TÂM SỰ TÌNH YÊU

Làm gì khi người yêu không nghe điện thoại......

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 9.42K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 643 Bài viết

• 746 Được cảm ơn

Chào các Anh/Chị,

Em với người yêu em qua rất nhiều sóng gió để có nhau đến hiện tại. Tuy nhiên, tối qua em nhắn tin gọi điện cho anh í từ 7h30 đến gần 9h30 mới trả lời. em biết anh í đi từ khoảng gần 6h sau giờ nghỉ.

Sau đó Anh í gọi lại nói rằng anh đi tiếp khách, để cả 2 đt trên xe.....EM k thể tin được chuyện này.....Theo suy diễn của em là anh í đang đi cùng gái khác nên tắt chuông thôi....còn chuyện xyz có hay không thì em không chắc chắn đc.....

Các anh/chị cho em kinh nghiệm xử lý tiếp vụ này thế nào? Hiện tại em đang không liên lạc với anh í nữa vì em quá bức xúc!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Em thích anh onedayIwilldie

Nội dung chỉ có thế thôi ạ.Qua việc theo dõi các bài viết của anh ấy, em rất ngưỡng mộ anh ấy nên...

• Phải làm gì khi người yêu không dẫn về nhà:(

Các chị ơi giúp em với. Em với người yêu yêu nhau nửa năm nay mà anh ý chưa bao giờ dẫn em về nhà chơi cả. Em là người HN, hiện đang làm ở SG, còn anh ý ở Cần Thơ. Em cũng xuống Cần Thơ chơi nhiều lần rồi nhưng cũng chỉ để em ở khách sạn thôi chứ k bảo là em về nhà anh chơi (nhà anh ý cách tp...

• Tuyệt vọng, choáng váng, khi người yêu nói lời chia tay sau 5 năm yêu nhau

Các anh chị ơi hãy cho em lời khuyên em phải làm gì trong lúc này. Em và anh đã yêu nhau 5 năm,...

• em nên làm gì khi người yêu phản bội?

em và anh ấy yêu nhau đã được 3 năm, rất hạnh phúc. anh ấy là du học sinh ở nga, còn em ở việt nam. em quyết tâm chờ anh ấy, đã chờ được 3 năm. anh áy đi du học 6 năm tất cả, bây giờ còn có thể lên 7 năm. nhưng em đang gặp một vấn đề khó khăn mà cần nhờ các anh chị giúp đỡ. anh ấy vừa về việt nam...

• Cùng nặn Tượng Giấy Dễ Thương, xem ai khéo hơn nào?

Bé muốn chơi nặn tượng nhưng nhà lại không có sẵn đất sét? Đừng lo, chỉ với giấy và nước xà phòng,...

• 216 Bài viết

• 378 Được cảm ơn

chắc chủ top đang bức xúc nên ko viết rõ tình tiết chứ nếu chỉ có thế này mà top đã thế này thì thật khổ thân người yêu của chủ top

Bất an trong sự bình yên tưởng tượng
    • 533 Bài viết

• 1,207 Được cảm ơn

Chuyện mới chỉ có thế thôi mà bạn suy diễn đáng sợ quá. Thà rằng đây là việc thường xuyên xảy ra còn nói dc :Battin ey:
    • 415 Bài viết

• 468 Được cảm ơn

Ko nghe thì nhắn tin, chắc chắn đọc
    • 75 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Gặp mặt cứ lờ toẹt đi ....thế him mới kinh !
    • 75 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi love133 Xem bài viết
    Ko nghe thì nhắn tin, chắc chắn đọc
    Cái này là gửi CÔNG HÀM ....hahaha
    • 3,095 Bài viết

• 3,016 Được cảm ơn

Không biết zai của chủ tóp trong quá khứ có "tiền án tiền sự" gì về chuyện lăng nhăng không?
    Cơ mà sao gái mất tự tin thế nhỉ? Để cho zai nó săn đón mình chứ ... ai lại đi 'truy sát" nó như vầy, nó ớn đến tận cổ đấy
    Cuộc sống đôi khi khó khăn hơn chúng ta tưởng, nhưng chủ yếu vẫn là niềm vui :Battin ey:
    • 643 Bài viết

• 746 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi r1gt. Xem bài viết
    Không biết zai của chủ tóp trong quá khứ có "tiền án tiền sự" gì về chuyện lăng nhăng không?
    Cơ mà sao gái mất tự tin thế nhỉ? Để cho zai nó săn đón mình chứ ... ai lại đi 'truy sát" nó như vầy, nó ớn đến tận cổ đấy
    Dạ thưa có bác ạ! Chuyện lừa dối là có mấy lần rồi! Em chán tự buông tay rồi. Sau đó ông í k chịu nổi, van xin em cho cơ hội. Còn định giết em xong tự tử nữa....Sau đến 2 tháng em mới tha cho. Bây giờ lại có hiện tượng bệnh cũ tái phát! Ngày hôm nay cũng tắt luôn 2 máy rồi! Em cũng ngán lắm rồi đây bác!
    • 95 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Hihi! Tớ chuyên ko nghe điện thoại lúc giận nhau
    • 593 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

suy diễn kinh khủng quá ... bạn bình tĩnh đi chứ, nhỡ ngta bận thật
    Hồi trc mình ko thấy anh nt gọi điện hay gọi mình trên yahoo là mình tự kỷ ngay, suy nghĩ này nọ tiêu cực lắm rồi thành ra giận dỗi... anh hỏi mãi mình mới nói ra suy nghĩ của mình, thì anh cười bảo mình ngốc quá, chỉ là những lúc anh ko gọi cho em là anh đang bận làm việc thôi chứ ko phải anh ko nhớ em.
    Yêu rồi mình mới hiểu ty cần sự tôn trọng và tin tưởng. Nếu bạn thấy mệt mỏi quá thì nên tìm cách giải thoát, chứ ko dễ bị stress lắm.
    Chúc bạn vui vẻ^^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 36 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Chắc là có vấn đề, e đã từng có kinh nghiệm vấn đề này. Lần nào ngyeu e ko nghe điện thoại, là lần đó có vấn đề...
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhiều khi do bận ko nghe thì có sao đâu, nếu những lúc nhạy cảm mà ko nghe mới là vấn đề bạn ơi. yêu nhau là phải tin tưởng chứ nghi ngờ nhau thế chỉ làm khổ nhau thôi:Thinking:
    • 708 Bài viết

• 343 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nunanunong36 Xem bài viết
    Chắc là có vấn đề, e đã từng có kinh nghiệm vấn đề này. Lần nào ngyeu e ko nghe điện thoại, là lần đó có vấn đề...
    Chuẩn với 1 ex của mình. Mà vấn đề nhớn chứ ko nhỏ đâu. Nếu bình thường thì có thể lúc đấy ko nghe nhưng về sau nhắn lại hoặc gọi lại cơ

Yêu tất cả các em mèo con mũm mĩm, béo tròn, mắt lim dim...:LoveStruc::LoveStruc::Battin ey::Battin ey:
    • 3,095 Bài viết

• 3,016 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi howtocontinue Xem bài viết
    Dạ thưa có bác ạ! Chuyện lừa dối là có mấy lần rồi! Em chán tự buông tay rồi. Sau đó ông í k chịu nổi, van xin em cho cơ hội. Còn định giết em xong tự tử nữa....Sau đến 2 tháng em mới tha cho. Bây giờ lại có hiện tượng bệnh cũ tái phát! Ngày hôm nay cũng tắt luôn 2 máy rồi! Em cũng ngán lắm rồi đây bác!
    Èo, cứ nghe thấy giết với chết là tớ chạy. Chạy càng xa càng tốt
    Haizzzz .... dại mồm chứ nhỡ nó khùng lên, nó làm thật. Mới chỉ làm xong bước một, nó hết khùng .... mình thì tèo, nó thì sống nhăn có phải là thiệt không

Haizz ....
    Cuộc sống đôi khi khó khăn hơn chúng ta tưởng, nhưng chủ yếu vẫn là niềm vui :Battin ey:
    • 170 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Hĩ, gặp mềnh, điện thoại vứt trong cốp xe 5 tiếng/ ngày. Tha hồ ghen với tức
    • 266 Bài viết

• 220 Được cảm ơn

Khổ thân zai của chủ thớt quá nhỉ?
    Chủ thớt đây chắc thuộc dạng trí tưởng tượng phong phú, ghen tuông quá.
    Trong cuộc sống hàng ngày nhiều lúc không dùng điện thoại, quên điện thoại và không nghe điện thoại.
    Mới chỉ vì không nghe điện thoại mà đã kết luận thế thì thật tội nghiệp cho bác zai kia quá
    • 1,948 Bài viết

• 4,798 Được cảm ơn

Kinh nghiệm của chị đây (không biết có phải zai khôn quá không) bình thường đi làm online bật wc cho chị ngắm, còn làm việc cứ làm việc. Lúc nào đi tiếp khách thì báo trước là đi tiếp khách, xong rồi còn tranh thủ online trên đt buôn dưa buôn bán chê các em "gái" là xấu là béo. Nếu không say thì tối về kể chuyện tiếp khách....etc hoặc sáng mai. Nói chung vì zai đi làm áp lực nhiều, nên cái gì cũng muốn kể từ cv cho tới những vấn đề nhạy cảm. Zai rất hay hỏi chị có tin zai không, hì hì

Còn thì chỉ khi nào biết chị đang nóng giận mới không chịu nghe đt.....haizz, lại nhắc lại chuyện xưa rồi :Sad:

Zai của em đúng là chị thấy rất có vấn đề. Nhưng vụ này em cứ bình tĩnh đã
    Living one day at a time
    Moon Bright
    Dark of night
    Take of wish
    And set things right
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nếu như bạn nói chuyện lừa dối đã xảy ra mấy lần rồi thì theo tôi bạn đừng bận tâm làm gì cho mệt, quên ngay con người đó đi. Bạn cũng đừng gọi điện nhiều cho họ làm gì, mình cũng nên giữ chút sĩ diện cho mình đi. Trong tình yêu đàn ông càng được theo đuổi kiểu đó họ càng nhanh chán mình thôi. Theo tình tình tút, tút tình tình theo mà. Tuy nhiên với người cứ kêu "tôi chết đây" ấy mà, toàn loại nhát gan, bạn thử một lần xem họ có giám chết không, còn giết người thì ko phải ai cũng làm được điều đấy đâu, hãy tự tin bạn nhé!
    • 709 Bài viết

• 514 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranhanhu Xem bài viết
    nếu như bạn nói chuyện lừa dối đã xảy ra mấy lần rồi thì theo tôi bạn đừng bận tâm làm gì cho mệt, quên ngay con người đó đi. Bạn cũng đừng gọi điện nhiều cho họ làm gì, mình cũng nên giữ chút sĩ diện cho mình đi. Trong tình yêu đàn ông càng được theo đuổi kiểu đó họ càng nhanh chán mình thôi. Theo tình tình tút, tút tình tình theo mà. Tuy nhiên với người cứ kêu "tôi chết đây" ấy mà, toàn loại nhát gan, bạn thử một lần xem họ có giám chết không, còn giết người thì ko phải ai cũng làm được điều đấy đâu, hãy tự tin bạn nhé!
    Ấy, đừng súi dại bạn chủ tóp thế chứ bạn. Gặp thằng liều nó cho 1 phát thật có phải thiệt thân không?
    Vì anh ta có nhiều "vết" rồi mình thấy chủ tóp nên từ từ mà tìm bài chuồn cho êm đẹp. Chứ lấy vào người như thế thì mệt lắm.
    • 643 Bài viết

• 746 Được cảm ơn

Cảm ơn các anh chị đã góp ý cho em. Em update tình hình chút là zai em van xin tha thứ đủ điều. Em chỉ đưa 2 vấn đề:

- Nếu anh đi tiếp khách thật thì anh chứng minh cho em là anh đã gặp ai. Tất nhiên k thô lỗ, chỉ là 1 cuộc gặp để khẳng định bằng cách khéo thôi để em có thông tin.

- Tại sao sống chết vì em như vậy mà dùng nick khác online thậm chí em còn thấy vào trang web sex xin số đt của "hàng" nữa....E vô tình biết nick này. Cái này gọi là "cái kim giấu giẻ lâu ngày cũng ra".

Em đề nghị làm rõ 2 chuyện này. Nếu không thì đường ai nấy bước. Và nếu tự cảm thấy k cần em thì cũng k cần giải thích.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2