TÂM SỰ TÌNH YÊU

Kiểm tra tin nhắn của chồng - giúp e với

Đến trả lời mới nhất
  • 9 Lượt chia sẻ
  • 60.5K Lượt đọc
  • 67 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 132 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chào các chị!

Em đang rất muốn kiểm tra nội dung tin nhắn của chồng để make sure rằng chồng em đã chấm dứt chuyện vớ vẩn nhưng không biết làm cách nào. Điện thoại thì chồng em giữ kè kè bên người với lại vợ chồng em lâu rồi không nói chuyện với nhau nên ko thể yêu cầu đưa máy điện thoại để kiểm tra tin được. Có chị nào có cao kiến gì thì giúp em với. Em định thuê người theo dõi chồng em nhưng phí dịch vụ cao khủng khiếp hơn 1trieu/ngày luôn. Hoá ra muốn theo dõi chồng cũng kô dễ. Help me!!!!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tin nhắn của chồng...

Không biết vụ công nghệ cao mang lại lợi ích đến đâu, nhưng chỉ biết từ khi cái “cục gạch” này được sinh ra thì ối cái lưng quay vào nhau mỗi đêm, nhiều gia đình lục đục, vô số cặp cãi vã và cũng đầy rẫy những âm mưu chia rẽ được hình thành. 100% CHỒNG: “Để cho chúng tôi thở với chứ. Cứ thử...

• Tại sao sữa TH bổ xung canxi đắt thế ?

Hôm nay tôi mới mua 1 thùng TH bổ xung canxi giá 600n, đắt hơn gấp đôi sữa tươi bình thường giá là...

• Em thích anh onedayIwilldie

Nội dung chỉ có thế thôi ạ.Qua việc theo dõi các bài viết của anh ấy, em rất ngưỡng mộ anh ấy nên...

• Bạn trai em hẹn hò ngủ với gái, em phải làm sao?

Em có một chuyện băng khoăn suốt mấy tuần nay, và cũng không biết nên giải quyết thế nào cho phải....

• Lại chuyện tin nhắn của chồng, nẫu!

Hi các mẹ, phụ nữ vốn tò mò nên có lần em có kiểm tra đt của chồng xem có tin nhắn nào "nghiêm trọng" không. Máy em thì em cho xem vô tư vì em chả làm gì khuất tất, nhưng anh xã biết em xem đt thì rất bực mình và từ khi lấy em đã không bao giờ lưu tin nhắn gửi đi. Trước đây thì em chả tò mò thế,...

• 49 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chị rất thông cảm với em vì chồng bồ bịch nhăng nhít nhưng chị khuyên thành thật là đừng đi thuê người rình tốn kém lắm. Như con bạn chị ngày mất 700k vừa xăng xe, phim ảnh công thám tử rồi về nhận đc 1 tập hình trông phát khiếp rồi nó lăn ra ốm vì ko chịu nổi. Cho nên chị đã bảo nó trước rồi là rình để làm gì? Rình để ly dị thì ok, còn nếu ko thì mình càng thêm stress thôi, chả giải quyết đc gì.

Còn cái vụ xem nhắn tin của chồng thì cứ hôm nào gã say say tây tây hay đi tắm em xem ào một cái là xong. Chả lẽ gã lại ko có phút riêng tư cứ lúc nào cũng vật bất ly thân à.

Hơn nữa em có thể tạo quan hệ thật thân thiết với con bé nào ở cơ quan chồng để nó bơm tin cho (cái này mấy bà đồng nghiệp chỗ chị hay làm), quả này là "giặc ở sau lưng ngươi đó" đấy, hi hi

Chúc em thật vững tin nhé.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 36 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hì, cái chuyện này là đau đầu lắm đây bạn ạ, mà cũng run tim lắm. Lúc đang cầm máy kiểm tra mà hắn lù lù xuất hiện thì...chết! Thực ra thì có thể trong điện thoại của chồng bạn bây giờ ko có tin nhắn nào nữa đâu (đọc xong là xoá luôn ấy mà), nhưng hắn giữ khư khư bên mình có thể sợ bất thình lình có tin mà bạn đọc được í. Thôi thì đành trường kỳ kháng chiến, rình rập lúc nào địch sơ hở thì mình đánh du kích thôi. Mà hiện tại vợ chồng bạn ko nói chuyện với nhau thì biết hắn có gì đi chăng nữa thì cũng đâu có làm mình làm mẩy gì được. Thôi, giả vờ hoãn binh một thời gian cho dễ theo dõi đi, rồi làm tiếp.
    Đừng buồn, đừng lo, chỉ có con không ra gì nó mới đi lăng nhăng với mấy ông có vợ rồi thôi (AQ tý cho nó hả hê nhé!)
    • 1,603 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mylovelypuppy2005
    Chào các chị!

Em đang rất muốn kiểm tra nội dung tin nhắn của chồng để make sure rằng chồng em đã chấm dứt chuyện vớ vẩn nhưng không biết làm cách nào. Điện thoại thì chồng em giữ kè kè bên người với lại vợ chồng em lâu rồi không nói chuyện với nhau nên ko thể yêu cầu đưa máy điện thoại để kiểm tra tin được. Có chị nào có cao kiến gì thì giúp em với. Em định thuê người theo dõi chồng em nhưng phí dịch vụ cao khủng khiếp hơn 1trieu/ngày luôn. Hoá ra muốn theo dõi chồng cũng kô dễ. Help me!!!!
    Nếu chồng bạn dùng mạng Vina thì bạn có thể xem trực tiếp trên mạng các tin đã gửi và nhận, còn mobi hay viettel thì chịu rồi.
    Hạnh phúc là gì?............
    Mẹ xin lỗi các con. Mẹ yêu các con rất nhiều..
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Asimo
    Nếu chồng bạn dùng mạng Vina thì bạn có thể xem trực tiếp trên mạng các tin đã gửi và nhận, còn mobi hay viettel thì chịu rồi.
    Bác chỉ bảo cho toàn thể chúng em cách xem trên mạng như thế nào, được ko ạ?
    Thanks bác.
    • 6,412 Bài viết

• 3,841 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Anh_Thu
    Thanks bác.
    Theo minh biet thi chi xem duoc chi tiet thoi gian cuoc goi, tin nhan, ngay gio gui va gui cho so may nao thoi chu lam sao xem duoc chi tiet noi dung cua tin nhan do dau.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Rát don gian ban ah
    Voi diêu kiên cong nghe hiên nay, neu ban thúc su muốn kiem tra, thi bao lai cho minh nhe. Minh se giúp banco j ban cho minh so diên thoai cu ban, minh se noi ban biết cách ngay
    Hen ban sau nhe
    • 18 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cũng thông cảm với vụ này, nhưng chị em chỉ là vỏ quít dày thôi.
    Lão nhà dùng con điện thoại kèm máy tính (Pocket PC Phone) loại này thông minh lắm, có thể dấu tin nhắn theo chỉ định được, các mẹ có tha hồ mà tìm cũng chẳng thấy.
    Còn cái vụ xem tin trên mạng thì không đơn giản đâu, vì admin sẽ gửi SMS password về số ĐT của lão nhà chứ không gửi cho các mẹ đâu.
    Còn nhờ người quen là NV bưu điện thì hơi phạm luật đấy. Lão nhà điên lên có thể kiện luôn cả bưu điện.
    • 129 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Anh_Thu
    Thanks bác.
    1. Bác vào link này: http://www.vinaphone.com.vn/

2. Đăng ký 1 tài khoản (với điều kiện số máy bác nhà chưa được đk tại site này)

3. Sau khi đăng ký bác sẽ chỉ biết được username thôi (chính là số đt bác nhà), còn password sẽ được ngay lập tức gửi đến số máy bác nhà
    -> Muốn lấy đc pass ko có biện pháp nào # là bác nên cầm máy của bác jai khi đăng ký, lấy pass rồi xoá tin nhắn ngay, để xoá dấu vết mà

4. Sau khi có đầy đủ, bác đăng nhập & tìm đến mục TRA CỨU LỊCH SỬ CUỘC GỌI để tra cứu.

CHÚC CÁC BÁC THÀNH CÔNG !

Thân ái và chào quyết thắng !
    • 57 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đúng là có biết được nhắn tin đi số nào nhưng có biết được nội dung tin nhắn đâu, với lại chỉ xem được là số máy đấy gửi đi cho số nào thôi chứ không biết về tin nhắn lại đâu. Hay em chưa biết sử dụng nhỉ? Bác nào biết về cái gọi là dịch vụ vùng 1, vùng 2 hay vùng 3 ở cột cuối cùng trong phần lịch sử cuộc gọi của trang Vina thì giải thích giùm em. Nó có phải xác định khoảng cách của máy gọi tới máy nhận không?
    Cám ơn các bác nhiều.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo minh ban nen tu bo y dinh kiem tra tin nhan của chồng. Phân tích ra thì thấy có ích lợi gì đâu nào? Bạn biết để làm gì? Thêm đau đầu và bực mình. Bạn hãy sống theo phương châm Tin tưởng nhau là chính đi.
    Mình phải là người bản lĩnh, việc gì phải đi theo dõi hay kiểm tra người khác? Mình không để người ta phải theo dõi mình thì thôi
    chứ nhỉ??
    Đừng làm mất điểm của mình như vậy. Tình yêu đâu có phải là sự ép buộc hay phải kiểm soát lẫn nhau đúng không nào??
    Hạnh phúc cũng như vậy.
    Chúc bạn sẽ luôn thấy hạnh phúc, tràn ngập niềm tin nơi tổ ấm thân yêu của mình.
    • 734 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gia đình Ốc
    1. Bác vào link này: http://www.vinaphone.com.vn/

2. Đăng ký 1 tài khoản (với điều kiện số máy bác nhà chưa được đk tại site này)

3. Sau khi đăng ký bác sẽ chỉ biết được username thôi (chính là số đt bác nhà), còn password sẽ được ngay lập tức gửi đến số máy bác nhà
    -> Muốn lấy đc pass ko có biện pháp nào # là bác nên cầm máy của bác jai khi đăng ký, lấy pass rồi xoá tin nhắn ngay, để xoá dấu vết mà

4. Sau khi có đầy đủ, bác đăng nhập & tìm đến mục TRA CỨU LỊCH SỬ CUỘC GỌI để tra cứu.

CHÚC CÁC BÁC THÀNH CÔNG !

Thân ái và chào quyết thắng !
    Chồng mình dùng mobifone , mình cũng toàn tra cứ lịch sử cuộc gọi của chồng trong web này.hehe :1: :3:
    http://www.mobifone.com.vn/vietnamese/
    Simple life, simple things and complicated heart...

• 592 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Angjelica
    Theo minh ban nen tu bo y dinh kiem tra tin nhan của chồng. Phân tích ra thì thấy có ích lợi gì đâu nào? Bạn biết để làm gì? Thêm đau đầu và bực mình. Bạn hãy sống theo phương châm Tin tưởng nhau là chính đi.
    Mình phải là người bản lĩnh, việc gì phải đi theo dõi hay kiểm tra người khác? Mình không để người ta phải theo dõi mình thì thôi
    chứ nhỉ??
    Đừng làm mất điểm của mình như vậy. Tình yêu đâu có phải là sự ép buộc hay phải kiểm soát lẫn nhau đúng không nào??
    Hạnh phúc cũng như vậy.
    Chúc bạn sẽ luôn thấy hạnh phúc, tràn ngập niềm tin nơi tổ ấm thân yêu của mình.
    Không phải kiểm tra thường xuyên nhưng cũng không nên giấu vợ điều gì chứ? Nếu đã tin tưởng thì sao phải giữ điện thoại kỹ vậy?
    • cam
    • 9 năm
    • 36 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nếu các bác không còn lòng tin ở chồng mình nữa thì tốt nhất là giải tán đi. Theo dõi, lục lọi ví, kiểm tra tin nhắn v.v... chỉ làm cho quan hệ thêm tồi tệ đi và cũng làm cho các bản thân các bác xấu đi trong mắt chồng. Hãy làm điều gì để cho chồng mình thấy thích gần mình, thích quay về nhà khi thấy cần nghỉ ngơi, thích nói chuyện với các bác khi muốn giãi bày tâm sự hay gặp khó khăn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 57 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PHUONGMINHBONG
    Chồng mình dùng mobifone , mình cũng toàn tra cứ lịch sử cuộc gọi của chồng trong web này.hehe :1: :3:
    http://www.mobifone.com.vn/vietnamese/
    Các bác cẩn thận đấy vì mỗi khi tra cứu lịch sử cuộc gọi, lập tức một tin nhắn sẽ được gửi vào máy của ox bác nói rằng "chi tiết cuộc gọi vừa được tra cứu trên www.mobifone.com.vn. Bác giai sẽ biết ngay là bị kiểm tra đấy ạ.
    • 735 Bài viết

• 527 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cam
    Nếu các bác không còn lòng tin ở chồng mình nữa thì tốt nhất là giải tán đi. Theo dõi, lục lọi ví, kiểm tra tin nhắn v.v... chỉ làm cho quan hệ thêm tồi tệ đi và cũng làm cho các bản thân các bác xấu đi trong mắt chồng. Hãy làm điều gì để cho chồng mình thấy thích gần mình, thích quay về nhà khi thấy cần nghỉ ngơi, thích nói chuyện với các bác khi muốn giãi bày tâm sự hay gặp khó khăn.

Bác nói cứ là đúng ý em! Em là em không khoái đầu tư thời gian vào mấy cái vụ lục lọi tư trang, nghĩ ngợi về các quan hệ khác giới của chồng. Em giặt quần áo cho xã mà lôi ví ra không bao giờ giở ra xem trong ấy có ảnh, condom hay những thứ gì gì lạ lẫm. Xã lại hơi cẩu thả tiền bạc, có khi có ví nhưng bạ túi nào nhét tiền vào túi ấy đảm bảo đã từng mất do lục túi lấy chìa khoá hoặc điện thoại rồi nó theo hàng rơi ra, mà không chỉ nhét tiền lẻ, thấy nhét cả tiền 500k mới kinh. Có lần lôi ra một cái quần giặt từ lâu lắm để dưới đáy tủ, thì thấy trong túi sau có cả trăm ngàn! Xã lại bảo ô sao em không soát lại cẩn thận! Hơ, bóp bóp thấy túi rỗng rồi thì thôi chứ. Còn điện thoại, đảm bảo có những tin nhắn nhạy cảm. Trước khi cưới, có lần xã cười cười khi đọc một tin nhắn, em bảo hay lắm thì cho em đọc, thì thấy "Em như là con ốc, ở trong lòng biển khơi, chờ anh em mãi đợi..." Tin không dấu nhưng em luận ra thế, mà dài lắm, ngắt làm 2 - 3 tin em mệt quá không nhớ nổi. Còn cuộc gọi tình củm thì chắc cũng có luôn. Ôi dào, em càng mừng, thế có nghĩa là hàng nhà mình vẫn còn date. Dưng dù sao, em dứt khoát không đầu tư vào vụ kiểm tra tin nhắn hay nghĩ ngợi về các mối quan hệ ngoài luồng (nếu có). Với lại cũng để cho xã tự do tí chứ, kiểm soát quá mệt mỏi lắm, mệt cả cảnh sát lẫn "nghi can". Em là em khoái xã luôn luôn có người khác phái yêu mến, yêu thương, yêu.
    • 550 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meongmat
    có lần xã cười cười khi đọc một tin nhắn, em bảo hay lắm thì cho em đọc,
    Nếu xã vội vàng đi chỗ khác đọc tin, đọc xong xoá luôn hay nhất định ko cho đọc thì tớ chắc sự thể sẽ khác :1: .

Ôi dào, em càng mừng, thế có nghĩa là hàng nhà mình vẫn còn date.
    Nghe ko logic "phụ nữ" lắm. Dù ko buồn tớ cũng chả thể mừng như mẹ nó.

Em là em khoái xã luôn luôn có người khác phái yêu mến, yêu thương, yêu.
    Nói nghe dễ thương quá! Có case chứng minh chưa, kể ra cho chị em học tập cái nào?
    Tôi yêu khoảng trời sau khung cửa bình yên ....
    • 550 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cam
    Nếu các bác không còn lòng tin ở chồng mình nữa thì tốt nhất là giải tán đi.
    Đừng nghe bác này .
    Giải tán dễ thế sao?

Trích dẫn Nguyên văn bởi big_dady
    Theo bố cháu thì các mẹ nên để cho các bố thở với. Cứ thử tin tưởng rằng là không có chuyện gì đi. Vì nếu có thì có thể kiểm tra cách khác. Có nhiều thứ biểu hiện hơn là tin nhắn. Nên để cho các bố có tý riêng tư. Đàn ông mà càng bị phong tỏa thì càng muốn bứt ra. Các cụ bảo "lạt mềm buộc chặt" là có lý của nó đấy ạ.
    Nói như bác trẻ này có tính thuyết phục hơn nhỉ .
    Tôi yêu khoảng trời sau khung cửa bình yên ....
    • 1,060 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi desperatehouswife
    Các bác cẩn thận đấy vì mỗi khi tra cứu lịch sử cuộc gọi, lập tức một tin nhắn sẽ được gửi vào máy của ox bác nói rằng "chi tiết cuộc gọi vừa được tra cứu trên www.mobifone.com.vn. Bác giai sẽ biết ngay là bị kiểm tra đấy ạ.
    Sao mình đăng ký và đăng nhập được rồi mà không tìm thấy chỗ tra cứu lịch sử cuộc gọi ở đâu nhỉ, các bác chỉ giúp em với
    • 349 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bác Ốc ơi, còn kiểm tra trong mạng Viettel thì thế nào? Có thể chỉ giúp mình k?
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4