TÂM SỰ TÌNH YÊU

Khi con gái bật đèn xanh cho mình thì mình làm thế nào ạ ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.36K Lượt đọc
  • 55 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 222 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Mình hỏi thế xin các bác cứ chê là mình dở ẹc đi ạ !:Laughing:Thật đấy , mình rất dở chuyện này.
    Có nhiều cô gái bật đèn với mình lắm ! Hem phải khoe nhe !:Laughing:Có cô còn hỏi mình có người yêu chưa , có vợ chưa nữa ? Mình thì chẳng biết phải làm sao cả ? Rối nhỉ các bác !:Laughing:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 706 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thảo Cầm Viên Xem bài viết
    Mình hỏi thế xin các bác cứ chê là mình dở ẹc đi ạ !:Laughing:Thật đấy , mình rất dở chuyện này.
    Có nhiều cô gái bật đèn với mình lắm ! Hem phải khoe nhe !:Laughing:Có cô còn hỏi mình có người yêu chưa , có vợ chưa nữa ? Mình thì chẳng biết phải làm sao cả ? Rối nhỉ các bác !:Laughing:
    Đèn xanh bật thì phải "đi" ko là cảnh sát phạt cho đấy, đứng đấy mà hỏi!
    Dưng mà chỉ hỏi có nyêu chưa?, có vợ chưa? thôi mà cũng dc gọi là bật đèn xanh ah?
    • 386 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

A ăn quả bở to đùng mà hem bít! :Laughing::Laughing::Laughing:
    Yêu đời lên em nhé!!!:Rose::Rose::Rose:
    • 2,694 Bài viết

• 2,924 Được cảm ơn

Chỉ hỏi vậy thôi thì chưa có kết quả jì đâu bạn, suy xét cả thái độ người ta khi gặp bạn nữa :Angel:
    Anh còn nợ em

Xin em một nụ cười

Mìn dzáng tập ăn chai, dzoga & sống điềm đạm
    • 580 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Có vấn đề
    • 5,146 Bài viết

• 1,258 Được cảm ơn

Người ta chỉ mới hỏi . Và câu hỏi để trả lời , để biết mà cư xử cho phải phép. Thế thôi . Chứ người ta đâu có nói : Ờ , tớ thích ấy nhắm . Ờ sao ấy ko làm bạn trai tớ ...
    Mới đó đã rối . Đến khi người ta nói mấy câu đấy chắc ú ớ ko biết trả lời sao luôn quá .

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cu Khoai Tu Xem bài viết
    Chỉ hỏi vậy thôi thì chưa có kết quả jì đâu bạn, suy xét cả thái độ người ta khi gặp bạn nữa :Angel:
    Đúng đấy . Hoa này .:Rose:
    • 95 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Tưởng bật đèn xanh khi chỉ có 2 người trong 1 phòng khép kín:Laughing::Laughing::Laughing:
    • 222 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

À , nói thiệt mình cũng không biết bật đèn xanh hay đèn đỏ là gì cả:Laughing:
    Nhưng ý nói là chẳng hạn như có một cô gái thích mình , nhưng cô ấy không thể chủ động "cầm cưa" như đàn ông nên cô ta luôn tìm cách đưa cưa cho mình cầm để cưa cô ta :Laughing: Đó có phải là bật đèn xanh không các bác , tạo điều kiện chẳng hạn như nhiệt tình quan tâm tới mình đặc biệt , nhìn là biết liền hà ...thì mình tiến vô thôi :Laughing: Tiến vô cách nào để nhẹ nhàng tự nhiên mà không quá "sượng" như các teen bây giờ chán lắm cơ !:Laughing:Cái gì Trái tim và 1000 bông hồng , thấy mắc cười lắm ... :Laughing:
    • 1,564 Bài viết

• 611 Được cảm ơn

Lấy BCS nhét vào ví rồi...
    ... tính tiếp
    • 2,689 Bài viết

• 2,492 Được cảm ơn

Đèn xanh bật rồi mà ko "phóng" thì cảnh sát họ phạt cho đấy.

Nhưng mờ ..... Nếu chỉ là một vài câu hỏi anh có người yêu chưa? có vợ chưa? Thì chưa được coi là đèn xanh đã bật đâu bác, chỉ là đèn vàng thui, nghĩa là họ có để ý đến bạn chút thui.

( Làm con trai thích nhất là được con gái bật đèn xanh )
    :rolleyes::Silly:

Bố mẹ yêu 3 nhóc
    • 580 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Xanh gì mà xanh. Có mà đèn cháy bóng. Hỏi thế có nghĩa là, anh có ngườii yêu rồi sao không đi chơi với người yêu anh đi. Nếu anh chưa có thì đi ra chỗ khác tìm người yêu.

Khi nào em ấy nhìn bạn mà mà mặt em xanh như cái đèn thì lúc đó em ấy mới thích bạn. :Laughing::Laughing:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,694 Bài viết

• 2,924 Được cảm ơn

Đã dc bật đèn xanh thì hãy hò hẹn đi bạn, còn chờ jì nữa, hẹn hò dc thì tính tiếp :Smug:

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoachi_hoachi Xem bài viết

Đúng đấy . Hoa này .:Rose:
    KONICA hết cỡ nà
    Anh còn nợ em

Xin em một nụ cười

Mìn dzáng tập ăn chai, dzoga & sống điềm đạm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,744 Bài viết

• 772 Được cảm ơn

tức là đã qua ngày đèn đỏ !
    • 882 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Cứ ngồi đó mà tưởng bở nhé ! Ham hố
    thơ tôi dù thắm men cay
    xin người có uống, đừng say đắm lòng ....
    • 5,666 Bài viết

• 562 Được cảm ơn

:Laughing::Laughing::Laughing::Laughing: Các bác này thích vào rừng mơ bắt con tưởng bở nhở?:Laughing::Laughing::Laughing:
    Có đôi lúc lý do tớ hỏi câu đó chỉ đơn giản là vì tớ chả biết hỏi gì nữa ấy ạ.:Laughing:
    Rõ khổ:Laughing:
    • 3,744 Bài viết

• 772 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Small.Lady1988 Xem bài viết
    :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing: Các bác này thích vào rừng mơ bắt con tưởng bở nhở?:Laughing::Laughing::Laughing:
    Có đôi lúc lý do tớ hỏi câu đó chỉ đơn giản là vì tớ chả biết hỏi gì nữa ấy ạ.:Laughing:
    Rõ khổ:Laughing:
    kể cho cô nghe, chú chủ top này 1 thời bị đồn là gay, tui là tui ko có tin, nhưng nhưng ji lien quan đến con gái chú Bách Thảo này hem có đc tinh ý như các giai khác ...
    • 3,533 Bài viết

• 3,538 Được cảm ơn

:Sigh::Sigh::Sigh:

Câu này mình rất hay hỏi, zời ah, vậy mình cũng bật đèn xanh với khối người. Lẳng thị Mầu quá thôi.:Silly::Clown:
    Được chưa ợ????
    • 150 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

hỏi như thế thì bình thường, bác này hoang tưởng
    • 3,744 Bài viết

• 772 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimcuong_plaza Xem bài viết
    hỏi như thế thì bình thường, bác này hoang tưởng
    thế ấy có người yêu chưa ????
    • 439 Bài viết

• 433 Được cảm ơn

Bác cứ trả lời thế này:
    - Khẳng định: chưa có vợ
    - Sắp có người yêu.
    Cô gái: tại sao lại "sắp"
    Bác: vì không biết cô ấy có yêu mình không :Thinking::Thinking::Thinking: ... mà em cũng biết cô ấy đấy
    Cô gái: ai cơ?????????????? làm sao em biết????????????? (cọp giả nai)
    Bác: em về nhà soi gương ........... :Battin ey:
    Cố gái: nếu ok ... thì bác sẽ là nhà vô địch rồi đấy!!!!!!!!!!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Tripheo; 06/10/2009 vào lúc 04:08 PM.
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3