TÂM SỰ TÌNH YÊU

Làm sao để coi đc danh sách cuộc đi và tin nhắn mạng mobifone trả trước

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 21.6K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 435 Bài viết

• 210 Được cảm ơn

mình lên trang chủ mobi thì chỉ coi đc phần gọi đến ah, làm sao coi đc cuộc đi và tin nhắn đây. Chồng mình dạo này dt để chế độ rung, rồi số dt đó gọi đến là ko bắt máy,nói là ko bik số đó, tn của số dt đó là xóa, làm sao để bik cuộc đi và tn đây các bạn.

Ah, mỗi lần mình coi lịch cuộc gọi đến là tổng đài nó gửi tn tới dt là "thông báo cước tháng này của số dt này đang đc xem trên trang mobi", làm sao để nó đừng gửi
    thanks
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 661 Bài viết

• 729 Được cảm ơn

khổ chưa :Silly:
    • 64 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

cái này tuyệt mật k thể tiết lộ. Quy định k được tiết lộ với bất cứ ai ngoài trừ là chính chủ, nếu k thì bị đuổi việc và bị kiện. sợ lắm. Hỏi thẳng chồng chị đi, chắc k có gì đâu chị đừng nghĩ nhiều quá mệt lắm
    Muốn giữ mãi nụ cười trên môi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 84 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi --vumy-- Xem bài viết
    mình lên trang chủ mobi thì chỉ coi đc phần gọi đến ah, làm sao coi đc cuộc đi và tin nhắn đây. Chồng mình dạo này dt để chế độ rung, rồi số dt đó gọi đến là ko bắt máy,nói là ko bik số đó, tn của số dt đó là xóa, làm sao để bik cuộc đi và tn đây các bạn.

Ah, mỗi lần mình coi lịch cuộc gọi đến là tổng đài nó gửi tn tới dt là "thông báo cước tháng này của số dt này đang đc xem trên trang mobi", làm sao để nó đừng gửi
    thanks
    trên trang mobi pỏtal có khá đầy đủ mà bạn, chỉ ko xem đc nội dung tin nhắn thôi, chị đang ký xem thông tin thuê bâo chưa, fai kích hoạt cho nó đấy ^^. chị cứ hỏi đi, biết đâu bạn ngoc_yeu_anh88 giúp đc gì thì sao...^^
    con cái > vợ >= bố mẹ > bạn bè > công việc > họ hàng > bản thân :Smiling:
    • 205 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

tìm bạn bè làm bên mobifone liếc sơ qua giùm cho
    • 64 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quanghuy.ficc Xem bài viết
    trên trang mobi pỏtal có khá đầy đủ mà bạn, chỉ ko xem đc nội dung tin nhắn thôi, chị đang ký xem thông tin thuê bâo chưa, fai kích hoạt cho nó đấy ^^. chị cứ hỏi đi, biết đâu bạn ngoc_yeu_anh88 giúp đc gì thì sao...^^
    làm sao mà đăng ký được, vì kích hoạt gửi về số của chồng chị đấy Sao lôi e vào vụ này, e vô tội k bít gì nha, A k đi đâu chơi ah? hiền thế
    Muốn giữ mãi nụ cười trên môi
    • 16 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Nếu chị dùng mobile trả trước. Lên mạng mobile đăng ký dịch vụ. Mật khẩu ban đầu (hay là một mã số) sẽ được gửi vào số máy chị đăng ký. hix. nhưng mà chị đăng ký thì chỉ xem được các số gọi đi thôi sao xem được số gọi đến nhỉ. mà chị nói có thông báo: cước tháng..c ủa số... được xem trên trang.. thì chị phải đăng ký mới xem được còn gì nhỉ. Em cũng có đăng ký dịch vụ cho số của em nhưng hơi bực vì thỉnh thoảng kiểm tra xem mình tiêu tốn hết bao nhiêu rồi thì cứ thông báo bằng tn đến dt, lại fai ngồi xóa. nản.
    • 369 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoc_yeu_anh88 Xem bài viết
    cái này tuyệt mật k thể tiết lộ. Quy định k được tiết lộ với bất cứ ai ngoài trừ là chính chủ, nếu k thì bị đuổi việc và bị kiện. sợ lắm. Hỏi thẳng chồng chị đi, chắc k có gì đâu chị đừng nghĩ nhiều quá mệt lắm
    Thế mà đứa cơ quan mình nhờ người làm bên mobi lấy được đấy, còn định xem cả cuộc gọi ở khu vực nào cơ
    • 281
    • 6 năm
    • 51 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoc_yeu_anh88 Xem bài viết
    Hỏi thẳng chồng chị đi, chắc k có gì đâu chị đừng nghĩ nhiều quá mệt lắm
    mình cũng nghĩ vậy,
    bạn nên nc thẳng thắng với chồng xem ntn,

trường hợp của mình giống y như bạn, khi mình thắc mắc ox còn ôm dt trong người ngủ nữa,
    lúc đó mình cũng nghi ngờ thôi, ko có bằng chưng nên chỉ nhắc nhở ox,
    ai ngờ ox ko dừng lại cho đến khi mình quyết định làm rõ thì hp đổ vỡ,

giờ mình nghĩ giá như lúc đó mình nc với ox, a mà lén phén thì stop thì có lẽ lời nói có hiệu lực hơn, đừng để sự việc tệ hơn mà phải biết dừng đúng lúc đúng chỗ (mình nghĩ chứ ko biết ox có nghĩ được như mình, nếu nghĩ được như mình thì họ đâu làm tổn thuơng vợ mình như vậy)

1 lần nữa mình khuyên bạn nên nc với ox, đừng để sự việc tệ hơn mà phải biết dừng đúng lúc đúng chỗ, nếu biết được sự thật thì chẳng khác gì giọt nước tràn ly,
    chúc bạn thành công
    Chỉnh sửa lần cuối bởi 281; 25/06/2011 vào lúc 02:43 PM.
    • 900 Bài viết

• 859 Được cảm ơn

chị kiếm ai bên mobi ấy, thế nào cũng được tiết lộ
    Thật đấy, hồi xưa em bị biến thái yêu, em gọi cho ai, ai gọi cho em, mấy phút, em nhắn tin cho ai, ai nhắn tin cho em cái gì, bạn nó làm bên mobi gửi cho nó một list danh sách rõ ràng lun. Lúc đó khùng lun, mún đi kiện mà chỉ như con kiến kiện củ khoai thôi chứ được gì.
    Nokia nó có phần mềm Blog, nằm bên ứng dụng, coi được số gọi đến gọi đi cho dù bị xóa ngoài call log, chị check thử. Bữa em xài nokia N chín mấy thấy có, giờ đổi máy rồi nên k rõ nữa.
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ghjjj
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mickeytiti84; 16/07/2011 vào lúc 11:26 AM.