TÂM SỰ TÌNH YÊU

Có ai chia tay rồi mà vẫn quay lại với nhau không???

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 77K Lượt đọc
  • 343 Trả lời

10 Người đang theo dõi

• 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình với bạn trai yêu xa. Cũng đã từng ctay 1 lần do lúc đó mới yêu nên chưa hiểu tính nhau. Trong thời gian ctay thì thỉnh thoảng cũng có nc, like, comment trên fb nhau thôi. Lúc đó mình cũng yêu a lắm, và lúc nào mình cũng có cảm giác là còn quay lại. Và 4 tháng sau thì a nt muốn bắt đầu lại. Giờ đã đc 1 năm rồi. Đôi lúc cũng có giận hờn, ghen tuông (chủ yếu do mình thôi), nhưng luôn giải quyết trong 1 ngày tránh dây dưa những ngày sau
    Nói chung cứ tâm niệm "nếu là của nhau thì sẽ có lúc quay về". Bạn cứ nghĩ vậy là đc rồi. Dù sao thì ở đâu đó trên thế giới này 1 nửa của mình cũng đang chờ đợi mình mà
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sophia91 Xem bài viết
    Mình với bạn trai yêu xa. Cũng đã từng ctay 1 lần do lúc đó mới yêu nên chưa hiểu tính nhau. Trong thời gian ctay thì thỉnh thoảng cũng có nc, like, comment trên fb nhau thôi. Lúc đó mình cũng yêu a lắm, và lúc nào mình cũng có cảm giác là còn quay lại. Và 4 tháng sau thì a nt muốn bắt đầu lại. Giờ đã đc 1 năm rồi. Đôi lúc cũng có giận hờn, ghen tuông (chủ yếu do mình thôi), nhưng luôn giải quyết trong 1 ngày tránh dây dưa những ngày sau
    Nói chung cứ tâm niệm "nếu là của nhau thì sẽ có lúc quay về". Bạn cứ nghĩ vậy là đc rồi. Dù sao thì ở đâu đó trên thế giới này 1 nửa của mình cũng đang chờ đợi mình mà

hic, còn mình là gf đã có ng thứ 3, và bọn mình đã chia tay... ko còn fb, hay gì nữa, vì gf quyết tâm ko liên lạc . mình cũng ko liên lạc vì bây h có liên lạc cũng làm ng ta khó chịu...ng ta nói bọn mình h chỉ là ng xa lạ vì những cãi vã, nóng giận

tính là 6 tháng nữa, sẽ xem thế nào mà nối lại liên lạc, rồi tìm cách quay lại
    • 279 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

trước mình cung chia tay lần 2 và sau đó là chia luôn ko gặp lại..........
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 51 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BaoNgocLee Xem bài viết
    mình cũng đã từng có hi vọng thế,vì sau khi chia tay m và anh vẫn hỏi thăm nhau ,nc tình củm lắm,và m cứ hi vọng,đến 1 ngày anh có người mới...thế là hết hi vọng và cũng hết cả mệt mỏi sau mấy tháng hi vọng .hehe
    bạn giống mình quá. chẳng qua ng ta chưa có ng mới nên ms nghĩ đến bạn thôi. đến lúc có rồi thì bạn chỉ là quá khứ thôi