• 0 Lượt chia sẻ
  • 22.9K Lượt đọc
  • 68 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cô bé em đang tìm hiểu có cái gò má hơi cao so với bình thường ... theo các cụ tướng đó là sát chồng. Hôm mùng 7/3 dẫn về chơi thấy bà chị cũng kêu là má cao ... em thấy khó nghĩ quá, mong các bác cho em đôi lời khuyên.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Review nuôi con bằng sữa Thụy Sỹ.

Dạo này đang loạn lạc tranh cãi giữa 2 bang phái: Sữa mẹ và Sữa bột. Mẹ Sony nay làm bài rì viu về...

• Con gái tuổi Dần, cao số?

Mọi người nghĩ sao với câu hỏi này nhỉ?. Có phải con gái tuổi Dần số rất long đong, lận đận không?. Nhiều người nói, con gái tuổi Dần là ghê gớm lắm, có số làm chồng chứ không phải làm vợ. Mà hình như cứ như truyền thống, cứ ai nói đến con dâu mà tuổi Dần là hình như những bà mẹ chồng đều có gì đó...

• Cần lời khuyên....Bạn gái cố chấp, ngang bướng...

Mình có người yêu với tính tình khiến mình cảm thấy rất bực,thiệt tình rất mệt mõi,mình và cô ấy...

• Bạn gái đòi hỏi, vô tâm, ích kỉ. Chia tay hay là không?

Bạn gái mình thường xuyên nhõng nhẽo, năn nỉ mình mua nước mang qua công ty cho cô ấy trong giờ...

• Phụ nữ Việt Nam – Đảm đang, duyên dáng

Tháng 10, tiết trời thu se lạnh dần nhường bước cho mùa đông lạnh giá. Song, trên khắp đất nước...

• Đàn bà gò má cao, chồng chết sớm!; có phải không?

Đàn bà gò má cao, chồng chết sớm!; có phải không? Thằng em họ tớ sắp cưới nhưng bị gia đình phản đối vì cô ny có gò má cao quá. Ban đầu tớ không tin nhưng qua quan sát đúng là cái sự phản đối này có lí. Không hề có ý gì với ai có gò má cao nhé, cứ coi như đây chỉ là 1 quan sát khách quan trong...

• 87 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

theo tiêu chuẩn nc ngoài thì gò má cao là đẹp đấy
    If God is a DJ
    Life is a dance floor
    Love is the rhythm
    You are the music
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,511 Bài viết

• 7,375 Được cảm ơn

Gò cao là ngon rồi, sao phải kêu ca
    ===========================================
    Giờ đây pháo đã tịt ngòi,
    Gia tài còn lại một vòi nước trong.
    • 261 Bài viết

• 281 Được cảm ơn

Kiếm đứa khác đi, gò má cao có nhiều nhược điểm lắm:
    - Không bẹo má được.
    - Tát nó trúng phải xương, đau tay.
    - Nó nhỏng nhẽo, dựa má váo người mình thì đau lắm.
    • 207 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

mình thấy gò má cao là tính từ điểm nhô cao nhất của má cho đến mắt chứ ko phải gò má nhô cao hơn so với khuôn mặt. Khoảng cách này càng nhỏ thì gò má càng cao, sát chồng càng khiếp. Còn gò má nhô cao so với khuôn mặt thì chả có gì ảnh hưởng cả.
    Không biết người yêu bạn thuộc trường hợp nào ?
    Trưa nay ngồi nhớ không đâu
    Nhớ hòn sỏi nhỏ xưa rơi đáy hồ
    Vui tay em ném ngày xưa
    Cho tôi những phút vẩn vơ êm đềm...
    • 1,075 Bài viết

• 1,781 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuannn Xem bài viết
    - Không bẹo má được.
    Công nhận, gò má cao xấu lắm, nhanh già nữa, chọn e nào mặt mũi phúng phính má đỏ hồng hào mà yêu, tội gì
    • 261 Bài viết

• 281 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pizaso5 Xem bài viết
    Công nhận, gò má cao xấu lắm, nhanh già nữa, chọn e nào mặt mũi phúng phính má đỏ hồng hào mà yêu, tội gì
    Kiếm đứa nào có gò má như thế này là ổn
    • 363 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Gò má cao là nhô cao so với mặt bằng của mặt. Bà nào không biết về tướng thì đừng phán linh tinh. Nói chung đàn bà con gái gò má cao thì đều bướng, khó cai quản. Nhưng nếu vạch 1 đường tưởng tượng phân đôi theo chiều ngang của mặt mà gò má cao về phía trên thì không ngại lắm. Người như thế tuy bướng nhưng coi trọng danh dự, phẩm cách. Còn nếu nổi cao về nửa phía dưới đường tưởng tượng đó thì bất chấp thủ đoạn, hay dùng mưu kế ti tiện để đạt mục đích. Đáng ngại nhất là quyền đại vừa hung ác vừa trơ số 1. Lấy phải bà vợ như thế không lúc nào bạn được yên ổn đâu!:Smug:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Katanhi; 09/03/2010 vào lúc 05:06 PM.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

may quá em vừa ngắm lại nó, hất lên trên ạ ? công nhận là bướng thật -,-!
    • 259 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

:Battin ey: vừa soi gương xong , phù may wa ..........................................vừa xinh
    • Vie
    • 4 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,665 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuannn Xem bài viết
    - Không bẹo má được.
    -------------------------->Đúng rồi, nếu thế phải mua 1 con gà gô nhỏ........treo lên tập tát cho quen tay ....đỡ đau trước đã ..........khá vất vả......mới tát chính xác được mà lại đỡ đau.
    • 494 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Katanhi Xem bài viết
    Gò má cao là nhô cao so với mặt bằng của mặt. Bà nào không biết về tướng thì đừng phán linh tinh. Nói chung đàn bà con gái gò má cao thì đều bướng, khó cai quản. Nhưng nếu vạch 1 đường tưởng tượng phân đôi theo chiều ngang của mặt mà gò má cao về phía trên thì không ngại lắm. Người như thế tuy bướng nhưng coi trọng danh dự, phẩm cách. Còn nếu nổi cao về nửa phía dưới đường tưởng tượng đó thì bất chấp thủ đoạn, hay dùng mưu kế ti tiện để đạt mục đích. Đáng ngại nhất là quyền đại vừa hung ác vừa trơ số 1. Lấy phải bà vợ như thế không lúc nào bạn được yên ổn đâu!:Smug:
    Quyền cao khác quyền đại, quyền đại là gò má rộng, mà quyền rộng thì có quyền hành, đàn bà con gái thích làm chủ. Gò má nhọn và cao thì mới hung ác gì đó, chứ quyền đại khác nha.
    • 363 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongarch Xem bài viết
    Quyền cao khác quyền đại, quyền đại là gò má rộng, mà quyền rộng thì có quyền hành, đàn bà con gái thích làm chủ. Gò má nhọn và cao thì mới hung ác gì đó, chứ quyền đại khác nha.
    Công nhận bà này giỏi xem tướng ghê!:Laughing:

Quyền đại nó vừa to vừa nổi bà ạ. Tướng người vất vả, lao bác lại hung ác. Còn quyền nở nang (quyền phong) là tướng tốt của đàn bà. Ngoài ra còn có quyền lộ nữa!

Về quyền đại tui đã được nghiệm trong thực tế roài. Không phải chỉ 1 người đâu. Hơi bị chuẩn lun đóa!:Laughing:
    • 2,519 Bài viết

• 677 Được cảm ơn

Tóm lại là đừng lấy vợ gò má cao. sát chồng, tinh tướng, coi thường nhà chồng, thấy toàn đức tính xấu thôi. Hôm nọ mình đi họp tổng kết năm, thế nào mà cái bàn mình ngồi có 12 người, thì có tới 3 chị là gò má cao, 3 chị này chồng đều chết sớm cả. Còn các chị đang tung hoành ngang học hết.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi YeuNhimlam; 10/03/2010 vào lúc 09:43 AM.
    :Rose::Rose::Rose:
    • 1,607 Bài viết

• 3,071 Được cảm ơn

Toàn là cao thủ xem tướng cả nhỉ?:Laughing:
    Tớ có biết một chị có khuôn mặt nhìn vào thấy má cao nhọn che gần hết mắt, giọng nói của chị ấy có âm thanh giống như kim loại va vào nhau ( mỗi lần chị ấy nói chuyện, tớ cảm giác rất khó chịu ở lỗ tai, bảo chị nói nhỏ thôi :Laughing. Có chồng cùng hai đứa con rồi mà bỏ chồng, lấy hết của cải bỏ ra nước ngoài sống làm vợ hờ của Tây.:Nottalkin:
    Không có nghệ thuật nào bằng lòng yêu thương con người!
    • 136 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Hehe! Tớ bỏ qua chuyện gò má nhảy sang mắt nha. Tớ quen 1 chị trông dáng quê quê thô thô, tay chân to ngắn, giọng mới nghe có vẻ ngọt ngào nhưng tiếng cười thì rất ma quái. Mắt ngạo ngược, tóm lại là mắt ác! Bà này chồng con rồi mà vẫn dâm loạn lắm, gian tư chơi bời nhưng kín đáo! Bỏ chồng cắp nón theo trai nhiều lần roài!

Một chị khác thì ngoài quả gò má vĩ đại còn thêm mắt gian gian ướt rượt đúng cách DÂM NHÃN nha! Lại còn vai so cổ rụt nữa hà!

Hehe! Còn xét lại cái mặt mình thì gò má cao nhưng về phía trên khuôn mặt và không nhọn, không lộ, không đại. Giọng nói thì nhiều người khen là có special tone roài, không nói điêu đâu. Có anh bảo "Your voice sounds like music!" Hehe! Khi nào điên tiết hay cao hứng thì nói to chứ không hề chói tai đâu nha!

Về âm thanh, giọng nói người Mộc chính cách cao và rõ ràng, trong trẻo, âm lượng điều hoà, ở xa ngoài 1 trượng vẫn nghe được tỏ tường!:Battin ey:
    • 3,473 Bài viết

• 1,621 Được cảm ơn

Chủ top có sợ chết không
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nói chung cũng hơi ghê ghê rồi đấy chị ạ ...
    • 136 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Chủ tốp mới chết hụt thoai! Hú vía!:Laughing::Laughing::Laughing:
    • 3,473 Bài viết

• 1,621 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi All4nothing Xem bài viết
    nói chung cũng hơi ghê ghê rồi đấy chị ạ ...
    Ghê rồi.Thế thì bỏ của chạy lấy người thôi
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4