TÂM SỰ TÌNH YÊU

Giúp người yêu chữa bệnh yếu sinh lý!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 12.9K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 93 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Chào các bạn, anh chị!

Mình chưa bao giờ nghĩ rằng mình lại rơi vào hoàn cảnh như thế này. Rất mong mọi người cho ý mình một lời khuyên!

Bạn trai mình bị bệnh yếu sinh lý. Anh ấy lo ngại điều đó có ảnh hưởng tới khả năng có con của Anh ấy nên không muốn mình phải khổ cả đời vì Anh ấy! Mình nói dù thế nào mình vẫn sẽ ko bao giờ dời xa nên đã động viên Anh ấy đi chữa bệnh. Xin nói trước với các bạn, dù yêu nhau đã lâu, nhưng bọn mình chưa bao giờ vượt quá giới hạn và trước khi nhận lời yêu Anh, mình cũng đã biết bệnh lý của Anh.

Việc chữa bệnh đòi hỏi phải có sự kích thích của bàn tay nữ giới lên "chỗ đó" mới có hiệu quả bởi bẩm sinh Anh đã bị bệnh đó rồi. Anh ấy nói với mình điều này nhưng ko có ý nhờ mình làm. Thú thực, gia đình mình cực kì phong kiến, bố mẹ mình vẫn dạy con cái phải có chừng mực, đứng đắn trong quan hệ nam nữ nên mình không nghĩ tới khả năng này. Mình đã cố gắng khuyên A cưới mình đi, để mình có đủ điều kiện và tâm lý giúp A chữa bệnh nhưng A ko nghe, nói rằng A ko muốn đời mình bất hạnh. Mình không biết làm sao nữa: 1 bên là gia đình với khuôn phép, 1 bên là người yêu. Bảo A đi tìm gái điếm làm cho cái việc đó thì thà chết còn hơn. Sao tìm 1 cách vẹn cả đôi đường sao khó quá! Mọi người giúp mình nhé!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Fireant; 03/03/2009 vào lúc 11:49 AM.
    Life's always beautiful in your eyes!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 43 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Chưa hiểu lắm, hay do mình thiếu iot nhể :Thinking:
    Bạn chưa đụng vào sao biết người yêu bị i ét xờ e lờ nhể? Coi chừng cái bẫy: em thiệt tình iu anh thì em giúp anh chữa bệnh nha---> sập bẫy quân gian ác :Crying:
    Em nhỉ cái ngày hai đứa ta
    Ngày còn nhỏ xíu mới lên ba
    Em mang manh chiếu ra hè trải
    Hai đứa nằm chung ấm ấm là!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 496 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Sao tớ cũng có ý nghĩ giống nhà 1 nách 2 con nhể hay mình đa nghi quá chăng???
    YH: taynguyenxanh78 :Rose:
    • 119 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Các bác cứ đa nghi, em cứ thứ qua biết liên thôi mà, tất nhiên không phải là như các bác trên nghĩ, trong luc hai ngươi đang thân mật (hôn, ôm ấp, ..) thì thử vô tình đụng chạm phía dưới xem sao.. biết liền... nếu mà không thấy đâu thì thật đó:Clown::Clown:
    • 93 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

@1nach2kon & babychip05: Mình đâu phải là người dễ tin người như vậy bởi mình biết trong mọi hoàn cảnh, phần thiệt thòi vẫn thuộc về người con gái. Nói như thế này cho các bạn dễ hiểu nhé: trước đó mình cũng biết rằng người anh sắp cưới ngoại tình chỉ vì vấn đề này của Anh. Mình biết, nhưng vẫn chấp nhận yêu và thậm chí lấy Anh vì tình yêu có cái lý riêng của nó, mà mình cũng ko hiểu nổi. Mình còn có cả bệnh án của Anh nữa. Mình ko tin rằng người ấy lừa mình! Hay Anh ấy cao tay quá khiến minhf lú lẫn ko nhận ra.

@smallfamily: cảm ơn chị! Em ko hiểu sao có lần đang thân mật, Anh ấy có ý cầm tay em đưa vào chỗ đó nhưng em nhất quyết ko cho Anh ấy thực hiện ý định đó. Thực ra, em có tỏ thái độ cương quyết với Anh ấy rằng em sẽ ko làm điều đó với ai khác ngoài chồng em nên Anh ấy cũng ko phải là người ko biết em là ai. Em có phải là người ích kỷ chỉ nghĩ cho riêng mình ko? Buồn thật đấy!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Fireant; 03/03/2009 vào lúc 01:20 PM.
    • 149 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

uh bạn nên khuyên cậu ấy đến bệnh viện nam học xem sao. nên cẩn thận vẫn hơn.
    Luôn ngẩng cao đầu! webtretho.com/forum/showthread.php?t=194751 Em nói với anh trước khi cưới:"Gió lạnh buốt, nhưng em thấy lòng ấm áp vì em nghĩ đến anh, em cũng mong anh cảm thấy ấm áp bởi những gì em đã cố gắng làm cho anh, cho chúng mình! Anh hãy tha thứ cho em, cho sự non dại của em và sự nhút nhát của em, ngày hôm nay em đã cầu nguyện cho cả anh, mong rằng anh hạnh phúc, khoẻ mạnh, bình yên và sợi dây tình yêu của chúng mình còn lấp lánh mãi! Em yêu anh!" Hôm sau nói chưa hề yêu anh, chỉ yêu chồng:Sad:
    • 10,752 Bài viết

• 991 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Fireant Xem bài viết
    Chào các bạn, anh chị!

Mình chưa bao giờ nghĩ rằng mình lại rơi vào hoàn cảnh như thế này. Rất mong mọi người cho ý mình một lời khuyên!

Bạn trai mình bị bệnh yếu sinh lý. Anh ấy lo ngại điều đó có ảnh hưởng tới khả năng có con của Anh ấy nên không muốn mình phải khổ cả đời vì Anh ấy! Mình nói dù thế nào mình vẫn sẽ ko bao giờ dời xa nên đã động viên Anh ấy đi chữa bệnh. Xin nói trước với các bạn, dù yêu nhau đã lâu, nhưng bọn mình chưa bao giờ vượt quá giới hạn và trước khi nhận lời yêu Anh, mình cũng đã biết bệnh lý của Anh.

Việc chữa bệnh đòi hỏi phải có sự kích thích của bàn tay nữ giới lên "chỗ đó" mới có hiệu quả bởi bẩm sinh Anh đã bị bệnh đó rồi. Anh ấy nói với mình điều này nhưng ko có ý nhờ mình làm. Thú thực, gia đình mình cực kì phong kiến, bố mẹ mình vẫn dạy con cái phải có chừng mực, đứng đắn trong quan hệ nam nữ nên mình không nghĩ tới khả năng này. Mình đã cố gắng khuyên A cưới mình đi, để mình có đủ điều kiện và tâm lý giúp A chữa bệnh nhưng A ko nghe, nói rằng A ko muốn đời mình bất hạnh. Mình không biết làm sao nữa: 1 bên là gia đình với khuôn phép, 1 bên là người yêu. Bảo A đi tìm gái điếm làm cho cái việc đó thì thà chết còn hơn. Sao tìm 1 cách vẹn cả đôi đường sao khó quá! Mọi người giúp mình nhé!
    Làm sao biết yếu sinh lý? :Laughing:

Topic có mùi cải. :Clown:
    Biết ra sao ngày mai
    Mà có ra sao thì đã sao
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 93 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dr. 2 Súng Xem bài viết
    Làm sao biết yếu sinh lý? :Laughing:

Topic có mùi cải. :Clown:
    Dũng cảm lắm mình mới đưa chuyện của mình nhờ mọi người giúp chứ cũng chẳng có ý gì cả. Nếu dám làm cái chuyện để biết người ấy yếu sinh lý, có lẽ mình cũng chẳng phải để bạn có cơ hội mắng mình như vậy. Còn cách nhìn nhận sự việc cải hay ko là quyền của mỗi người!
    • 10,752 Bài viết

• 991 Được cảm ơn

Dũng cảm lắm mình mới đưa chuyện của mình nhờ mọi người giúp chứ cũng chẳng có ý gì cả. Nếu dám làm cái chuyện để biết người ấy yếu sinh lý, có lẽ mình cũng chẳng phải để bạn có cơ hội mắng mình như vậy. Còn cách nhìn nhận sự việc cải hay ko là quyền của mỗi người!
    hãy trả lời câu hỏi sau:

Vì sao bạn trai của bạn biết rằng bạn ấy YSL?
    Anh ta là bác sĩ?

Còn chuyện dùng tay là nhảm nhí rồi, no table.
    Biết ra sao ngày mai
    Mà có ra sao thì đã sao
    • 93 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NhoKHH Xem bài viết
    uh bạn nên khuyên cậu ấy đến bệnh viện nam học xem sao. nên cẩn thận vẫn hơn.
    Bạn mình kết hợp chữa trị cả Đông và Tây y. Bệnh lý của anh ấy nói ngắn gọn là thận yếu, đi tiểu nhiều về đêm, xuất tinh nhanh.. Còn đề xuất kia thì do ông thầy thuốc nam chỉ định thôi.

Có ai từng gặp trường hợp này, cho mình một lời khuyên với!
    • 504 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Thì giờ các mẹ cứ tin đi rồi giúp người ta 1 cái.
    Mà cái ÝL đó của bạn trai em nó là như thế nào vậy? Bệnh án ghi bệnh gì vậy em? Em phải nói rõ thì mọi người mới biết mà giúp chứ.
    Sống trên đời cần có một tấm lòng... Để làm gì em biết không ...Để gió cuốn đi...
    • 93 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

@Mod: Mod chuyển giùm em cái chủ đề này sang mục Bệnh người lớn. Em xin lỗi vì đã lập nhầm nơi cần lập. Cảm ơn Mod
    • 10,752 Bài viết

• 991 Được cảm ơn

Bạn mình kết hợp chữa trị cả Đông và Tây y. Bệnh lý của anh ấy nói ngắn gọn là thận yếu, đi tiểu nhiều về đêm, xuất tinh nhanh.. Còn đề xuất kia thì do ông thầy thuốc nam chỉ định thôi.

Nếu ở tphcm thì đến bv Bình Dân ở đường Dien Bien Phủ gặp bsĩ ở NAM KHOA

chúc bạn trai bạn mau khỏe.
    Biết ra sao ngày mai
    Mà có ra sao thì đã sao
    • 26 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chia sẻ với chị! Em nhớ đã từng nghe ai nói rằng Khoa tiết niệu bệnh viện Việt Đức chữa bệnh này. Chị tới đó xem sao
    • 1,204 Bài viết

• 1,128 Được cảm ơn

:Laughing: yếu sinh lý thì anh í có làm j quá đà được đâu mà bạn e dè nhỉ, ehhehehhee, giúp anh ấy dần đi , đến khi kết hôn rồi thì.... tới luôn
    NB: 2.5kg & 48 cm - 1st M: 4kg & ko dám đo - 2nd M: 5kg2 & 55 cm - 3rd M: 6kg150 & 59cm
    4th M 6kg7 & 63cm - 5th M 7k2 & 65cm - 6th M 7k8 & 69cm - 7th M 8k1 & không đo -
    8th 8k5 & vẫn 69cm
    • 1,188 Bài viết

• 812 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 1nach2kon Xem bài viết
    Chưa hiểu lắm, hay do mình thiếu iot nhể :Thinking:
    Bạn chưa đụng vào sao biết người yêu bị i ét xờ e lờ nhể? Coi chừng cái bẫy: em thiệt tình iu anh thì em giúp anh chữa bệnh nha---> sập bẫy quân gian ác :Crying:
    Mình cũng cùng quan điểm với mẹ này. Có thể đây là một lý do để chia tay rất lịch sự và được nhiều người thông cảm.
    • 873 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

Có khi bạn trai chị này trước nghiện nặng giờ mới cai được...muốn đi làm nhưng chưa có " kinh nghiệm" cũng nên :Battin ey:. Cứ bình tĩnh, nhẹ nhàng, từ từ... nếu chịu khó "đầu tư" thời gian thì cả hai đều "hưởng lợi" :Laughing:
    • 1,188 Bài viết

• 812 Được cảm ơn

Mình là fan của bác sĩ LÊ THỊ THUÝ TƯƠI ở báo Tuổi Trẻ Cười đọc đến đoạn xuất tinh nhanh làm mình phì cười suýt ngất đó, còn cái ông thầy thuốc gì đó ghi đơn là phải dùng bàn tay của phụ nữ chắc ông ấy là Thầy Lang Băm rồi, bệnhxuất tinh nhanh mà dùng bàn tay của phụ nữ chữa thì chắc là bệnh của bạn trai bạn càng nặng thêm đó.
    • 1,188 Bài viết

• 812 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Help Xem bài viết
    Có khi bạn trai chị này trước nghiện nặng giờ mới cai được...muốn đi làm nhưng chưa có " kinh nghiệm" cũng nên :Battin ey:. Cứ bình tĩnh, nhẹ nhàng, từ từ... nếu chịu khó "đầu tư" thời gian thì cả hai đều "hưởng lợi" :Laughing:
    Bác nhảy sang đây rồi à:Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:
    • 1,175 Bài viết

• 283 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dr. 2 Súng Xem bài viết
    Nếu ở tphcm thì đến bv Bình Dân ở đường Dien Bien Phủ gặp bsĩ ở NAM KHOA
    ....
    Anh Dr2sung khám ở đó hôm sáng thứ 7 vừa rồi phải không? Em ngồi xếp hàng ở ngoài thấy bóng ai quen quen :Laughing::Laughing::Laughing:
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3