TÂM SỰ TÌNH YÊU

kỉ niệm 2 năm yêu nhau thì nên nói gì nhỉ...???

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 6.52K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đầu tiên xin lỗi với các chị, các mẹ là em là...con trai

công nhận post bài ở wtt này thì cũng hơi kì :-s nhưng thôi kệ cứ liều post xem sao

- tình hình là tháng sau là kỉ niệm 2 năm yêu nhau của em và bạn gái , đối với ngày quan trọng này thì em muốn nó thật ý nghĩa nhưng thành thật là em rất gà cái khoản nói chuyện trực tiếp ( với lại em học TIN nên khô khan lắm ) vì vậy em định làm 1 cái website để tặng bạn gái + thay những lời em muốn nói, nhưng em lại ko biết viết câu từ gì vô đó cả...:-s

các chị, các mẹ giúp dùm em khoản này nhé, em xin cám ơn

p/s: em viết văn lủng củng vậy là hết sức rồi, đừng ném đá e tội nghiệp
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Những sai lầm khi chăm sóc trẻ viêm đường hô hấp mùa nắng

Thời tiết nắng nóng kéo dài là một trong những nguyên nhân khiến trẻ nhỏ bị viêm đường hô hấp. Vậy...

• 8 kiểu đàn ông “dây vào là hỏng đời’

8 kiểu đàn ông “dây vào là hỏng đời’Dù có đang vô cùng sốt ruột, nóng lòng tìm đối tượng hẹn hò,...

• Những nỗi sợ sau khi chia tay một ai đó.

Gần một tháng trước đây e còn lon ton lên webtretho để tìm lời khuyên của mọi người để...

• Kỉ niệm ngày yêu nhau

Mùng 6 tháng 3 này là tròn 3 tháng ngày chúng em yêu nhau. Hai lần trước chúng em có đi chơi để kỉ niệm. Nhiều đôi chỉ kỉ niệm ngày iu nhau theo năm. Nhưng em muốn được kỉ niệm theo tháng. Không bit như thế có làm cho tình yêu của chúng em nhàm chán không? Mùng 6 này em cũng chưa có ý tưởng gì cả....

• Điên đầu lập kế hoạch kỉ niệm 3 năm yêu nhau...

Tụi em iu nhau đc 3 năm rùi, e iu ấy lắm, xung quanh ấy thì lúc nào cũng có vệ tinh, ấy của em xinh xắn, có tài ăn nói lém lỉnh, cộng với năng động nên lúc nào cũng có mấy anh xin làm quen hết...Ngày 12/12 tới là kỉ niệm 3 năm e iu ấy, mấy năm trước thì cũng đi chơi xa hoặc tặng đồ đạc...năm nay e...

• 1,721 Bài viết

• 2,331 Được cảm ơn

Cây nhà trồng được cũng hay đấy nhưng ít người quá chắc khó duy trì lâu... Khi nào bạn có baby may ra lúc nào cũng có cái để nói
    ...phi thương...bất cưới ...
    • 1,863 Bài viết

• 2,186 Được cảm ơn

ngày xưa nói cái câu gì thì h nói lại câu đó thôi.
    1 năm có biết bao nhiêu ngày, 3/8, 20/10, ngày sinh nhật rồi lại nô en rồi quốc khánh rồi đủ các thứ lại còn thêm cả ngày kỉ niệm yêu nhau với ngày kỉ niệm hôn nhau nữa như này thì chết mệt mất. Đang đi học nên còn có thời gian mà nhớ, đi làm rồi có nhớ nổi k mà kỉ với niệm?
    • 2 năm
    • Thành viên nội dung
    • 690 Bài viết

• 2,360 Được cảm ơn

"Thank God, I found You"
    Chúc hai bạn mãi yêu thương và trân trọng nhau như thế :]
    • 15 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Dắt em í đi làm con Tatoo vào tay đi cho nó chiến. Đừng xăm chữ này chữ nọ, ko hay cho lắm.. Nên làm mấy cái hình thật chất vào ^^
    Chỉnh sửa lần cuối bởi chamvochamcon; 25/10/2012 vào lúc 03:39 PM.
    • aka
    • 8 năm
    • 306 Bài viết

• 279 Được cảm ơn

nói gì mà em không thể nói nên lời ấy, yêu ai là từ trái tim em, em hỏi người khác thì ... chẳng biết nói sao? nói vậy chắc em hiểu.