TÂM SỰ TÌNH YÊU

Làm gì khi người yêu "say nắng"

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 24.5K Lượt đọc
  • 154 Trả lời

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 39 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Con người không thể tránh khỏi quy luật muôn thuở : Muốn cái chưa có và không có . Vì vậy , việc người yêu của bạn có "say nắng" người khác cũng là lẽ thường ? Phải không nào ?
    Nếu các bạn đứng ở hoàn cảnh đó . các bạn sẽ làm gì ?
    Các bạn có , đã , sẽ là kẻ thứ 3 xen vào hạnh phúc của đôi lứa khác ?
    Bạn sẽ xử sự ra sao ? Hi vọng những câu trả lời và góp ý thẳng thắn của các bạn nhé
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,216 Bài viết

• 1,326 Được cảm ơn

Câu hỏi số 1
    Nếu ny tớ say nắng 1 ai đó?
    Ko sao, đến tớ còn có lúc say nắng ai đó nữa là, ghen tuông nhõng nhẽo 1 tí để kéo hắn lại hiện thực. Tuy nhiên tớ ko phải là típ ng thik bon chen, vậy nên, tớ chỉ can thiệp tới 1 mức độ thôi, nếu hắn say nắng quá nặng, tới mức tớ và cái tình yêu hắn dành cho tớ ko đủ để kéo hắn lại, thì, xin mời, đi đâu thì đi.

Câu hỏi số 2
    Tớ có thể sẽ là ng thứ 3?
    Câu trả lời là ko. Vì như đã nói, tớ ko phải là đứa thik bon chen, giành giật.
    • 1,985 Bài viết

• 3,186 Được cảm ơn

Khi chưa kết hôn, có thể dễ dàng chia tay khi bị tổn thương. Khi kết hôn rồi, không thể dễ dàng phá bỏ hôn nhân vì những cơn say nắng của người bạn đời. Người trong cuộc nên xác định trách nhiệm gìn giữ tình yêu và hạnh phúc, bảo vệ nó trước bao cám dỗ phức tạp của cuộc sống. Cách phòng tránh say nắng tốt nhất là : vun đắp tình cảm lứa đôi ngày càng vững bền, mặn nồng. Khi ấy sẽ ít cơ hội hơn cho những cơn say bất chợt. Nếu lỡ có cơn say, nên xác định nhiệm vụ tưới thật nhiều chanh cho giã rượu. :cool:
    • 407 Bài viết

• 255 Được cảm ơn

Tại sao không nghĩ, tình yêu của người ta đã thay đổi? Mà lại nghĩ đó là một cơn say nắng?
    • 39 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi be_stronger Xem bài viết
    Tại sao không nghĩ, tình yêu của người ta đã thay đổi? Mà lại nghĩ đó là một cơn say nắng?
    Câu trả lời khó . lại nêu lên 1 vấn đề : Làm sao để biết mình đang ở đâu trong tình yêu ? Tình yêu của đối tác có còn như xưa ?
    =((
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 206 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Say nắng chỉ là lời biện hộ cho tình yêu không còn nữa ...
    • 620 Bài viết

• 817 Được cảm ơn

bị gái đong
    • 64 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Ai cũng sẽ phải 1 lần say nắng dù có ng iu hay gia đình rồi. Nhưng nếu biết dừng lại và giữ khoảng cách thì k sao.Mong sao ai say nắng có thể quay về được
    Muốn giữ mãi nụ cười trên môi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 676 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

Say nắng mình nghĩ chỉ là cảm giác thinh thích, vì là lạ, hay hay.

Say nắng chưa chắc là vì tình yêu không còn.

Mình cũng đang say nắng một cậu nhóc nhỏ tuổi hơn. Ôi, vãi.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 185 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Mình đã từng rơi vào trường hợp người yêu say nắng 2 lần. Lần nào cũng làm đủ mọi cách để kéo người ta về.. nhưng tất cả cũng vô ích. Và lần nào cũng vậy, khi mình đã buông xuôi hoàn toàn và đã có tình cảm với người khác thì người ta lại quay về.. Lúc đó mình chẳng biết làm sao, chỉ biết nói một câu thôi: quá muộn rồi.
    Vì vậy mình cũng chẳng biết phải đối xử thể nào khi người yêu bị say nắng nữa. Chẳng lẽ lại giả vờ cũng đi thích người khác sao?!!!!!!!! :Straightf:
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 676 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jenny_tran Xem bài viết
    Mình đã từng rơi vào trường hợp người yêu say nắng 2 lần. Lần nào cũng làm đủ mọi cách để kéo người ta về.. nhưng tất cả cũng vô ích. Và lần nào cũng vậy, khi mình đã buông xuôi hoàn toàn và đã có tình cảm với người khác thì người ta lại quay về.. Lúc đó mình chẳng biết làm sao, chỉ biết nói một câu thôi: quá muộn rồi.
    Vì vậy mình cũng chẳng biết phải đối xử thể nào khi người yêu bị say nắng nữa. Chẳng lẽ lại giả vờ cũng đi thích người khác sao?!!!!!!!! :Straightf:

Người iu bạn say nắng mà bạn biết ạ? Say nắng mà để biết thì chắc là tình cũng nhạt rồi.

Mình say nắng mấy lần. Lúc đó tự động tiếp cận, tìm ra chỗ để không say được nữa, tự động động hết say.
    • 535 Bài viết

• 205 Được cảm ơn

mình cũng đang bị say nắng, mình ko bik là nói thế nào cho đúng nữa, hiện giờ là SAY NẮNG hay là ty với người cũ ko còn, chỉ bik nhớ tới người mới thôi. Ui chời, thiệt là khổ
    Chơi vàng ta không nên chơi ngông.
    Bởi nghe có "sóng" ở trong lòng.
    Đời không có chi là tuyệt đối.
    Cắt lỗ kiểu nào mới thành công?.
    Chiến lược trong ngày không vướng lệnh.
    Bán mua đối ứng trắng tay không?
    Chờ gỡ là con dao hai lưỡi
    Cắt lỗ cũng là một thành công.
    Tư vấn - Thiết kế - Thi công
    YH: ngocanh90dn/ Skype: ngocanh90dn/ 0905 191 290

• 676 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

Ôi khổ. Lập hội những người đang say nắng thôi.
    • 331 Bài viết

• 419 Được cảm ơn

Viết quá trời, nhưng càng viết càng thấy đau lòng nên xóa hết, không hành hạ bản thân thêm nữa. Cái gì cho qua được thì qua, vì người ấy cuối cùng vẫn ở bên mình.

Nhưng đôi lúc chợt nhớ lại những lúc không vui ấy, mình chỉ muốn chia tay quách cho xong...
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 478 Bài viết

• 1,195 Được cảm ơn

vote chia tay :">
    Yêu màu tím, thích màu hồng, sống hòa đồng, biết cảm thông

http://www.youtube.com/watch?v=tg1tIHxw0jE[/CENTER]
    • 41 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

MÌnh là con trai, bạn gái mình cũng gặp vấn đề này, mấy hôm nay mình ko làm được j nhiều. Bạn gái mình muốn mình cho cô ấy ít time. Có ai có cách giải quyết tốt thì chia sẽ với mình nhé.
    • 620 Bài viết

• 817 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 20pd10 Xem bài viết
    MÌnh là con trai, bạn gái mình cũng gặp vấn đề này, mấy hôm nay mình ko làm được j nhiều. Bạn gái mình muốn mình cho cô ấy ít time. Có ai có cách giải quyết tốt thì chia sẽ với mình nhé.
    Cứ để bạn ấy 1 thời gian đi bạn à, nếu người ta yêu mình thì sẽ quay về bên mình thôi
    Mình cũng đang làm vậy đấy ^^, nhưng trc khi làm nvậy, bạn hãy làm tất cả những gì có thể để níu kéo ng` ấy, ko thì sau này sẽ hối hận
    Hãy vui lên nhé (động viên mình luôn)
    • 820 Bài viết

• 1,669 Được cảm ơn

Haiz. Mình chỉ vừa phát hiện ra zai mình đong đưa tà lưa gái khác... say hay không ko biết nhưng cũng nghe bảo: thấy hay hay lạ lạ thì chọc... Điên hết cả tiết mà cũng chẳng biết làm gì. Chỉ lôi ra nói 1 trận, được không được thì thôi, ai thèm níu kéo. Haizzzz.
    • 36 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

:d vừa lập topic xong thì thấy topic này ....... ^^
    • 43 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Chia tay thôi bạn ạ...Mình đã gặp 2 lần ntn rồi...Lần đầu thì níu kéo...không được lần 2 thì cho thời gian để suy nghĩ...Cũng ko được...
    Add khóa nick vĩnh viễn dùm em nhé
    Nick vi pham dùng size chữ quá kích cỡ cho phép
  • Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8