• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.33K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

• 58 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Anh à! Tình yêu của mình đã chấm dứt phải không? Anh không còn lặng lẽ đi bên em nữa, anh không còn là chỗ dựa cho em nữa.
    Tình yêu của em và anh quá ngắn phải không? Ngắn đến nỗi mà anh không còn nhớ tới em nữa. Giờ đây, anh đã hạnh phúc với tình yêu mới, anh có nghĩ tới em chút nào không? Anh có nghĩ tới cảm giác của em không? Chắc là không rồi, đối với anh, em chỉ là một người xa lạ. Vẫn giọng nói ấy, nhưng lạnh lùng băng giá.
    Giá như anh nói lời chia tay sớm hơn, thì em đã chẳng đau khổ vậy. Giờ đây, khi phát hiện ra sự thật, trái tim em như muốn vỡ tan, cảm giác trống rỗng. Giờ thì còn làm đc gì nữa chứ.
    E sẽ bước ra khỏi đời anh một cách âm thầm lặng lẽ. E sẽ không đứng từ xa dõi nhìn anh nữa. E sẽ một mình bước trên những kỷ niệm. Rồi sẽ quên hình bóng của anh. Một người không xứng đáng với tình yêu của em.
    Chào anh. Chúc anh hạnh phúc với tình yêu tiếp theo.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 941 Bài viết

• 239 Được cảm ơn

Cố lên bạn nhé!Những gì không thuộc về mình, kô phải của mình thì kô cần phải nuối tiếc hay đau buồn gì hết.Hạnh phúc sẽ sớm mỉm cười với bạn !
    Mỗi khi buồn là em vẫn luôn lặng thing

Em sẽ soi gương mình trong trái tim

Lắng nghe từng điều suy nghĩ trong tim mình

Vì đâu ai hiểu em được như chính em

Mỗi khi buồn thì em sẽ không cần ai

Đâu có ai cho mình yên vui mãi

Những cơn buồn qua đi sẽ luôn quay lại

Và em đã làm quen bao tháng năm dài...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 57 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chào bạn!
    Mình cũng đang cố dần làm quen với cái cảm giác trống rỗng mà bạn đang có đấy, những kỹ niệm đẹp thì sẽ ko bao giờ quên được đâu bạn ạ, mà tại sao phải quên???, bạn hãy để nó qua một bên trong trái tim và sống tốt nhé, bạn hãy mở lòng với tất cả mọi người, rồi tình yêu cũng sẽ đến với bạn thôi.
    chúc bạn sớm tìm được tình yêu mới.
    • 58 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Cảm ơn mọi người chia sẻ!
    Giá như chỉ là chia tay thôi, thì mọi chuyện lại đơn giản. Nhưng anh lại thay đổim tỏ ra lạnh lùng, xa lạ, để mình phải nói lời chia tay. Rồi để 1 ngày nọ, mình phát hiện ra là anh đã có ng yêu mới. Càng thất vọng, đau đớn ê trề khi phát hiện ra, anh yêu ng ấy khi vẫn còn nói yêu mình. Thực là không gì có thể nói hết được, sự tức giận, căm phẫn, uất hận, cả sự tủi hổ, hờn ghen. Tất cả nghẹn lại nơi cổ họng, không cất ra tiếng. Chỉ có thể ngồi xuống, khóc, khóc, và khóc.
    Giờ thì mình thấy nhẹ lòng rồi.
    • 2,483 Bài viết

• 2,074 Được cảm ơn

^
    Quên là đúng...loại đó may là nhận ra sớm...
    Mục đích của loài người sinh ra ko phải để tìm kiếm hạnh phúc..càng ko phải vì luân thường, đạo lý hay những mục đích cao đẹp,..blah..blah..Mà chính xác là hạnh phúc, luân thường, đạo lý và những mục đích cao đẹp...blah..blah..chỉ là công cụ để thực hiện nhiệm vụ của loài người nói riêng và của sự sống nói chung.
    • 214 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

quên đi bạn ạ, đời thiếu gì giai đâu!
    ... Mưa, mưa rơi rầm rề...
    ... Mưa, mưa dài lê thê...
    ... Mưa, mưa buồn tê tái...
    ... Mưa, mưa rơi mê mải...
    ... Mưa, mưa mãi không thôi...
    ... Ngồi nhìn ngắm hạt mưa rơi...
    ... Từ trong sâu thẳm lòng tôi lặng buồn...
    • 266 Bài viết

• 220 Được cảm ơn

Vậy thì quên đi chủ thớt ơi?
    Đời còn nhiều điều hay và tốt đẹp phía trước lắm. Hãy vững tin mà đón nhận nhé!

Xin tặng chủ thớt bài hát kèm theo đây: Chủ thớt hãy nghe và cảm nhận bài hát cũng như đọc những lời trên màn hình về một câu chuyện tình yêu giống như chủ thớt mà tự tin lên nhé!

Chúc may mắn

• 58 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Cám ơn mọi ng. Mình thấy ổn rồi. Giờ chỉ cố gắng tâp trung cho công việc thôi.