TÂM SỰ TÌNH YÊU

Làm cách nào để biết người ta yêu mình thật lòng ko

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 12.8K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 54 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Đúng là khó khăn thật. Mình cũng thế, đã thấy các dấu hiệu đó nhưng làm sao đó, vẫn ko cảm nhận dc tình yêu. Mà có lẽ, nó ko còn tốt như thời gian đầu nữa. Chuyển sang topic, làm sao để ng đó yêu thương mình hơn ấy nhở!!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cho bé ăn Phomat hay váng sữa thì tốt hơn?

Các mẹ nhà mình ới ời, dạo gần đây em thấy rộ lên phong trào cho con ăn váng sữa, phô mai…Nghe nói...

• làm cách nao để Bé ngưng bú mẹ

các mẹ ơi có cách nào cho Be ngưng bú mẹ không? Bé nhà em được 18 tháng tuổi rồi ngoài bú mẹ bé còn ăn sữa ngoài ( bằng thìa) bé không chịu bú bình , các mẹ có cách nào để bé ngưng bú mẹ không? chỉ giúp em với....

• Tim ơi đừng đau nữa nhé .......

Gửi đến ....chồng yêu ! Đã 4 ngày nay ... Kể từ ngày cuối cùng mình gặp nhau .. em chưa hề chợp...

• Làm sao để biết người ta yêu mình???

Làm sao để biết người ta yêu mình hả các chị??? Em được giới thiệu cho 1 anh, cũng xinh trai, nói chuyện cũng hay. Bố mẹ anh ấy cũng đã đến nhà em nói chuyện rồi. Nhưng giờ em lại vô cùng băn khoăn về tình cảm của anh ấy. Em cảm thấy rằng anh ấy yêu em như yêu quý một cô em gái nhỏ mà thôi....

• Cần lời khuyên....Bạn gái cố chấp, ngang bướng...

Mình có người yêu với tính tình khiến mình cảm thấy rất bực,thiệt tình rất mệt mõi,mình và cô ấy...

• 219 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

đàn ông thật giả lẫn lộn. đừng thử gì cả. để time trả lời
    Dại dột không gặp thời, khôn ngoan không đợi tuổi!
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2