TÂM SỰ TÌNH YÊU

Có phải con gái có ria mép là dâm ko nhỉ?

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 23.2K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 441 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

Mình có quen một bạn gái rất dẽ thương, nhưng mà có điều cô ấy có ria mép, chân tay nhiều lông. Bạn bè mình bảo con gái mà có ria mép, lông chân lông tay rậm là có nhu cầu chuyện ấy cao lắm. Mình ko rõ thực hư thế nào?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 508 Bài viết

• 195 Được cảm ơn

lên cụ Gô tìm thông tin thử coi
    Nguồn pin kiên nhẫn, âm thầm chờ đợi về việc Huyền dành cho anh cơ hội trong chuyện tình cảm là vô tận !!
    Nguồn pin của anh sử dụng năng lượng mặt trời và anh nhận thấy nơi anh ở ngày nào cũng có nắng !!!

Hạnh phúc là đợi chờ !! Yêu Huyền ............................
    • 816 Bài viết

• 926 Được cảm ơn

xác nhận, mình cũng thế, tuynhieen, bạn cần phân biệt giữa "dâm" và "nhu cầu cao" nhé, mình chỉ có nhu cầu khi nhìn thấy chồng mình thoai, với người khác thì ko có cam giác gì
    Chỉnh sửa lần cuối bởi MeXiuBupblabla; 22/04/2012 vào lúc 08:37 AM.

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 628 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

chủ top về ăn mừng đi
    :Kiss::Kiss::Kiss:Vui vẻ với đàn bà, la cà với phụ nữ, mệt lử với các cô:Kiss::Kiss::Kiss:
    • 266 Bài viết

• 347 Được cảm ơn

Ai thì cũng có nhu cầu. But cái từ dâm nó mang 1 ý nghĩa khác bạn ạ. Nhu cầu cao ko có nghĩa là dâm

Riêng mình anh cô đơn .......
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 678 Bài viết

• 683 Được cảm ơn

hồi bé mẹ linh bảo linh sinh ra thấy đã có ria mép, lông mọc khắp người. Chẳng lẽ lại ...bẩm sinh. Nhưng không biết ngoại tắm và matxa kiểu gì mà giờ chỉ còn tóc mọc được thôi ek
    • 21 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Hic, dâm cũng có 5-7 loại dâm mà.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 185 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

Thử đi khắc biết.
    • 320 Bài viết

• 654 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lãng Tử Yến Thanh Xem bài viết
    chủ top về ăn mừng đi
    chết cười =))
    @ chủ thớt : soi gương, nhìn chân, nhìn tay.... hình như đúng
    Yêu nhau để làm jề ???
    • 1,597 Bài viết

• 1,689 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DungLady Xem bài viết
    chết cười =))
    @ chủ thớt : soi gương, nhìn chân, nhìn tay.... hình như đúng
    Vàng Anh nó có ria mép đó. Nhu cầu cáo thôi, dâm thì là tính người. Con gái có ria mép buồn cười nhỉ , bảo em ý wax hay gì đó phụ nữ hay làm cho hết lông đi
    • 1,286 Bài viết

• 2,141 Được cảm ơn

được như bạn gái chu top không phải ai cũng có đâu nhé. Thông thường đàn bà nhanh kiệt sức trong chuỵen này lắm, kiếm được người lúc nào cũng hừng hực nhựa sống là nhất đấy.
    • 244 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

kakaka... chẳng phải các anh cứ mún lấy người vợ khỏe chuyện ấy sao? Hay sợ ko đáp ứng đủ?
    • 1,177 Bài viết

• 1,054 Được cảm ơn

Thê dâm là như nào ạ?
    ăn ui ăn ngon!! ước gì ăn nhiều nhiều mà ko béo nhỉrooling::Rose::Rose:
    • 441 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

mình thì cũng mún vợ khỏe trong chuyện ấy, nhưng sợ khỏe quá mình đi đâu vắng một thời gian, ở nhà ko chịu đc vợ lại đi tìm thằng khác thì nhục lắm.
    • 441 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

mình thì cũng mún vợ khỏe trong chuyện ấy, nhưng sợ khỏe quá mình đi đâu vắng một thời gian, ở nhà ko chịu đc vợ lại đi tìm thằng khác thì nhục lắm.
    • 1,345 Bài viết

• 810 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Napal Xem bài viết
    thì kêu vợ ăn chay... ăn chay giảm nhu cầu đó dữ lắm
    mà ngộ lắm nha... trai nhà thì tối ngày hỏi có cách nào làm cho nó vĩnh viễn ko mọc ko... còn trai ngoài thì nhìn thấy chân tay đầy lông là cười toét ra
    • 1,279 Bài viết

• 2,065 Được cảm ơn

chài ai, chủ top hỏi câu ác thiệt, mình cũng thuộc tip có lông mép, mà thực lòng thì ko hề thích chuyện xxx,ko bít có thuộc nhóm thứ 4- ko thích xxx ko, nhiều lúc còn tự hỏi: quái, chuyện này chả có gì mà sao tụi nó phải ghé Nguyễn Chí Thanh, cầu Bình Triệu chi cho nhục nhỉ?

còn vứn đề lông lá là do hooc-mon nữ tiết ra nhiều hay ít, cái này do di truyền chứ. đâu ai thích cái đám xanh rì ấy ngự trên mép đâu. mà wax đi cũng được, nhưng nghĩ nó cũng chẳng ảnh hưởng đến mình lắm.
    • 36 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

ho ho... mình cũng có ria mép nè, nhưng thấy ngộ ngộ, xinh xinh, có dâm già đâu... nhảm không àh
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 224 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

nhảm không à, có phải ai cũng thế đâu, bạn chủ tọp sợ không chiều nổi vợ sao thế, có thể 1 phần là do gen, do tắm ngày bé mà thành thôi
    Trăm năm ở đậu ngàn năm
    Đêm tối ở trọ chung quanh nỗi buồn
    • 15 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nhiều testoteron nên có râu
    gfg
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3