TÂM SỰ TÌNH YÊU

Lần đầu máu có ra nhiều thế không?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 11.8K Lượt đọc
  • 51 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào mọi người.
    Tôi là một ghành viên mới của WTT rất mong nhận được sự giúp đỡ.
    Tôi có một câu chuyện nhưng không giám tâm sự cùng ai. Và cũng không biết nên phải làm gì trong tình huống này.
    Chuyện là thế này. Cách đây 3 năm tôi và người yêu nay là vợ tôi đã quan hệ với nhau lần đầu. Trong lần đó do tôi có uống rượu nên không làm chủ được bản thân và cũng không rõ thế nào. Nhưng tôi rất thắc mắc vì tôi biết khi quan hệ lần đầu thì sẽ ra một ít máu và có cảm giác đau. Nhưng lúc đó tôi và cô ấy quan hệ thi tôi mới chỉ chạm vào một chút thì cô ấy kêu đau quá và tôi không thực hiện nữa nhưng cô ấy ra rất nhiều máu, ướt cả một vạt lớn trên ga và còn lấy cả áo lau nữa . Rất nhiều chứ không phải là một ít. Sau đó tôi có hỏi thì cô ấy nói là lần đầu. Tôi cũng không quan trọng lắm nhưng bây giờ lúc nào cũng nói cô nói là tôi không tin tưởng cô ấy. Dù sao tôi cũng đã cho qua rồi nhưng tôi mong mọi người tư vấn giúp tôi là có ai khi quan hệ lần đầu mà ra nhiều máu thế không ? Hay đó chỉ là "bệnh phụ nữ" chứ không phải lần đầu. Rất mong nhận được sự chia sẽ của mọi người. Cảm ơn nhiều.!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 614 Bài viết

• 1,140 Được cảm ơn

Lần đầu của mình cũng thế. Hết hồn tưởng mất chục lít máu chả hết. Suýt ngất.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 326 Bài viết

• 386 Được cảm ơn

Kinh quá! Nghe như mổ heo mổ gà ý. Xin lỗi chủ topic nhé em chỉ vào hóng thôi chứ không biết gì để tư vấn đâu
    • 1,463 Bài viết

• 2,467 Được cảm ơn

ax ax, lẽ ra bác nên post bên "Gia đình" ấy.
    Nhưng e nghĩ máu ra nhìu là bình thường mà, chắc vợ bác sức khỏe tốt :Thinking:
    • 2,475 Bài viết

• 2,065 Được cảm ơn

Hí hửng đi vào => 0_o' => ko phải chuyên môn..
    Hehe..thực ra là bác phải cho em biết màng trinh của gái nhà bác thuộc loại nào thì mới tư vấn được chứ..
    Thường thì màng trinh chia ra thành nhiều loại lắm..Hơn nữa còn tùy thuộc vào cách thức giao hợp nữa..Rất nhiều người mới mắc sai lầm ở chỗ này => khiến cho ng iu đau..Mà ngày đó có thuộc vào ngày..nói chung là chém gió vậy thôi, vì em chỉ lý thuyết thôi..mời các pro kinh nghiệm thực tế vào giúp
    Mục đích của loài người sinh ra ko phải để tìm kiếm hạnh phúc..càng ko phải vì luân thường, đạo lý hay những mục đích cao đẹp,..blah..blah..Mà chính xác là hạnh phúc, luân thường, đạo lý và những mục đích cao đẹp...blah..blah..chỉ là công cụ để thực hiện nhiệm vụ của loài người nói riêng và của sự sống nói chung.
    • 3,090 Bài viết

• 3,006 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoctoanabc Xem bài viết
    Chào mọi người.
    Tôi là một ghành viên mới của WTT rất mong nhận được sự giúp đỡ.
    Tôi có một câu chuyện nhưng không giám tâm sự cùng ai. Và cũng không biết nên phải làm gì trong tình huống này.
    Chuyện là thế này. Cách đây 3 năm tôi và người yêu nay là vợ tôi đã quan hệ với nhau lần đầu. Trong lần đó do tôi có uống rượu nên không làm chủ được bản thân và cũng không rõ thế nào. Nhưng tôi rất thắc mắc vì tôi biết khi quan hệ lần đầu thì sẽ ra một ít máu và có cảm giác đau. Nhưng lúc đó tôi và cô ấy quan hệ thi tôi mới chỉ chạm vào một chút thì cô ấy kêu đau quá và tôi không thực hiện nữa nhưng cô ấy ra rất nhiều máu, ướt cả một vạt lớn trên ga và còn lấy cả áo lau nữa . Rất nhiều chứ không phải là một ít. Sau đó tôi có hỏi thì cô ấy nói là lần đầu. Tôi cũng không quan trọng lắm nhưng bây giờ lúc nào cũng nói cô nói là tôi không tin tưởng cô ấy. Dù sao tôi cũng đã cho qua rồi nhưng tôi mong mọi người tư vấn giúp tôi là có ai khi quan hệ lần đầu mà ra nhiều máu thế không ? Hay đó chỉ là "bệnh phụ nữ" chứ không phải lần đầu. Rất mong nhận được sự chia sẽ của mọi người. Cảm ơn nhiều.!
    Hay là wrong hole? :Silly:

Tặng cho bác chủ tóp bài này để relax

Cuộc sống đôi khi khó khăn hơn chúng ta tưởng, nhưng chủ yếu vẫn là niềm vui :Battin ey:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,040 Bài viết

• 815 Được cảm ơn

3 năm rồi, giờ cũng đã là vợ chồng, tìm hiểu làm gì cái chuyện ấy nhỉ ? :Thinking:

Theo mình thì có người ra nhiều, có người ra ít. Cũng có người chẳng có biểu hiện gì. Bác hỏi thế thì bác sĩ cũng không biết đường trả lời.
    • 1,040 Bài viết

• 815 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi r1gt. Xem bài viết
    Hay là wrong hole? :Silly:

Tặng cho bác chủ tóp bài này để relax
    Theo ấy thì nó là chổ nào ? :Silly:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi _Ohla_; 18/04/2011 vào lúc 04:02 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 666 Bài viết

• 889 Được cảm ơn

Này cho hỏi tí nhé vậy trước khi xxx với người yêu lần đầu thì chủ tóp đã xxx với người khác chưa?Đã 3 năm rồi mà bây giờ mới thắc mắc không lẽ vợ chủ tóp không chung thuỷ hay sao? Phụ nữ tuỳ theo cơ địa của từng người mà lần đầu quan hệ ra máu nhiều hay ít hoặc chẳng có giọt nào cả dù chưa xxx với ai hết. Bây giờ đa số đều đã thử trước khi kết hôn mà chủ tóp cứ thắc mắc này nọ, chủ tóp có muốn dắt vợ đi BS xác minh thì cũng chẳng được .Sao không bằng lòng sống với hiện tại đi mà cứ bới móc để làm gì, cuộc sống vốn đã phức tạp lắm rồi không lẽ chủ tóp không mỏi mệt.
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 71 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Thắc mắc để quay lại, lên mặt, dằn vặt vợ là bà còn già hơn tui chứ ngây thơ lắm hả? Tội nghiệp...sao mà phụ nữ lắm chuyện trời ơi thế .
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tutuyetnhu989; 18/04/2011 vào lúc 05:03 PM.
    Mãnh vỡ của những giấc mơ xa vời biến mất
    Ta ở lại trong nỗi bàng hoàng vô vọng
    • 1,293 Bài viết

• 965 Được cảm ơn

Đâu ? chụp cái hình cho xem thì mới chẩn đoán được :Thinking:
    Remembering that you are going to die is the best way I know to avoid the trap of thinking you have something to lose. You are already naked. There is no reason not to follow your heart.

Bạn thường mất bao lâu thì "fall in love" với một người ?

Mang thai dinh dưỡng cho bé chuan bi mang thai
    • 164 Bài viết

• 150 Được cảm ơn

Mình thấy BAGIAQUAY nói rất đúng, nên không cần nói thêm lời nào nữa.
    • 893 Bài viết

• 1,311 Được cảm ơn

@Chip_Kid: Avatar đẹp quá, có điều chân chú rể duỗi thẳng ra lên trên thì đẹp hơn là thòng hờ hững như vậy:Thinking:

@Chủ top: Em sorry vì bình luận 1 câu lạc đề thế nhưng em thấy chuyện của anh chẳng có gì to tát đến mức bao nhiu người phải lôi ra bình luận góp ý cả. Tuy nhiên nếu anh khẳng định anh là người sống vì quá khứ thì em sẽ sẵn sàng bình luận đến cùng với anh

OFFLINE HỘI TÌNH YÊU SG TẠI ĐÂY
    • 1,514 Bài viết

• 5,924 Được cảm ơn

Ca này chủ top phải chờ chị Amanda vào tư vấn rồi! Đúng chuyên môn của chị ấy đấy :Smiling:
    • 173 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Tội nghiệp vợ của bạn,mình là đàn ông mà nghe cũng thấy....xấu hổ:Nottalkin:
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 533 Bài viết

• 291 Được cảm ơn

ôi, ko biết sau này đêm tân hôn em nên ra máu ít hay nhiều hay ko ra máu đây. làm thế nào thì chồng em mới tin. Giữa cái sự thật giả lẫn lộn này. Hàng giả rất giống hàng thật, hàng thật cũng bị coi như hàng giả thôi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi painedheart; 18/04/2011 vào lúc 08:55 PM.
    • 8,143 Bài viết

• 9,270 Được cảm ơn

Hị... như vợ bạn chủ top ăn thua gì... cái hồi mình chọc tiết gà lần đầu... máu tuôn ra xối xả... hối hả... hứng ko kịp.....confirm rồi....ko phải là nhầm hole như bạn gì trên kia nói :Sad:
    Mối quan hệ nguy hiểm:
    https://www.facebook.com/pages/M%E1%...96155997174878
    -------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Tìm một con đường
    Tìm một lối đi
    Ngày qua ngày
    Đời nhiều vấn nghi
    Lạc loài niềm tin
    Sống không ngày mai
    Sống quen không ai cần ai
    Cứ vui cho trọn hôm nay............

• 87 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

Em thì chưa biết cái chuyện đó nó thế nào, nghe bác chủ top kể chỉ hình dung ra cảnh chọc tiết lợn :Silly:
    Gái xinh không nói linh tinh
    • 28 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

em đồ rằng bà mụ nặn ấy của vợ bác chủ topic đặt nhầm cái bánh dầy thay vì màng tr vào đó mới ra lắm thế :Laughing: nhưng cũng phải khá khen là kiếm của chủ top sắc đấy :Battin ey: + với tinh thần thừa thắng điếc không sợ súng của kẻ say rượu nên đã phá đập thành công :Applause:
    Vậy đi...thiệt tình...
    • 1,236 Bài viết

• 1,606 Được cảm ơn

Chắc phá lại đúng cái ngày sắp đèn đỏ nên nó thừa cơ ào ào ra luôn quá........:Sick:
    ...mang dép lào mặc quần đùi xông thẳng vào văn chương.....
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3