• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.22K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 99 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Hihi, em tìm mãi không thấy nhà riêng cho các chị, các em, các mẹ... đinh mão nên lập luôn nhà mới. Mong cả nhà không phân biệt già trẻ, trai gái, lớn bé vào đây chia sẻ kinh nghiệm sống(hehe. nhất là các sis nhà mình). Em đặc biệt vote cho cá tính, tình duyên, sự nghiệp đinh mão nhà ta. Mọi người xây nhà ha!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3,744 Bài viết

• 772 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi who_I_am Xem bài viết
    Hihi, em tìm mãi không thấy nhà riêng cho các chị, các em, các mẹ... đinh mão nên lập luôn nhà mới. Mong cả nhà không phân biệt già trẻ, trai gái, lớn bé vào đây chia sẻ kinh nghiệm sống(hehe. nhất là các sis nhà mình). Em đặc biệt vote cho cá tính, tình duyên, sự nghiệp đinh mão nhà ta. Mọi người xây nhà ha!
    xé tem trc khi chuyển box
    em nè,Đinh Mão, em thấy em cũng tàm tạm

Chỉnh sửa lần cuối bởi bobynguyen; 07/11/2009 vào lúc 09:11 PM.
    • 429 Bài viết

• 257 Được cảm ơn

dc 1 mặt là tốt lắm rùi

Mình cũng Đinh Mão, thấy mình cũng okie. Ko sóng gió lắm, bình bình và dễ hưởng thụ, may mắn 1 xíu so với các tuổi khác, 1 xíu xiu thôi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 343 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

đinh mẹo đây zai đinh nhâm quí thì tài, gái đinh nhâm quí thì hehe lần đò.
    đúng là nhiều người nói con gái đinh mão chỉ được 1 trong 2 cái chồng con hoặc công danh.
    đinh mão 75 đổ về trước thì chả quen ai, đinh mão 87 thì chưa kinh qua nên chưa kiểm chứng được :Clown:

spam chủ top 87 mà nhìn trẻ nhỉ, ko cỗi như mình :Sad:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mein192; 07/11/2009 vào lúc 09:37 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 99 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

tớ thấy nhiều người bảo con gái đinh mão cá tính lắm nên nhiều người sợ đúng không ạ? Nhưng mà tớ vẫn thích thế. Kệ thiên hạ bảo mình hâm hâm lý tưởng hoá. Hạnh phúc là được làm những gì mình thích và cho là đúng.Mãi mãi tuổi 20 đúng không?
    Nhưng mà đôi khi cũng muốn dừng lại một chút để ngắm nhìn những gì đã qua, để thấy rằng ngày hôm qua mình cũng thật ngốc xít.hihi
    • 99 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mein192 Xem bài viết
    đinh mẹo đây zai đinh nhâm quí thì tài, gái đinh nhâm quí thì hehe lần đò.
    đúng là nhiều người nói con gái đinh mão chỉ được 1 trong 2 cái chồng con hoặc công danh.
    đinh mão 75 đổ về trước thì chả quen ai, đinh mão 87 thì chưa kinh qua nên chưa kiểm chứng được :Clown:

spam chủ top 87 mà nhìn trẻ nhỉ, ko cỗi như mình :Sad:
    cũng nghe nhiều người nói thế, chẳng biết thế nào. Nhưng mà tớ thì cũng chẳng tin lắm vào mấy chuyện tử vi, quan trọng là mình thôi. Cứ sống cho ngày hôm nay đã. Hehe, nhưng mà tớ lại tin vào duyên phận lắm ấy ạ.
    Đôi khi cũng muốn sống nổi loạn một chút, muốn sống cho riêng mình, muốn trở thành một ai đó trong xã hội bộn bề này. Nhưng mà đôi khi cũng muốn có bờ vai để tựa ( chỉ khi buồn thôi).
    • 99 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

các nàng cứ vào đây tha hồ mà buôn nhé. Tuổi 22 mọi người đã làm được những gì nhỉ?
    • 520 Bài viết

• 589 Được cảm ơn

Các bạn vui lòng sinh hoạt trong box Câu lạc bộ. Topic này không phù hợp với box Tâm sự nên Mod xin khóa tại đây.
    Vui lòng tham khảo Nội quy box Tâm sự trước khi mở đề tài. Xin cảm ơn.