cuộc sống nhiều, chứ ko phải mặc quần đùi ở trần,mồm phều phào điếu thuốc bên bát mì tôm mắt cận lồi ra kèm vài quyển sách dở người 10 ngàn 1 cuốn).

Đấy,anh chẳng phải chê trách hay dạy đời gì đâu,anh đánh thức chú thức dậy thôi.Mong chú tỉnh giấc !!
    • 3,552 Bài viết

• 3,008 Được cảm ơn

Lập top hoài =.="
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 197 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Thế ko tụt quân ra ngắm tờ rinh nữa ah bé? =))
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 278 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MaiThuong212 Xem bài viết
    Thế ko tụt quân ra ngắm tờ rinh nữa ah bé? =))
    Trời ơi bà chị cứ chọc em thế nhỉ. Em có bảo là em tụt quần con gái người ta ra để ngắm bao giờ đâu
    • 351 Bài viết

• 1,340 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhhung.bachkhoa Xem bài viết
    Trời ơi bà chị cứ chọc em thế nhỉ. Em có bảo là em tụt quần con gái người ta ra để ngắm bao giờ đâu
    Trong cái top kia chính anh thừa nhận còn gì?
    Mà sao top này (giả vờ) ngoan hiền thế nhỉ? =)) Định chờ cả nhà họp mặt đông đủ rồi mới giật tít một phát luôn đúng không? =)) =)) =)).
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 115 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Lại 1 topic hot nữa rồi Chả hiểu chú em nghĩ gì mà lập cái topic mà lẽ ra theo như chú đã từng nói thì chú phải hiểu rõ rồi chứ?
    Topic kia close rồi nên kiếm cái troll khác câu comment sao
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 139 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

đọc 3 topic ta lại liên tưởng tới 1 loài động vật nhai lại .
    • 478 Bài viết

• 1,193 Được cảm ơn

Đến cái topic thứ 3 này rồi thì mình có thể khẳng định bạn anh-hèn-bk này thuộc dạng

Bấn loạn sinh hoang tưởng
    Yêu màu tím, thích màu hồng, sống hòa đồng, biết cảm thông

http://www.youtube.com/watch?v=tg1tIHxw0jE[/CENTER]
    • 4,378 Bài viết

• 10,495 Được cảm ơn

Cậu này trước sau bất nhất, topic này chửi topic kia. Mà mình cũng phục ở chỗ còn mặt mũi lập topic ở box tình yêu này sau khi bị đập te tua. Lúc trước thì đề cao trinh tiết, bây giờ lại nghĩ mình bị làm sao. Hay là sau khi bị đập tơi tả thì cũng ngộ ra ít nhiều? hoặc là lập topic này để chứng tỏ mình sai, hay xoa dịu dư luận? Là tớ thì sau khi dư gạch xây nhà ở topic "trinh tiết" tớ kiếm chỗ chui xuống đất cho rồi.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi MESARA; 19/02/2012 vào lúc 12:59 PM.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,499 Bài viết

• 2,479 Được cảm ơn

Pó tay rồi, thiết nghĩ đã nêu cao ngọn cờ: "giữ màng trinh thiếu nữ vì tương lai của CNXH" thì phải thừa đủ sự hiểu biết và bản lĩnh để mà k đặt ra câu hỏi ngây ngô như thế này
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,971 Bài viết

• 1,284 Được cảm ơn

sao bảo với tui là gay
    Tầm nhìn xa nhất là khi tôi nhìn vào màn mưa
    Có lẽ là phương hướng dẫn đến những kỉ niệm
    Và cũng có lẽ chỉ là những điều muộn phiền
    • 22 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

không hiểu là chị nhà có đọc được những dòng tâm sự trên vài cái top của bác anhhung k? Chứ em mà như chị nhà, bị ny mang cái màng trinh của mình ra cho thiên hạ đánh giá thì em cũng cho vài cái bạt tai rồi đấy. Gì mà chỉ check hàng chứ có làm gì đâu. Gì mà ngủ với nhau chỉ ôm thôi chứ k xxx j đấy. bla...bla... thật k hiểu nổi nữa
    Em, có một bí mật, không nói
    Gió, cứ cười lòng, bối rối
    Em, có một bí mật, không nói
    Nên có đôi khi, ngồi hát một mình
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7