• 0 Lượt chia sẻ
  • 17.2K Lượt đọc
  • 75 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8
    • 201 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Từ trước tới giờ mình không tin là có duyên âm thật.Nhưng hôm nay mình có một giấc mơ rất kỳ lạ và rất sợ mình bị một người con trai theo mình và nằm cạnh mình luôn trong cơn mơ mình ú ớ cố gọi ai đó nhưng không được và lúc đó mình rất tỉnh mình cố gắng nhìn mặt xem thế nào nhưng không thể nhìn đươc.Mình rất sợ và không giám nói chuyện này với gia đình.Trường hợp này mình gặp cũng mấy lần rồi nhưng mình nghĩ là do bóng đè,huhu sợ quá Lại hôm vừa rồi gì mình ở Quảng ninh cứ bảo mình về đó để cắt duyên âm vì mình có một người đàn ông ở Hải dương theo mình và mình không tin lên không nghe.Đến hôm naymình mới thấy sợ mà mình ngủ buổi trưa chứ không phải là tối đâu nhé.sợ quá có ai giống mình không nhỉ và hiện tượng của mình có phải là có người âm theo không?

Tình cờ tìm được cái này các bạn đọc và suy ngẫm xem đúng không nhé.
    http://www.tudentamlinh.com/showthread.php?t=146
    Tình yêu không nhìn bằng mắt mà bằng chính tâm hồn

• 1,235 Bài viết

• 1,599 Được cảm ơn

kô có
    đừng có nghĩ lung tung , nghĩ càng nhiều càng mơ linh tinh nhiều. con người có số , sống là dương mất là âm , đang sống chỉ chỉ có duyên phận chứ kô có duyên âm.

Mình thì không xấu giai nên ngủ toàn nằm mơ thấy các e đuổi mình suốt , mình cũng giả vờ chạy nhưng toàn bị đánh rơi dép thế là các em ấy bắt được.....
    ...mang dép lào mặc quần đùi xông thẳng vào văn chương.....
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 751 Bài viết

• 617 Được cảm ơn

Sợ nhỉ đi cắt duyên âm thử đi bạn ơi, dù sao cũng là một liệu pháp tâm lý, bạn xem sức khỏe mình như thế nào, mệt cũng hay mơ linh tinh mà, ngủ có đặt tay lên ngực ko??...
    Chúc bạn an lành nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 200 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

trời ơi! Không có đâu..Đừng nghĩ linh tinh mà
    Đừng trốn tránh ngày hôm qua

• 743 Bài viết

• 258 Được cảm ơn

có đấy
    đi xem thế nào đi

xem bình thường về tình duyên

xem nta bảo thế nào :Smiling:

hà nội thì lên chùa liên phái xem nhé
    Thương về em a vững vàng tay lái
    Nhớ về mẹ con nhè nhẹ tay ga

• 257 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Mình thì ko biết là có duyên âm thật hay ko, nhưng mà cũng đã từng cắt duyên âm tới 2 lần. 1 lần thì từ hồi còn học lớp 7-8 j đấy, lần thứ 2 là lúc 22 tuổi, đang yêu người thứ nhất. Cuối cùng thì cũng lấy được chồng là người iu thứ 2. Hehe.
    Nói chung là làm cho yên tâm chứ chẳng biết có phải vì cắt duyên âm mới lấy được chồng hay ko. Hihi
    U're my everything!:Kiss::Kiss::Kiss:

• 201 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Con Rua Xem bài viết
    kô có
    đừng có nghĩ lung tung , nghĩ càng nhiều càng mơ linh tinh nhiều. con người có số , sống là dương mất là âm , đang sống chỉ chỉ có duyên phận chứ kô có duyên âm.
    Mình không suy nghĩ lung tung đâu nhưng giấc mơ đến với mình nên mình thấy sợ,hôm qua phải thủ sẵn cái kéo để đầu giường và mấy nhánh tỏi ở gối cảm giác ngủ ngon hơn.
    Tình yêu không nhìn bằng mắt mà bằng chính tâm hồn

• 117 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Không nói nên tin hay nên không tin. Cứ lễ lạt cắt đi cho yên tâm em ạ. Thế giới tâm linh có nhiều vấn đề mình khó giải thích bằng khoa học lắm, nhưng đôi khi nó vẫn tồn tại hiển nhiên.

• 176 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

có duyên âm đấy chị ạ.
    em có đứa bạn khác lớp học cùng trường cấp 3.
    nó cũng không phải là xinh lắm nhưng trắng trẻo lắm mà k có thằng nào thích hết. Đi xem bảo có duyên âm theo.
    Mà nó còn nói là nó biết thằng đấy như thế nào từ trc khi đi xem.
    thi thoảng ngồi nói chuyện với thằng đấy. Em cũng chịu. Chỉ biết có vậy thôi.
    Đằng nào cũng chả thiệt gì nên em nghĩ chị cứ đi xem thầy rồi cắt đc thì cắt.

• 165 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gió Thu Xem bài viết
    Sợ nhỉ đi cắt duyên âm thử đi bạn ơi, dù sao cũng là một liệu pháp tâm lý, bạn xem sức khỏe mình như thế nào, mệt cũng hay mơ linh tinh mà, ngủ có đặt tay lên ngực ko??...
    Chúc bạn an lành nhé!
    Mình cũng nghĩ vậy,dù sao cũng là 1 liệu pháp tâm lí để giải tỏa thần kinh.Bạn không nghĩ nữa thì sẽ không gặp giấc mơ đó nữa.

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8