TÂM SỰ TÌNH YÊU

Làm thế nào để lấy lại lòng tin?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 1.48K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 10 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

"Một sự mất tín vạn sự mất tin". Khi mình đã đánh mất niềm tin của một người, mọi thứ dường như đều trở nên đáng nghi hoặc. Vậy làm thế nào để lấy lại lòng tin ấy từ người mình yêu? Biết là rất khó, nhưng mình không muốn bỏ cuộc. Mọi người có thể cho mình lời khuyên ko?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 433 Bài viết

• 330 Được cảm ơn

Nói ít, làm nhiều,
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 426 Bài viết

• 392 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi happylife15102908 Xem bài viết
    "Một sự mất tín vạn sự mất tin". Khi mình đã đánh mất niềm tin của một người, mọi thứ dường như đều trở nên đáng nghi hoặc. Vậy làm thế nào để lấy lại lòng tin ấy từ người mình yêu? Biết là rất khó, nhưng mình không muốn bỏ cuộc. Mọi người có thể cho mình lời khuyên ko?
    lỗi của mình, thì du cho người ta có làm gì cũng phải ráng hứng, khó sống cũng phải ráng chịu, mình chưa từng làm bạn trai mất long tin nhưng bạn trai mình thì có rồi, hậu quả là bị mình kiểm soát chặt chẽ từ a tới á
    đi đâu, làm gì, chat chit với kon nào, nick dà hú, phây bút, gờ meo..... đưa đây.
    ngoài giờ làm báo cáo liên tục
    chịu hok nổi nên đi luôn rồi

Trích dẫn Nguyên văn bởi traitimtuongda Xem bài viết
    Nói ít, làm nhiều,
    cóa muốn làm cũng hok được
    Lấy tình yêu ra khỏi cuộc sống là lấy luôn niềm vui của cuộc đời.
    • 279 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

mất lòng tin thì khó tha thứ lắm
    • 10 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hic...bây giờ ng ấy ko cho mình một cơ hội nào tiếp tục cả. Nhưng lại cũng k hẳn là chấm dứt mọi thứ, mà muốn làm bạn... Mình ko biết phải nghĩ sao, vì thường đàn ông muốn ctay là dứt khoát hẳn phải không? Thế nên thời gian qua mình vẫn tiếp tục nuôi hy vọng, tìm cách nhẹ nhàng quan tâm chăm sóc anh ấy. Song, thật khó vì anh ấy nói là rất áy náy vì những hành động chăm sóc của mình... Trường hợp này mình nghĩ sao cũng thấy khó hiểu. Có nên chấp nhận làm bạn một thời gian, chờ đợi và tiếp tục hy vọng hay ko???
    • 302 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

nếu bên đó người ta muốn hợp tác, ko thì thôi. Bài học của tớ là đã chờ đợi và quan tâm người ta hơn,chịu đựng mọi thứ, nhưng kết quả người ta bảo tớ là giả tạo. thôi thì kệ đi.
    Ngày mai,em là cô dâu mới
    Ngày mai,em mặc chiếc áo dài theo chồng
    Ngày mai,em cười thật hạnh phúc
    Ngày mai,em được ở bên người mà em yêu
    • 653 Bài viết

• 603 Được cảm ơn

Khi người ta ko còn tin nghĩa là ko còn mong chờ gì nữa. Khó thật đấy, bát nước hắt đi sao mà lấy lại được.
    Để gió cuốn đi................