TÂM SỰ TÌNH YÊU

Khi con gái chán yêu thì có biểu hiện như nào ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.78K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 67 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

:Straightf: Khi con gái chán yêu :P. Thì thường có biểu hiện như nào hả mọi người
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hội con gái chán yêu

Ai gia, không biết từ lúc nào mình lại cảm thấy ngại bắt đầu một mối quan hệ thế chứ. Nếu như ở các nước phương Tây, mà đâu xa, ngay trong miền nam nước mình thôi quan niệm không cổ hủ như ngoài bắc. Mình cứ bảo không quan tâm đến dư luận xã hội thì vẫn phải quan tâm đến gia đình. hic. nếu ở một...

• Tại sao con gái cứ phải lấy chồng hả mẹ?

Tại sao con gái cứ phải lấy chồng hả mẹ? Đã lâu rồi con không viết, con không dành hàng giờ...

• Con gái sợ yêu,liệu có nên tiến tới?????

Chào các anh chị trên diễn đàn, em quen được một người,người ấy thì ok về tất cả mọi mặt (tính tình,đảm đang,....) nhưng mỗi tội mắc bệnh.......sợ yêu :-S. Đọc qua một số tin nhắn thì cô ấy có ý là bây h vẫn còn đang học đại học, chưa muốn yêu vì sợ sẽ làm cản trở tới việc học và cho những dự định...

• Tình cảm nhạt dần, chia tay hay là không?

Em xin các anh chị cho em vài ý kiến về trường hợp của mình với ạ, dù nghe qua có vẻ khá bình...

• Phan Anh – Chọn những điều tốt đẹp cho cuộc sống luôn vui

Chọn những điều nhỏ nhắn để yêu chính là cách tôi lựa chọn để cuộc sống này thêm phần thi vị, là...

• 589 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Tìm đủ mọi lý do từ chối tất cả những lời đề nghị của bạn... Tin nhắn thưa dần, trả lời điện thoại 1 cách khó chịu và...
    • 325 Bài viết

• 225 Được cảm ơn

Ai cũng thế thôi chả cứ con gái. Tớ đây cũng đã có một lần cố yêu rồi, người ta thì rất yêu mình nhưng chỉ đi chơi được vài lần là đã không muốn đi nữa không thể cố thêm được: ăn cố, làm cố thì được chứ yêu cố không nổi.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bocpc1; 21/03/2009 vào lúc 04:13 PM.
    • 1,775 Bài viết

• 908 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bocpc1 Xem bài viết
    Ai cũng thế thôi chả cứ con gái. Tớ đây cũng đã có một lần cố yêu rồi, người ta thì rất yêu mình nhưng chỉ đi chơi được vài lần là đã không muốn đi nữa không thể cố thêm được: ăn cố, làm cố thì được chứ yêu cố không nổi.
    :Laughing::Laughing::Laughing:

Tránh hết sức chuyện tranh cãi cá nhân, còn trong trường hợp phải tranh cãi đó là trường hợp bất khả kháng :Smiling:
    • 337 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Hững hờ...không nồng nhiệt...tìm lý do lánh mặt...v...v....nói chung là con gái mà chán yêu thì MỘT THẰNG NGU cũng nhận ra, trừ khi...tự mình lừa dối mình mà thôi....
    ....:X:X:X...chung tình nhất trong những kẻ đa tình....:X:X:X....
    • 571 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mr.anh Xem bài viết
    :Straightf: Khi con gái chán yêu :P. Thì thường có biểu hiện như nào hả mọi người
    Bác này hỏi nghe ngây ngô lạ, nghe giọng điệu giống hệt người quen, he he he he. Thôi thì dù quen hay lạ cũng xin nói với Bác rằng hãy tự hỏi lòng mình Bác sẽ có câu trả lời vì Bác là ngươi trong cuộc!
    Nothing to say!
    • 12,150 Bài viết

• 4,398 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi steedboy Xem bài viết
    Hững hờ...không nồng nhiệt...tìm lý do lánh mặt...v...v....nói chung là con gái mà chán yêu thì MỘT THẰNG NGU cũng nhận ra, trừ khi...tự mình lừa dối mình mà thôi....
    tớ cũng theo ý kiến này...............
    • 4,307 Bài viết

• 3,985 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mr.anh Xem bài viết
    Con trai thế nào thì con gái cũng thế ấy mà bố. Nếu là em thì em ko thích nghe điện thoại này, ko nhắn tin, ko hỏi han, ko gặp gỡ gì này. Nhưng nói chung em thấy thường thì con trai hay chán yêu nhiều hơn con gái.
    Anh thân yêu - người vĩ đại của em
    Anh là mặt trời - em chỉ là hạt muối
    Một chút mặn giữa đại dương vời vợi
    Lời rong rêu chưa ai biết bao giờ...
    Em chỉ là ngọn cỏ dưới chân qua
    Là hạt bụi vô tình trên áo...
    Nhưng nếu sáng nay em chẳng đong được gạo
    Chắc chắn buổi chiều anh chẳng có cơm ăn
    • 51 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

lúc nào cũng nói bận này kia này, ít khi nghe điện thoại này, nghe điện thoại thì nghe và trả lời những câu hỏi của người kia cho lịch sự thôi này, rồi lại cúp điện thoại ngay này, nhắn tin lâu lâu mới nhắn lại này (cho lịch sự), thường thì ít nhắn lại này, rủ đi chơi thì nói bận này, túm lại thì tử chối hết mức có thể ^^
    • 10,752 Bài viết

• 991 Được cảm ơn

Từ chối gặp nhau, luôn bận rộn, nếu tốt thì giới thiệu người khác cho mình. Nhắn tin không bao giờ trả lời v.v...
    Biết ra sao ngày mai
    Mà có ra sao thì đã sao
    • 67 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

em ý vẫn đy chơi vs mình bt sao 1 số hiểu lầm

Nhưng vấn đề ở chỗ là nó cứ gọi điện thoại cho thằng khác trước mặt mình . Toàn nháy số của thằng kia Ức .

Có lần gọi thằng kia bảo ko ra đc chỗ hẹn gì gì đấy , xong bảo em đang nằm vs chồng em

Rồi lúc mình gọi bằng số khác, nó nghe điện thoại lúc đầu bảo anh à , sau thấy giọng mình mới bảo chồng à .

Hỏi thì bảo bạn cùng lớp . .

Nản lắm cơ

Ai có kn yêu đương bày mình mẹo trị cái
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mr.anh; 22/03/2009 vào lúc 12:00 AM.
    • 51 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

hĩu theo 2 nghĩa:
    tích cực : ý cô ấy muốn nói anh quan tâm đến e nhiều hơn đi, e cũng có người khác đang theo đuổi
    tiêu cực: coi thường bạn ra mặt rồi đấy, chả cần biết cảm giác của bạn là gì, bạn biết cô ấy lăn tăn với ng khác mà vẫn cứ yêu, sau này có gì thì đừng trách cô ấy nhá
    • 194 Bài viết

• 544 Được cảm ơn

ko biết biểu hiện chán yêu có như thế này ko
    nhưng...
    như thế này thì giống ko tôn trọng ng yêu gì cả
    • 67 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Cám ơn mọi người rất nhiều .

Đã có 1 topic hỏi về nhiều vấn đề. Nhưng ngựa quen đường cũ. Có lẽ muôn đời không sửa được

Chia tay là tốt nhất

Không níu kéo nữa ^^ :P

Thank các ank chị và các bạn nhiều :P
    • 74 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thế nài mà gọi là yêu à? Tớ nói ấy í, Mr Anh ạ
    Không có anh đời em như vô nghĩa
    Có anh rùi thà vô nghĩa còn hơn
    • 67 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Tớ chả hiểu chuyện của tớ sẽ đi về đâu chip and den ạ :-(

Sáng nay gọi cho thằng kia, nó bảo nó chẳng quen ny tớ. Tự nhiên ny tớ cứ gọi nó ầm ầm

Rồi khi tớ hỏi ny tớ, nó bảo ank ko tin gì em cả

Ôi trời ơi .

Chẳng biết đường nào mà lần.

Phải chăng tớ quản lý hơi chặt
    • 1,175 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

Thế chú có yêu em này nhiều ko ?
    • 67 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dad_and_mom Xem bài viết
    Nhiều lắm........:P
    • 51 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dad_and_mom Xem bài viết
    chắc là yêu nhiều nên mới chịu được mừ :Smiling:, ko yêu nhiều chắc ko phải phân vân thế
    • 860 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

à, tớ sr 1chút, con gái chán yêu khi con trai có biểu hiện như thế trc.!
    chính sự vô tình, thiếu quan tâm, ko hiểu ng` iu, khiến con gái cảm thấy hụt hẫn, rằg ng` bạn trai ko iu, ko qtâm đến ng` con gái, và đâm ra ng` con gái chán tình yêu, chỉ thích đi chơi với bạn bè còn vui hơn là đi với ng` iu, khi ng` con trai hỏi thăm thì lúc đó, con gái đả chán, ko muốn nói nữa, nếu ng` con trai biết đc nguyên nhân, nhưng ko cố nắm lấy thì dần dần cả 2 sẽ đi 2bước khác nhau. là chia tay do ko hợp!
    :Rose:Một nụ cười có thể thay đổi 1 ngày. Một cái ôm có thể thay đổi 1 tuần. Một lời nói có thể thay đổi 1 cuộc sống.:Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)