TÂM SỰ TÌNH YÊU

Có bao nhiêu cách để người con gái bật đèn xanh cho người con trai mình thích !

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.02K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có bao nhiêu cách để người con gái bật đèn xanh cho người con trai mình thích ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 940 Bài viết

• 1,214 Được cảm ơn

Nhiều lớm, còn tùy đối tượng và hoàn cảnh =)). Nhưng tóm lại là sẽ có cửa cho zai nhích từ từ

"Tôi chắc chắn sẽ bảo vệ họ… cho dù đến lúc nào đi nữa, cho đến khi Arashi không còn… Không đúng!!! Chỉ cần chúng tôi ở cạnh nhau thì Arashi sẽ không có điểm dừng" Onho Satoshi
    Cám ơn 13 năm của Bão vì đã mang đến cho thế giới này thật nhiều điều tuyệt vời:Smiling:.
    • 810 Bài viết

• 511 Được cảm ơn

Gọi bạn con trai đấy đến ngã tư ........nhờ chụp ảnh hộ ............bạn ôm chặt cái cột đèn giao thông và thao hồ tạo dáng ..........bắt chụp đúng khoảng khắc .........sao cho đèn chuyển đúng lúc từ vàng sang đèn xanh ....mà trên ảnh nửa xanh phải nhiều hơn nửa vàng......đúng 100 kiểu ..........bạn tha cho ........thế chắc là sẽ hiểu ..............nếu vẫn k0 chịu hiểu ........thì lập lại ......tuần nào cũng bắt chụp 100 kiểu như thế.....đến khi thành công thì thôi.
    ps: ............nhớ là trong ảnh cái đèn phải chuyển đúng thời điểm từ vàng sang xanh mà xanh phải nhiều hơn ......i đủ kiên nhẫn với đen xanh của bạn .......đến thế thì đạt .
    VIE
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 57 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

bật đèn xanh hử? Có nhìu cách lắm, vd như chủ động rủ đi chơi, cf, lần nào zai rủ đi chơi cũng đi, rủ tụ tập cùng hội bạn của mình... blabla, mỗi ng` có những cách khác nhau mừ
    • 230 Bài viết

• 313 Được cảm ơn

Hồi mới quen tớ bảo chồng: Nói chuyện với anh làm em vui quá. ---> Chồng sướng tít: "Lúc nào anh cũng muốn em vui".
    Đi ăn về bảo: Hôm nay đi ăn ngon quá, lại vui nữa. Thế là lần sau giai cứ thế phát huy, rảnh là qua đón mình đi ăn
    Có hôm lão nghe mình tư vấn đi cắt kiểu đầu mới, khoe ngay. Tớ khen: Chà, cắt tóc thế này trông trẻ trung mà lại phong độ ghê. ---> Khoái chí: Ừ, anh thích lắm, em vuốt thử mà xem. Cắt theo tư vấn của em đấy.
    Loanh quanh thế, thích nhau thì dễ nói chuyện ấy mà. Cơ bản là giai phải năng động tí cơ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 736 Bài viết

• 473 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Utkanadia Xem bài viết
    Hồi mới quen tớ bảo chồng: Nói chuyện với anh làm em vui quá. ---> Chồng sướng tít: "Lúc nào anh cũng muốn em vui".
    Đi ăn về bảo: Hôm nay đi ăn ngon quá, lại vui nữa. Thế là lần sau giai cứ thế phát huy, rảnh là qua đón mình đi ăn
    Có hôm lão nghe mình tư vấn đi cắt kiểu đầu mới, khoe ngay. Tớ khen: Chà, cắt tóc thế này trông trẻ trung mà lại phong độ ghê. ---> Khoái chí: Ừ, anh thích lắm, em vuốt thử mà xem. Cắt theo tư vấn của em đấy.
    Loanh quanh thế, thích nhau thì dễ nói chuyện ấy mà. Cơ bản là giai phải năng động tí cơ.
    :Laughing::Laughing::LoveStruc: