TÂM SỰ TÌNH YÊU

Con trai thích con gái có ngực có mông hơn chân dài mà màn hình phẳng

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 40K Lượt đọc
  • 130 Trả lời

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 36 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Hehe mình lập top này 1 là để lấy ý kiến của các chú,2 là để chia sẻ suy nghĩ của mình.

Chuyện là thế này,người yêu mình dạo này cứ lồng lộn lên đòi giảm cân.Mà nói thực là mình chả thấy nó béo chút nào hết,cao 1m55 nặng 45 kg,người nó tròn tròn,vòng 1 chắc cỡ 80,rất vừa tay Thế mà 1 tuần nay nó học ở đâu cái bí quyết giảm cân,5h sáng dậy nhảy dây như điên,k cho mình ngủ,chỉ ăn thịt,rau,k ăn cơm --> k nấu cơm,bỏ đói mình Buối tối thì nó hùng hục chạy bộ quanh bờ Hồ,10h tối mới về đến nhà,xong lăn ra ngủ say như chết.Làm mình muốn "ấy ấy" lắm mà không làm được gì.Mình bảo nó anh chỉ thích em thế này thôi,gầy là anh không thích.Đấy là mình nói thật,thế mà nó cứ nhất quyết không tin.Tuần trước ngồi xem next top model cả nó,ngồi được 1 lúc thì nó lườm mình làm gì mà anh cứ dính mắt vào tivi thế Xem tv k dính mắt vào tv thì dính vào cái nồi cơm à ? Sao mà cái bọn con gái nó khó hiểu thế,người ta nịnh nọt thì nó cười tít mắt vào,lúc mình khen thật thì nó cứ khăng khăng mình khen đểu.Nói ra chắc chả ai tin nhưng đúng là mình chả ham hố gì mấy em chân dài đâu.Chân dài mà ngực teo mông tóp thì còn cái cảm giác gì nữa.

Thế nên mình khuyên chân thành các chị em,nếu không béo quá thì chẳng việc gì phải giảm cân hết.Con gái phải có da có thịt nhìn mới yêu,ôm mới thích,sờ mới sướng
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 9 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chuẩn chưa cần chỉnh !
    mình cũng thich con gái có ngực có mông, nếu ko béo quá thì ko cần thiết phải giảm cân,
    cứ mà có người yêu 1m55 trở lên và nặng khoảng 48 - 50 cân trở lên thì nhìn thôi cũng thấy hp lắm rùi chứ chua cần phải làm gì,
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,694 Bài viết

• 2,924 Được cảm ơn

Bạn ko nghe ng ta hay nói về những đường cong ah, ngày nay ng ta đổ nhiều tiền để có dc những đường cong đẹp
    Anh còn nợ em

Xin em một nụ cười

Mìn dzáng tập ăn chai, dzoga & sống điềm đạm
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 36 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoabinh_ko Xem bài viết
    Chuẩn chưa cần chỉnh !
    mình cũng thich con gái có ngực có mông, nếu ko béo quá thì ko cần thiết phải giảm cân,
    cứ mà có người yêu 1m55 trở lên và nặng khoảng 48 - 50 cân trở lên thì nhìn thôi cũng thấy hp lắm rùi chứ chua cần phải làm gì,
    Vâng nhưng cái lũ con gái nó điên lắm bác ạ.Nó cứ kêu bụng mỡ,mà bụng nó chắc 68 là cùng.Được ngày 2/9 nghỉ ngơi,định ôm vợ nằm nhà cả ngày cho sướng thì nó dựng em dậy.Đòi ra chỗ e tập thể hình đk aerobic,em đến mệt với nó
    • 956 Bài viết

• 1,249 Được cảm ơn

Vâng nhưng cái lũ con gái nó điên lắm bác ạ.Nó cứ kêu bụng mỡ,mà bụng nó chắc 68 là cùng.Được ngày 2/9 nghỉ ngơi,định ôm vợ nằm nhà cả ngày cho sướng thì nó dựng em dậy.Đòi ra chỗ e tập thể hình đk aerobic,em đến mệt với nó
    Hiếm có zai nào như bác nhỉ, em đây còn chưa mon men tới mức ấy mà đã bị zai kêu oai oái vụ mỡ rồi, đau hết cả lòng mề này. Rồi zai nào đi ra ngoài thấy mấy em chân dài chả tớn mắt lên (mình còn tớn) thì hỏi sao gái nó k dở
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Crystal_plane; 02/09/2012 vào lúc 06:21 PM.

"Tôi chắc chắn sẽ bảo vệ họ… cho dù đến lúc nào đi nữa, cho đến khi Arashi không còn… Không đúng!!! Chỉ cần chúng tôi ở cạnh nhau thì Arashi sẽ không có điểm dừng" Onho Satoshi
    Cám ơn 13 năm của Bão vì đã mang đến cho thế giới này thật nhiều điều tuyệt vời:Smiling:.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 36 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Crystal_plane Xem bài viết
    Hiếm có zai nào như bác nhỉ, em đây còn chưa mon men tới mức ấy mà đã bị zai kêu oai oái vụ mỡ rồi, đau hết cả lòng mề này. Rồi zai nào đi ra ngoài thấy mấy em chân dài chả tớn mắt lên (mình còn tớn) thì hỏi sao gái nó k dở
    Hiếm gì em,zai nhà em kêu thì cứ kêu thôi,chứ em mà cứ thử gầy đi xem,mặt lại xị như cái bị rách ngay.Con gái mà bụng đã nhỏ thì vòng 1,vòng 3 cũng lép kẹp.Còn cái bọn chân dài chúng nó độn ngực độn mông,không thì cũng silicon đầy người.Con gái bọn em cứ hơi béo 1 tí là như ngày tận thế đến nơi,rồi tự hành hạ mình,khổ lây cả thằng đàn ông
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 503 Bài viết

• 823 Được cảm ơn

Tùy mắt, tùy tay mỗi ng thôi. Bữa nào bác Hùng cho tui sờ thử xem có mỡ quá ko thì tui mới kết luận dc ^^
    chết đi rồi hãy ngủ!
    quan tài không có túi!

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,499 Bài viết

• 2,483 Được cảm ơn

Chuẩn man, gái chân dài tới lá nách nhìn như tờ giấy rách, không ham
    • 191 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phamhung5050 Xem bài viết
    Hiếm gì em,zai nhà em kêu thì cứ kêu thôi,chứ em mà cứ thử gầy đi xem,mặt lại xị như cái bị rách ngay.Con gái mà bụng đã nhỏ thì vòng 1,vòng 3 cũng lép kẹp.Còn cái bọn chân dài chúng nó độn ngực độn mông,không thì cũng silicon đầy người.Con gái bọn em cứ hơi béo 1 tí là như ngày tận thế đến nơi,rồi tự hành hạ mình,khổ lây cả thằng đàn ông
    Ậy, bụng em có 58 à, mà vòng 1 vẫn 80 :">.
    Dễ dàng là thói hồng nhan,
    Càng cay nghiệt lắm càng oan trái nhiều.
    • 753 Bài viết

• 413 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hamachila Xem bài viết
    Chuẩn man, gái chân dài tới lá nách nhìn như tờ giấy rách, không ham
    Chính xoác
    • DrK
    • 4 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,707 Bài viết

• 2,935 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lilypham1 Xem bài viết
    Thik những em như thế này này, vòng 1 phải trên 80.

Có quen 1 em gái da trắng lắm, chân dài thon mịn nhưng mỗi lúc em cúi người xuống thì phải quay mặt đi vì vòng 1 gân như ko có gì. kể cả có bra vun vun đắp đắp
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 36 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Thế bạn zai em sướng rồi
    • 1,609 Bài viết

• 2,746 Được cảm ơn

Tò mò chui vào FB bạn xem, bạn xinh toá.
    • 404 Bài viết

• 270 Được cảm ơn

lạ nhỉ, zai nhà em thì cứ cổ vũ em đi tập thể dục, dù em chẳng mập tẹo nào, 3 vòng k chuẩn nhưng cũng k tệ! Bác cứ ủng hộ bạn gái đi tập thể dục đi ạh, cứ xem là thể thao cho khỏe thui ạh
    Trong tình yêu không có kẻ ăn mày
    Anh không ngửa tay, em không vái lạy
    Anh vô tư như một dòng sông chảy
    Em hồn nhiên làm cây cỏ đôi bờ
    • 191 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DrK Xem bài viết
    Thik những em như thế này này, vòng 1 phải trên 80.

Có quen 1 em gái da trắng lắm, chân dài thon mịn nhưng mỗi lúc em cúi người xuống thì phải quay mặt đi vì vòng 1 gân như ko có gì. kể cả có bra vun vun đắp đắp
    Cơ mà em thì lại chẳng chân dài :'(. Chỉ m55 như bạn gái chủ top thôi
    Buồn phiền lắm.

Trích dẫn Nguyên văn bởi phamhung5050 Xem bài viết
    Thế bạn zai em sướng rồi
    Một điều đau khổ đó là em lại k có bạn giai TT______TT

Trích dẫn Nguyên văn bởi LittleBrokenCondom Xem bài viết
    Tò mò chui vào FB bạn xem, bạn xinh toá.
    Ủa bạn tìm được fb luôn hả :-o

Trích dẫn Nguyên văn bởi kun_xinh_xeo Xem bài viết
    lạ nhỉ, zai nhà em thì cứ cổ vũ em đi tập thể dục, dù em chẳng mập tẹo nào, 3 vòng k chuẩn nhưng cũng k tệ! Bác cứ ủng hộ bạn gái đi tập thể dục đi ạh, cứ xem là thể thao cho khỏe thui ạh
    Chính xác đấy tập thể dục rèn luyện sức khỏe luôn, mình cũng chạy bộ đều đều vào buổi chiều, chứ cả ngày ngồi thì đù người ra mất.
    • 1,609 Bài viết

• 2,746 Được cảm ơn

Một điều đau khổ đó là em lại k có bạn giai TT______TT
    Em mà không có bạn trai, anh nghĩ hoặc là em ko muốn, hoặc là đàn ông xung quanh em bị pê đê hết rồi, thật đấy.

Ủa bạn tìm được fb luôn hả :-o
    Dễ mà.
    • 160 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

đọc bài anh chủ top thì hình như a sống chung với bạn gái Thế thì bạn gái a muốn giảm béo cũng đúng thôi a ạ.Vì con gái rất sợ người yêu chán mình,lúc nào cũng phải cải thiện để đẹp hơn trong mắt người yêu.Không như con zai,cưa đổ xong là lộ bản chất luôn

Đúng là con trai k thích con gái gầy tong teo.E cũng có mấy thằng bạn đi đường cứ thấy em nào quần soóc chân dài thì chúng nó nhìn đến rách mắt.Nhưng chọn người yêu thì chỉ toàn mấy em tầm tầm,người cân đối là ok r.
    • 404 Bài viết

• 270 Được cảm ơn

nhân tiện hỏi chủ Top lun, anh sống chung zới bạn gái rùi thì có thấy nhàm chán không ạh? Zai nhà em zới em thì chưa có cơ hội ngủ chung giường, cơ mà em cũng đang tìm bí quyết cho zai k chán em!

Nghe chủ Top nói thì thấy anh vẫn nồng nàng zới chị nhà ấy nhẩy
    Chỉnh sửa lần cuối bởi kun_xinh_xeo; 02/09/2012 vào lúc 07:58 PM.
    Trong tình yêu không có kẻ ăn mày
    Anh không ngửa tay, em không vái lạy
    Anh vô tư như một dòng sông chảy
    Em hồn nhiên làm cây cỏ đôi bờ
    • DrK
    • 4 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,707 Bài viết

• 2,935 Được cảm ơn

1,55 la on roi. Em chi can can doi, da de min mang, vong 1 cang tron day suc song la thay chu them lam roi
    • 191 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LittleBrokenCondom Xem bài viết
    Em mà không có bạn trai, anh nghĩ hoặc là em ko muốn, hoặc là đàn ông xung quanh em bị pê đê hết rồi, thật đấy.

Dễ mà.
    Thế anh add fb em đi coi nào

Em loanh quanh tìm ny mãi mà chẳng xong ý anh ạ
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7